Game Adventure Quest 3D phiên bản mobile

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi zaros godsword, 29/7/23.

1. zaros godsword

zaros godsword Youtube Master Race

Xin chào cả nhà ,mình từng có dịp tham gia diễn đàn gamevn hôm nay mới trở lại diễn đàn,mình chơi khá nhiều game mmorpg,hôm nay xin mở điểm bên box mình một game giải trí khá nhẹ nhàng nhưng nội dung vẫn khá xuất sắc đó là game Adventure Quest 3D được ra mắt năm 2016 ,đây là game thuộc seri game khá nổi tiếng một thời đó là Adventure Quest ,mình đã từng chơi Adveture Quest World và giờ là Adventure Quest 3D.Mình không biết là đã có thread nào thảo luận về game này chưa hôm nay mình xin mở điểm để anh em có dịp trao đổi về game này.Đây là game đa nền tảng chơi được cả trên nền tảng di động lẫn PC ,game có nội dung khá nhẹ nhàng,đồ họa hoạt hình không quá bắt mắt nhưng nhìn được và phù hợp với người chơi casual ,hi vọng anh em sẽ trao đổi kinh nghiệm và nếu có gặp nhau trên game sẽ giúp đỡ học hỏi lẫn nhau.Đây là một trong những game rất đáng để chơi lối chơi nhẹ nhàng mang phong cách casual có nhiều class để bạn unlock,comestic cực đẹp ,những trận chiến với boss khổng lồ trong game cũng rất hay. có những trận chiến người chơi cần phải hợp tác và tư duy phối hợp tốt..Chúc anh em tham gia game này unlock được nhiều class và sưu tầm được item mạnh,pet đẹp và comestic đẹp lung linh nha!!!!

Đây là video về class samurai class mới nhất của aq3d

Chỉnh sửa cuối: 29/7/23