[Game Center] Thảo luận chung Game Xbox/Xbox360/Xbox One

Thảo luận trong 'Microsoft' bắt đầu bởi ItsmeAj, 2/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. masterhell

masterhell The Warrior of Light Lão Làng GVN

Bạn đã đưa máy của bạn về original (Chưa hack). H muốn chơi game buộc phải mang ra hàng hack lại. Thêm 1 nạn nhân chết vì thiếu hiểu biết....

2. JimmyDuong

JimmyDuong T.E.T.Я.I.S

Mình cũng bị như bạn ấy, hồi đó giờ mua game về lâu lâu trong đĩa game cũng tự update cho mình, nhưng hôm nay mua fifa 12 thì bị báo lỗi chán ghê , tụi nó bảo phải đem máy lên cho nó update

3. lewinus

lewinus T.E.T.Я.I.S

Là sao bro ? mình cũng mới mua đĩa FF12 nè, máy đã up FW LT1.9 có chơi đc k ?:|

4. Tony Tran

Tony Tran The Warrior of Light

như thế này cho nó dễ các game hiện giờ muốn chơi được thì chỉ duy nhất là đem máy đi Hack và up FW mới là 1.91 hoăc 1.92 trước sao gì cũng phải làm thôi , mở máy vào xem Dashboard là bao nhiu nếu là 13599 thì chỉ cần đi up FW thôi còn đang dưới Dashboard đó thì 100% phải đi Hack và up FW lại .

...FIFA 2012 - PES 2012 - Resident Evil Revival HD và 1 số game mới muốn chơi được là phải đem đi thôi chịu khó dùm.

5. lewinus

lewinus T.E.T.Я.I.S

Rồi thôi máy e đã lên giường nằm chờ FW LT2.0 vậy, vãi luyện =)).

6. LuBulegend

LuBulegend Mr & Ms Pac-Man

Mình đang chơi Halo3, đi 1 mission cấp Legendary, mình đã đi dc tới 1 nữa mission, qua mấy cái checkpoint xong mình out ra. Khi vô lại ko thì nó ko load lại từ checkpoint đó mà lại từ đầu mission, rất ức chế, có ai bik tại sao ko?

7. dc tuan champion

dc tuan champion The Warrior of Light

có thể nó chỉ save tạm cho bạn thôi, nhiều game muốn nghỉ phải vào menu chọn save rồi thoát.

8. T__T

T__T Mr & Ms Pac-Man

cho mình hỏi có thể burn game arcade dc ko mấy bác , nếu được thì làm ơn cho mình wed dow nha :D , máy mình ko onl nhưng muốn chơi game arcade :)

9. MyDecember_

MyDecember_ Dragon Quest Lão Làng GVN

Cho mình hỏi có game nào thể loại tower defense giống Savage Moon trên PS3 ko :D,thích chơi dạng này xả stress lắm :x

10. ItsmeAj

ItsmeAj snake, snake, snaaaake

Giống Savage moon thì không biết, vì chưa từng chơi qua trò này, nhưng dạng Tower Defense thì trên Xbox live Arcade có cái Defense Grid đó =) game này đỉnh.

11. Mất Xác

Mất Xác Mr & Ms Pac-Man

thế là h phải mang ra hàng hack lại mất máy trăm à :| :| mẹ th chó bán đĩa mình hỏi có phải up gì k bảo k cần đâu :o vãi luyện

12. alan_smith89

alan_smith89 Mr & Ms Pac-Man

các bạn ơi mình hỏi chút nhé mình down Forza 4 source của crmdcoco bên xbox360iso ( ZRY Release) burn và copy vào HDD bt nhưng khi vào chơi cứ đc khoảng 5-10' thì hiện lên thông báo corrupt và bị thoát ra ngoài ! có bạn nào gặp tình trạng như mình ko ? bạn nào chơi ngon Forza 4 rồi thì cho mình xin cái source các bạn down để mình down và burn lại thử nhé ! Thanks all !

13. Hyuu

Hyuu Mario & Luigi

mọi ng tư vấn cho mình 1 số game hay của xbox 360 với :D , trừ thể loại FPS và đánh theo lượt nhé :D

14. Cash$

Cash$ Youtube Master Race

2 game Batman, LA Noire, God father 2, Splinter Cell với Ghost Recon em thấy hay bác ạ

Hyuu thích bài này.
  15. Tyo

Tyo Mario & Luigi

em thấy ở HN mua đĩa gốc hệ US khó quá.. order về vừa lâu vừa đắt toàn tầm $80... ko biết ae ở HN mua đĩa gốc US kiểu j nhanh mà giá mềm mềm chút.. chứ em order cái FIFA 12 tận 1 tháng mà phí ship về tận $78

16. minhanh8767

minhanh8767 Mr & Ms Pac-Man

^ muốn nhanh thì phải bỏ thêm tiền ra rồi bạn ơi... nếu có người quen thì nhờ họ đem về.. còn không cứ play asia mà tán...

17. nhatminh312

nhatminh312 Youtube Master Race

Bạn ơi cho mình hỏi mình thuê game gốc về chơi sau đó rip lại va burn sang disc khác, như vậy chơi bình thường hoặc cài được vào HDD và chơi live được ko?
    ( máy mình chưa hack)

18. dc tuan champion

dc tuan champion The Warrior of Light

nếu làm đc vậy thì thiên hạ hack máy làm chi nữa 8-}

19. KINEKUN

KINEKUN Mr & Ms Pac-Man

B nào chơi MW3 đến đoạn truy đuổi thằng Makavor phải chạy thật nhanh để tóm nó nhấn phím nào để chạy nhỉ? Trước chơi MW2 trên PS3 thì biết, sag Xbox nhấn tè le vẫn ko đc :(

20. T__T

T__T Mr & Ms Pac-Man

cho mình hỏi BF3 đĩa 1 chứa gì nhỉ , mình bỏ vô nó kêu up HD pack 1.5 GB, rồi play single phải xài đĩa 2 , mà mình cài đĩa 1 vào hDD thì thấy nó 6.5 GB lận, nó chứa map cho mục multi với coop hở mấy bác

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.