[Gallery] Ảnh thành viên box GB

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi VATC, 20/4/05.

1. ~Cao Kỳ Lân~

~Cao Kỳ Lân~ Mr & Ms Pac-Man

dễ lắm dễ lắm.....zô imageshack.us rồi chọn cai browse ...... chọn vô cái hình của chú......coi nó nằm ở mục nào rồi chọn host it......đợi load tí xíu sẽ thấy mấy cái link hình....copy cái nào ghi là forum gì gì đó.....rồi vô post bài......bên trên có cái chèn ãnh......click vô ..... paste cái link hồi nải lên cái khung ............ rồi ok gì gì đó là dc.............àh mà nè chị mèo ơi sao mà chị đẹp wá vậy :x wả là gái Hà Nội thì da trắng ... nét mặt hồng hào :'> chị mới đẹp làm sao :'>

2. BIKER_boyzzz

BIKER_boyzzz Youtube Master Race

cảm ơn caokilan nhìu nha , để mình thử , nhưng chỉ xong hoa mắt quá , bớt .... giúm cái nha , cam ơn

3. ~Cao Kỳ Lân~

~Cao Kỳ Lân~ Mr & Ms Pac-Man

.... là để cho bạn dể đọc thôi chứ có gì đâu mà fai hoa mắt......hoa mắt là vì người đẹp trên kia kìa :'>

4. DavidJohn

DavidJohn Mr & Ms Pac-Man

Hahhahhahhahhahha Thôi xấu hổ lắm ai dám đưa cái mặt mo này lên chết đi được
    Atula trong truyền thuyết đẹp zai ghê lém còn anh mày :) :) :) hông dám đâu
    Còn thằng Lân kia sao cứ cua gái thế vào GB ko chịu cưa cứ ở đây mà cưa à đừng có tranh của anh nha mà thang nicelovely là thằng nào thế lân mà chắc nó cũng không biết anh đâu hehhehe

5. badauchan

badauchan Youtube Master Race

[​IMG][/IMG]

[​IMG][/IMG]

dan sanh do /3 chi em choi gunbound
    1nguoi la rong vang viet nam?nguoi thù la rong bac trung hoa?nguoi ba la rong bac viet nam

6. Shadowofmoon

Shadowofmoon Youtube Master Race

Grư hình ai cũng được khen mà hình tui hỗng được khen là sao huh!?>.<

7. YunaLov3

YunaLov3 Youtube Master Race

hihihihi......chít cười cái box này....mới đâu hông ai thèm vô.....nhử post vài cái hình...thấy vô đông quá à...vui ghê........Ờ mà post hình lên để biết mặt nhau....chứ đâu phải để kiếm người iu....hay là post để dụ kiếm đồ đâu á....từ hùi biết chơi gunbound đến giờ tui chưa xin đồ 1 ai hết à...toàn tự mình kiếm thui....và có người tự nguyện giúp đỡ.....giờ cũng đâu thua ai đâu....nói câu đó nghe ghét quá à nghen...thế nên xấu đẹp quan trọng gì đâu...ra đường gặp nhau để chào hỏi thui mà.....hihi....^.^
    to Atula: anh ơi em hông nhớ anh là ai hết à? vì em hông phải BabyMiss.....:)) xin lỗi nghen....
    to CaoKyLan: pé này hay quá rôm quá....post ngày cái giấy khen hs giỏi vui ghê...làm sis hết hồn à.....chị mèo đẹp nhưng vẫn là chị nghe hông được linh tinh...chị là chị...em là em à....
    to All: post hình để giao lưu kết bạn chứ hông phải quảng cáo thương hiệu( mình nói đúng hông vây?) nên các bạn cứ thoải mái mà post đừng sợ di nghị gì nghen....hihi..^.^

8. DavidJohn

Hix thế à thế mà anh cứ tưởng em là babymiss đó chứ nếu hông phải thì cho anh sorry nha
    Tại vì anh hay post bài ở chỗ làm mà ở đây thì ko có web nên anh ko thể đưa hình mình lên được chứ ko phải là ngại gì ::) :p
    thôi để lần sau post lên cho anh em coi nha nhưng coi xong đừng có :o

