Game cho PC yếu

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi vaan0011, 13/7/10.

1. posedon90

posedon90 Dragon Quest

nó thiếu file hay cũng hiện tươg tự như cái kia, tốt nhất là nó báo lỗi file nào thì tìm xem có file ý chưa, nếu chưa có thì cop thêm vào, nếu có rồi mà vẫn báo lỗi thì xóa file ý đi, đến khi nào đc thì thôi :-? ngày trc mình cài Halo 2 cũng báo lỗi ntn nhưg xóa cái là ok :D

2. >Zodiac<

>Zodiac< Legend of Zelda Lão Làng GVN

xóa đi thì nó báo lỗi thiếu fineobj.dll,cop lại thì vẫn cái lỗi đó,xóa đi thì vẫn báo thiếu dll như cũ 8-}
    ko biết mấy bác cài thế nào:-?

3. posedon90

posedon90 Dragon Quest

game down về lỗi ah 8-} down bản khác xem sao :-? hoặc down file khác về rồi chép đè lên file ý, hoặc cài lại game :-?

4. daohoangquang77

daohoangquang77 T.E.T.Я.I.S

Có bác nao đang đào lại onimusha 3 ko, nếu nhiều thì lập topic bàn luận chơi

5. Tony_Vu2005

Tony_Vu2005 C O N T R A Lão Làng GVN

Cho tôi xin links của trò bomberman nhé, đang thèm chơi lại mấy game đặt bom.

6. >Zodiac<

game này thuộc dạng hiếm hay sao ấy 8-},search ra ít link mà toàn die ko 8-},ko die thì down về lòi ra 1 mớ file rar corrupt mà ko có recovery record:-<
    cái dll thì dò mấy trang trên google down về vẫn 1 lỗi=((
    còn vụ reinstall thì vô dụng rồi 8-}
    chắc kiếm cái khác chơi quá:(

7. posedon90

posedon90 Dragon Quest

bạn down bản ý là bản j đấy 8-} SERIOUS SAM: THE SECOND ENCOUNTER ah =.=" mình bảo cậu down serious sam 2 cơ mà :-??

8. >Zodiac<

ơ thế àh 8-},tại thấy cấu hình bản kia mềm hơn:-?,cấu hình mình muốn chơi dc bản 2 chắc phải giảm xuống:(
    dù sao cũng đang down bản 2,thank:D

9. roman_martin

roman_martin The Warrior of Light Lão Làng GVN

Vừa phá đảo lần 2 xong :) Nói chung game này giá trị chơi lại ko có lắm ! Chơi lần 2 thấy chán hơn hẳn hồi đầu !

10. posedon90

posedon90 Dragon Quest

hic, bản kia cậu down cũ rích rồi mà, bản 2 thì card on 945 chơi ngon lành việc j phải giảm :>

11. daohoangquang77

ơ, bác nói chán là thế nào nhở, bác unlock dc black vest chưa vậy. còn minigame và costume nữa.
    Em thấy trò này là game đòi hỏi tính luyện tập cao nhất trong các loại game chặt chém (DMC thì cứ bay vào mà chém điên cuồng loạn xạ)
    Bàn luận oni 3 thì bàn luận ở đây luôn, chủ thớt cho không vậy?

12. posedon90

posedon90 Dragon Quest

đi các lần sau có thêm vũ khí mới cũng hay ho :D mỗi tội NV ko biết nhảy :))
    có lẽ nên hỏi mod nào lập thêm chỗ bàn luận, thực tình thì cũng ít ng thíc game này nên cũng chả biết nói ở đâu :-?

13. toiyeunuocmy01

toiyeunuocmy01 C O N T R A

Serious sam 2 chơi nhủ sh!t, chơi SS bản đầu hay hơn nhiều

14. posedon90

posedon90 Dragon Quest

cái này là tùy quan điểm của mỗi ng :| phần 2 có tí hài hước, hình ảnh đẹp, súng ống, quái, lái xe bay ... theo tôi thấy hay hơn

15. daohoangquang77

onimusha 3 là trò chặt chém hay nhất cho máy yếu (theo mình nghĩ) và có mini game giải đố hay và khó nhất mình từng chơi. Các động tác của NV dc motion capture rất đẹp và cốt truyện hay.

game này nói ở thớt này dc rồi bác. Vì nó là chỗ dừng chân tạm thời cho các bác VGA onboard và ~ ng đang đợi game mới thôi.

16. Kid225

Kid225 Mr & Ms Pac-Man

Cấu hình máy em :
    Ram 1gb
    Dual core e5300 2.60ghz
    GF 9600GT 1gb
    Chỉ em vài trò action hay với, thanks :D. Bị hoài cái lỗi blue screen of death chán quá :(

Chỉnh sửa cuối: 8/8/10
  17. posedon90

posedon90 Dragon Quest

cấu hình này ko hề yếu bạn ơi :-j bạn cứ ra hàng thấy game nào hình ảnh đẹp, tên tuổi nổi tiếng là múc thôi :D bị cái lỗi ý có thể là do ram, phần mềm ko tương thíc, win có vấn đề vvv

18. daohoangquang77

giờ còn bị ko bác. có điều kiện up ram lên đi. hay là vô chơi onimusha 3 với tớ lun

19. Kid225

Kid225 Mr & Ms Pac-Man

vẫn bị, nhất là cái trò batman AA, đăng kí offine xog nó đang vào profile rồi nó tự nhiên "eeee" rồi blue screen of death :|, còn mấy trò như oblivion cũng hơi giật, chơi tí thì lại văng ra desk, chán value (:|. Nghi do cái card, down driver 9 series từ nvidia về cài vào mà nó cứ báo ko phải :|

20. MMike.

MMike. Dragon Quest Lão Làng GVN

Biết là không đúng 2pic nhưng bên kia chả ai giải đáp cho cả, mà cái này mnhf nghx để trong 2piiic game yếu cũng được. Cho mình hỏi có 1 game quản lí lâu lắm rồi trên báo thế giới game. Đại khái là mình là ông chủ trong ngành transpot. Phát triển từ thời còn là xe thồ đơn xơ dần dần lên hiện đại là máy bay các kiểu. Bạn nào biết hem:(