FreeBot (version 2 Test)

Thảo luận trong 'Thư Viện - Kho Lưu Trữ' bắt đầu bởi khoi_hien, 2/8/10.

1. pesidon

pesidon Youtube Master Race

Cảm ơn bạn khôi đã phát triển Bot !!
    bạn kiểm tra lại dùm phần nhặt đồ !! nên chăng chỉnh đánh wai xong là nhặt đồ lun ngay lúc đó !
    chức năng quay trở lại tâm ko hoạt động!
    khi tick vào nhặt đồ cơ bản thì bot không nhặt nhưng tick vào "nhặt đồ của người khác" thì mới nhặt
    đánh quái 1 vong rồi mới chạy đi nhặt -> rất dễ die khi không có buf hay gặp nhiều quái nhóm
    cảm ơn bạn !!

2. sky_007

sky_007 Youtube Master Race

Dòng á mình choi con lv 32 char lượm đồ khá ổn. nhưng dùng cho con eu lv21 thì chán. Nó đánh một lúc liên tục rơi cả đống vàng sau đó mới quay lại nhặt. nhặt mà không hết là đứng ngây ra kệ cho nó đánh. mình chi đường cho nó nhặt hết thì nó mới lại đánh bình thường.

---------- Post added at 13:18 ---------- Previous post was at 13:14 ----------

mình chạy Free bot một char, vnbot free một char ổn không có vấn đề gì

3. luunhatnghia

luunhatnghia T.E.T.Я.I.S

nghỉ game CDTL nhưng thấy bạn Khoi-hien vẫn nhiệt tình với Game và các bạn nhỉ ^^!
    +2 phát rep luôn ^^
    bạn quả là nhiệt tình với các men box CDTL ^^

4. leomep

leomep Mr & Ms Pac-Man

Bot của KH tôi ko dám lưu cấu hình. Mỗi lần bot thì chịu khó thiết lập lại nếu muốn lần sau còn bot đc.

5. dkrongkon

dkrongkon Mr & Ms Pac-Man

Hic! mình Bot vẫn thấy bình thường muh? mình chơi ASIA thấy đánh tốt, nhặt đồ tốt, nhưng mà khi chọn đánh skill xoay vòng thì Bot nó đánh lung tung nhặng xị cã lên. Hic. Còn EU thì chưa test tại hem thjx chơi EU :P:P
    À những ai về thành = bùa dịch chuyển hoặc bị chết thì vào ô skill của Bot xóa những skill bị double và set lại cái skill imlbu nhá! ko thôi là nó buff 1 cái bem 1 cái đó!
    =))=))

6. 123tuanbg

123tuanbg Youtube Master Race

Xin lỗi anh . Em đã làm tất cả các bước và vào được game rùi những mỗi lần e thiết lập xong thì disconnect . Mong anh giúp em với .

7. dungdung1

dungdung1 Mr & Ms Pac-Man

cái lỗi bắt đầu bot là dis rất nhiều người gặp phải :-s Nếu những ai bị vậy thì thử cài đặt xong hết rồi thì ấn lưu cấu hình và out ra vào lại sau đó ấn Bắt đầu lun và kô cài thêm 1 cái gì vào bot nữa :) thử xem...

8. xShadowx

xShadowx Youtube Master Race

Sao cai bot này em thử con đạo chích của em vừa bấm run một phát là nó dis mất tăm vậy bác? Xài cho char châu Âu ko được àh? :(

9. kythuatvien

kythuatvien Youtube Master Race

Test char: Chiến binh + MS, phù thủy+NC, phi thiên, phá thiên chạy tốt.
    Bot này hinh như không chạy được char đạo chích (mình chơi thử 1 acc đạo chích, cứ bấm vào là nó dis. Thử từ lv1 đến lv 24, từ chưa có skill đến có skill vẫn bị dis). Mình tăng chỉ duy nhất skill Chủy thủ.

10. oitinhyeu789

oitinhyeu789 Mr & Ms Pac-Man

bot chạy ngon
    thiếu 1 thứ duy nhất là bơm máu pet ^^
    Thanks K_H

11. dungdung1

dungdung1 Mr & Ms Pac-Man

topic có vẻ kô náo nhiệt như lúc đầu, :-s bác K fix sớm đi cho ae có việc để làm ;))

12. 936105

936105 Mr & Ms Pac-Man

Có lỗi nào hầu như anh em đều post hết lên đây rồi mà :)
    Mình vẫn chưa ưng ý ở con bot này là khoản target và nhận diện vũ khí .

13. NoShop1

NoShop1 Youtube Master Race

Coi Lại cái buft đi mới sài lần đâu tiên mà thấy có 2 lỗi thứ nhât máy log 7 đến 8 acc bot được 15 phút bot diên đứng buft xuống ko đánh
    phần thứ 2 phần nhận của pet khi bi ks hoặc đánh chung với đánh đông là bị diên cậu fix 2 lỗi đó chắc bot cậu ok rùi

14. xShadowx

xShadowx Youtube Master Race

Em thử char Âu thì có vẻ như chiến binh trọng kiếm chạy được. Còn khi đổi qua kiếm khiên thì nó cũng dis như char Đạo Chích. Hi vọng bác Khôi tiếp tục nâng cấp hoàn thiện bot :D Chúc bác sức khỏe, vui vẻ :) Cảm ơn bác nhiều.

15. dkrongkon

dkrongkon Mr & Ms Pac-Man

Khôi ơi! Bot này hình như nó phân biệt chủng tộc giai cấp hay gì á. Cầm sos lụm, đồ blue, đồ white thì đánh ok lắm. nhưng mà cầm cái VK GM cho là y như rằng dis. theo mình thì FreeBot chỉ có Kiếm Khiên Full Int là cắm ngon nhất thoai. đang chơi lại con bow str mà cứ log vào thì dis, ko djs thì ko nhặt đồ đc (ý nó có nhặt mà toàn là nhặt đồ vật nhiệm vụ, event không à) fix sớm nha Khôi. Mong khôi mạnh khỏe :))

16. guyrados

guyrados Youtube Master Race Lão Làng GVN

Mình bot trong bãi Nhiếp Hồn Yêu sao không được nhỉ ?! Cứ bắt đầu vài s là dis, trong khi acc 81 trong Tần Lăng chạy ầm ầm (Mỗi lần chỉ log 1 acc, không dám đua đòi log 2 acc cùng lúc ) :((:((:|=((
    Cái này có phải lỗi hay số mình quá đen ?! Nếu là lỗi mong bạn K fix sớm !:):)

17. dungtran7712

dungtran7712 Mr & Ms Pac-Man

Tớ chơi kiếm khiên đây nè, cũng hay dis lắm. nó giống với vnbot đời đầu....

18. emlaganb

emlaganb T.E.T.Я.I.S

Chuẩn men :| nhưng vnbot đời đầu tớ nghĩ là k nặng đến mức này :-? cái nhặt đồ ban đầu update liên tục mà mãi mới dc :))

19. spywai009

spywai009 Mr & Ms Pac-Man

KH cho hỏi cái, sao vào free boss mà CPU no cứ mặc định 90>100% vậy. làm khi boss cứ rật rật

20. Hollger

Hollger Donkey Kong

muốn nó ko bị stresss CPU thì cho nó ẩn xuống thôi bạn sẽ thấy CPU usestage xuống ngay :D