Game battle về Xe Tăng !

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi Amenosa, 4/12/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ctqterrorist

ctqterrorist Donkey Kong

Chỉnh quality lên high , chữ vẫn còn mờ T_T , nhức mắt quá ai giúp đi :((

2. noobvn

noobvn Youtube Master Race

Name : AceVI

Level : 8 Level Kills : 338

Played time : 0 D / 11 H / 42 M Occupation : 3

KPH : 44.4 Rank : Lt 2

Division : Soviet Clan : DieG

Ặc ặc coi cái bảng này mới thấy thằng này nó oánh ác quá. Trong có hơn 11h no giết gần 350 thằng. Đúng là khủng thật

3. Alone_in_dark

Alone_in_dark Mr & Ms Pac-Man

đang cố gắng đây hehe ,Rh chơi lẹ thế tui chạy theo mệt xỉu :p

4. heheduy

heheduy Mr & Ms Pac-Man

làm thế nào để tăng máu , dùng skill như bọn nó hả các bác ....

5. rosettavn

rosettavn Youtube Master Race

về cái vụ ém lvl gì đó thì mình cũng không hiểu lắm. Nhưng mình thấy thế này: khi vào chiến trường bắn, các bạn nên tham gia company ngay. Khi bắn ở chiến trường thì sẽ lên được 2R (MP)/1lvl.
    Như vậy thì đến lvl 10 đã lên được LT R8 rồi = khoảng 18mp. tha hồ mà cộng vào nhé. Bắn mạnh hơn hẳn. (có lần tui bắn crit được >800dam, còn bình thường crit khoảng hơn 500-600 hì hì)
    Còn nữa, đừng có mua giáp nhiều, mua cái tăng sức bắn (offensive) ấy mà bắn cho đã, chết có mất gì đâu mà sợ.

6. big chicken

big chicken C O N T R A

ai bảo ông chỉnh lên high, chỉ cần để 1024, 16 bit là được roài. nếu máy xịn thì mới chỉnh lên 32 bit và high quality chứ.

7. ctqterrorist

ctqterrorist Donkey Kong

Mờ vẫn là mờ :(( :(( . Chỉnh rồi ko dược mới thử high :((

8. Alone_in_dark

lúc vô game chọn Performance đừng chọn Quality

9. duykovac

duykovac Youtube Master Race

ĐỀ NGHỊ ANH EM PRO TẠO 1 TOPIC DẠY CÁCH CHƠI (SKILL ) , CÁC TÍNH NĂG CỦA XE TĂNG CHO NEWBIE T________T
    CHƠI 3 HÔM lvl 5 mới biết xài SKILL ( Mà skill nyaf xài 1 phát là tự nổ ) >.<

10. Shu

Shu Dragon Quest

Thực sự đây là cách ém lv mà tui muốn đề cập tới. Ngay cả tui hiện nay theo con đường up giáp là chính chứ không phải là up shell như pa này, up giáp và úp tốc độ bắn.
    Mấy bác nghĩ xem, 1 chiến xe máu dai, giáp cực trâu càn lên. Front amour là 200+(đi đấu với mấy pháo cấp 4, 5) thì nó bắn mất được bao nhiêu? Càn lên nó không chạy mới lạ. Trong khi đó shell upgrade đã là lv2, bơm thêm cái yell (bơm shell) nữa là critical lên đối với battle tank thì được khỏang 350-400 còn đối với mấy cái pháo thì lên tới 450-500 dmg. Khỏang 3 phát là chết 1 em pháo. Bơm cái accelerate lên nữa mà dí pháo. Đằng sau xe assault là pháo của đồng minh nên mình không sợ bị bắn lén, cứ thế mà càn. Vậy thì không lùa được hết tụi nó về nhà được à? Mấy thằng chạy đằng sau thì bị quất Confuse vào và tha hồ nọng tiếp. 1 đợt truy đuổi em giết 3-5 con là ít. Thực ra thì do đồng minh bắn mất máu trước cũng có. Nhưng dead shot thì là em.

11. Rainheaven

Rainheaven Youtube Master Race

Shu nói chỉ phù hợp với lv từ 7~10, bạn lên lv11 các assault gun(giáp trước cực cao) là miếng ngon cho tank địch vì giáp truớc cao thật nhưng giáp 2 bên lại thấp AG rất dễ nhận ra nữa :D, nếu bạn thấy các TD bắn bạn 15xx dmg. SPG(pháo) lên các map lv 11~14 thì rất bất tiện nếu đi theo tank(bản đồ rất rộng) còn đi theo nhóm SPG thì càng dễ chết(xoay trở khó, tốc độ thấp), tui bắn ở map 11~14 rất ít thấy spg(thỉnh thoảng lắm mới thấy 3 4 con khi % quân ta quá ít về thủ ở base, chủ yếu là TD trên chiến trường.
    cai mà rosettavn nói là part của tank không phải là skill đâu, skill self buff có 5 cái(yell,fortress,accelerate,supply,repair) ai chả học đâu cần mang ra khoe đâu >.<. mấy cái skill đó kiểu j` chả học hết.