9. NicloVely

NicloVely Youtube Master Race

oe' ... đã nói ko phãi sis , ma` la` em gai' tôi ............. bực ghê .. em gái tự nhiên lên chức chị ...-.-

10. long_kiếm_phi

long_kiếm_phi Mr & Ms Pac-Man

nữa nè , ko biết ai quen tui ko ( bạn ít kẻ thù nhìu :D )
    yunalov3 : có hình chị mèo ko post lên cho anh em chiêm ngưỡng đi :x , hôm bữa bắn với chị ấy thấy chị ấy nói chuyện dễ xương lắm :wink:

11. doivotup3

doivotup3 Youtube Master Race

Này, cho em hỏi ZeldatozeroZ với!
    Anh nói đùa hay thật đó! Em nhìn anh rất giống 1 người mà em quen!
    Nhung kô bít có đúng kô nữa, nhưng nhìn giống ghê wá! :whew:
    Nick GB của em là doivotup3 đó! Nhớ ra chưa?
    [​IMG] Đây là hình em! Hix hix... Coi nhìn xấu wá à! ::(

12. ThayGaiLaCua

ThayGaiLaCua Youtube Master Race

trui` nhớ chết liền lun !!!!!!!!!!!!!! gặp hồi nào dậy có bít hông nhỉ ,,,,,,,,, ai gặp nhắc tu nghe coi

13. A2D

A2D Youtube Master Race

Nhin` ghe ko
    nick gunbound cua em la:kazumi2786

14. DavidJohn

ghê thiệt chơi hẳn tấm ảnh thật là ghê !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Mỗi tội đầu cứ cúi xuống chăng nhẽ dưới đât có tiền mà không dám nhặt à em
    mà nick em bên GBVN hay GIS vậy phải nói chứ nói chung chung thế biết ai vào với ai

15. DemAnhNhoEm

DemAnhNhoEm Mr & Ms Pac-Man

ặc ặc thằng Huy kia ... seo mài post hình bà xã tao lên chi dzạ ? mừ càng nhìn càng thấy bà xã xinh :x kekekekke Iu ba` xã wé :x
    To Atula : này này ông già kia ... ko lộn xộn nhớ ... ai cho khen vợ người ta thích chết à X( login vào buddy del nick rờ :cool:

To LAMPHUONG : lại đến lão ác quỷ này nữa , có vợ con rồi con định phá hoại hạnh phúc gia đình người khác à ... cẩn thận ko anh em mình lại tàn sát nhau trong Gun thì chết ::(

16. DavidJohn

Ặc cái thằng Thanh này dám hỗn hả anh mài vẫn còn trẻ mà mài kêu là "Ông" hả thích die hông mai lên tận nhà oánh cho bây giờ mà nè đừng có doạ del nha anh sợ lém :whew:

17. Long Kiếm Phi

Long Kiếm Phi Guest

0
    chà, trong đây bây giờ sum tụ wá, nam nữ đều có hình hết rầu, vậy sao ko bình chọn hot boy và hot girl nhẩy, phe này sẽ bầu cho phe kia, bà con thấy thía nèo ???

18. doivotup3

doivotup3 Youtube Master Race

Chà chà... tốt hết lập luôn thành thi Miss GunVN đi! Em tham gia liền! :D

19. YunaLov3

YunaLov3 Youtube Master Race

hình như chưa thấy bên GUNBOUND VN post hình....ở đây toàn thấy cao thủ gunbound GIS post hình ko à.......ở bên GUNBOUND VN nhiều em gái bắn GUNBOUND lém....post hình lên đi mấy em ơi.......HÌnh Mèo post rùi em ......Mèo dễ xương lém đến sis là con gái còn mê hông à....hihihi.....
    To Atula: hum nào rảnh post hình lên đi anh.....cho em ngắm anh tí........
    To pé Hy: pé Hy ơi em đẹp trai wé.....hiz hiz...
    ----> Tất cả các lời trên trích dẫn nguyên văn cô nàng BabyMiss......
    ----------------------------the end--------------------------------------------

20. TrungHiếu

TrungHiếu Guest

0