12. Alone_in_dark

trời ơi L~~~~~A~~~~~~~G chịu ko nổi ,bực mình muốn đập cái màn hình ghê X( hôm nay toàn chết lãng nhách (đang đi ........bụp 3-4 thằng địch trượt cái vèo tời ,à không nó "bay" tới thì có [-O< chỉ biết chịu chết :angel:

13. MannaM

MannaM Mario & Luigi

:)) Nói lại lần 2: Các bạn nào bị lỗi khi log in vào bị đơ thì đấy là do lỗi ko tương thích của Win XP,hiện tại bọn kỹ thuật của Blitz cũng chưa có cách giải quyết.:(

14. big chicken

big chicken C O N T R A

hơ, cái này thì phải hỏi mấy pa lv 13+, chứ chúng tôi lẹt đẹt thế này, sao dám chỉ bảo ai.Còn cái skill của bác dùng là SellBlast(kamikaze) skill này để dọa mọi người thì khá hay, nhưng nếu ko giết đc kẻ địch thì coi như tốn mạng vô ích(tui skill lv này lên 2, hôm nọ đang đông lao vào uỵch 1 phát , số 500 dam hiện lên 1 đống, chết đc 2 thằng phe địch, skill này dùng khi nào bị quây, trạng chết chúa cũng băng hà thôi)

15. noobvn

Hehe hóa ra ông Shu chỉ đi giết mấy thang SPG. Ở cự li gần SPG làm sao chống lại dc assault tank. Nhưng theo lời ông nói thì có lẽ mấy thằng đó quá noob để ông giết dễ quá. Nếu là tôi thì tôi cứ 2 bên hông mà tôi bắn assault tank rất yếu sườn bị bắn vào đó chỉ có khóc. Chỉ cần 3-5 thằng SPG bắn theo chiến thuật mà tôi vừa nói thì ông ko có cửa giết dc chúng nó. Nói chung mấy cái thể loại assault tank tôi ko khoái lắm đi vừa chậm lại vừa thủ yếu ở sườn 1vs1 cũng chả ăn dc bọn chơi tank chiến. Có lẽ nó chỉ hợp với chiến thuật đi chiếm căn cứ vì phải giơ đầu ra cho bọn nó bắn để quân ta từ phía sau xông lên

16. MannaM

MannaM Mario & Luigi

hehe cho em hỏi cái nâng cấp shell là để làm gì,tăng tốc độ nạp đạn hay tăng tốc độ đầy SWFs?
    Bản mình đang chơi là bản open beta nên ko có phí gì cả.Mình đang chơi như kiểu test game cho nó vậy.Thế thì có ai biết bao giờ nó thu phí và định thu bao nhiêu ko?Kết trò này lắm.Trò online đầu tiên chơi thấy hay và thực tế :))

17. noobvn

Phù phù mạng lagg mãi mới bò lên dc lv 11. Phải nói trò này quá hay. Chiến thuật cũng như khả năng bắn đón là rất quan trọng. Đằng nào thì ta cũng chết nhưng phải làm sao cho enemy trả giả nhiều hơn cho sinh mạng của ta mới là vấn đề

18. big chicken

big chicken C O N T R A

vô đây đọc è, tui giải thích ý nghĩa hết rùi.
    vo day ne

uh bản này là tét beta, chới khoảng 3 tháng(nếu fix hết bug) là có bản offical, nhưng lúc đó chắc nghỉ hết roài.

ngoài trò này ra thì navy field cũng hay chứ bộ, 1 cái đánh bộ, 1 cái đánh thủy còn gì

19. Shu

Shu Dragon Quest

Ha ha ha ha
    Chơi thì company để đâu chứ hả? Em chơi còn noob lắm do đang bận thi HK nên mấy pác thông cảm, còn Triết nữa là xong rùi sẽ bắt đầu nghiên cứu kỹ hơn. Chuyện làm thịt SPG thì em phải tăng cái carterpillar lên cấp 2 dí mới kịp, xoay xe nhanh để khỏi bị bắn bọc sườn.
    Nhưng chuyện bắn như thế thì các bác nghĩ xem em nói có ngoa ko khi 1 lần xuất kích là hạ từ 3 đến 5 em?
    Em đang cố nâng cái shell upgrade lên lv3 và amour upgrade lên lv 3, chơi cái nì lâu quá, hao mp ghê luôn.

20. noobvn

Hehe tui cũng đang thi năm 3 rồi chắc chỉ còn chơi game dc thêm năm nữa. Giờ chuẩn bị thi cũng hơi mệt nhưng ko vì thế mà quên nhiệm vụ của một người lính tank cụ hồ

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.