Game dở nhất mọi thời đại...

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi Genma Onimusha, 20/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. huynhminhyntd

huynhminhyntd Mario & Luigi

kiểu thế thì chết rồi , không thích chạy đua với thời đại thì lạc hậu lắm lắm , thế nào cũng bị người khác khinh thường thôi , cỡ FF mà không mê thì còn mê trò nào nữa

2. I_LOVE_GAME511

I_LOVE_GAME511 T.E.T.Я.I.S

GTA 3 và chaos legion mà bác còn chê thì pó tay bác rùi. GTA 3 chơi hay không kém vice city đâu !!!!!!!!

3. re_birth20

re_birth20 Donkey Kong

Dở nhất là Front mision 2 :tệ không thể tưởng tượng,hình ảnh nhạt nhoà,cách chơi nhảm -->thất vọng tràn trề..

4. BTK

BTK Donkey Kong

Nói về Diablo thì tôi thấy Diablo 1 chơi rất hay cực kì ấn tượng, nhất là phần âm thanh. Hồi đầu tôi mới chơi cứ chốc chốc lại ngoái nhìn đằng sau, mỗi lần sắp gặp trùm hay đi vào chỗ tối là thấy thót tim. Nhưng đến cái Diablo 2 thì dở tệ. Tất nhiên phiên bản này thì đồ họa đẹp hơn và cách chơi có nhiều cái mới hơn rồi (vì ra sau đến 7,8 năm) nhưng đi gì đâu chỉ toàn càn lướt chém giết. Ai đi kiểu đó ở Di 1 thì chỉ có chết (Di 1 mà gặp cỡ 4-5 con 1 lúc thì chỉ có chạy đi tìm chỗ dựa lưng hay dùng cung tỉa bớt từng thằng thôi). Tui bình chọn 1 phiếu cho Dì 2

5. tommyvicecity

tommyvicecity C O N T R A GameOver Lão Làng GVN

Hô hô!!!!!! Mắc cười quá!!!!=))!!! Ai bảo bác là tui không chơi RPG?????? tui chơi được Chrono Cross, Grandia II, Ỷ thiên đồ long ký, Silver......gần 10 game nhưng chả có cái nào là Final Fantasy!!!!! (tiếc nhỉ!!!!!:))). Nếu bác nghĩ game hành động là gặp thằng nào phơ thằng đó thì đúng là 1 tay amateur!!!!!:)). Đương cử là GTA, cứ gặp thằng nào thì phơ xem===>bị truy nã===> vô viện nằm!!!!!!! Ai bảo game hành động không có bí mật, đương cử là GTA, thử chơi đi!!!!!:)) Có cả tỉ cái bí mật cho bác tìm kiếm!!!!!:))!!!! Trước khi phát ngôn cái gì đó thì hãy suy nghĩ cho kĩ rồi hãy nói nhé!!!!!:)). (theo ngạn ngữ Pháp: "Uốn lưỡi 7 lần trước khi nói!!!!"). Về chơi hết tất cả các thể loại game đi rồi hãy đưa ra nhận xét nhá chú!!!!!=)).

6. dragon_black1080

dragon_black1080 Youtube Master Race

Đứa nào nói GTA có tỉ bí mật đâu? Thằng ba xạo , "chơi GTA gặp thằng nào phơ thằng đó bị truy nã==> vô viện " . Câu này dành cho mí thằng mới biết chơi thì được , chứ nói với tui chi , chơi giết người để bị bắt thì làm wái gì , nói ghe nè chú em , tưởng GTA chơi ko có sao nào tới về nước là ngon hả chú . Thử chơi từ nhiệm vụ đầu tới cuối luôn có 4 sao thử xem . ( nhìn pa thì biết chưa thử lần nào rồi , về chơi lại đi pa )

7. huynhminhyntd

mấy bác mà chê CHAOS LEGION thì chắc mấy bác thì phải chắc là chê luôn cả RED ALENT luôn chớ ha , vì trò này được đánh giá là sau LEGION mấy điểm lận , còn nói mà chê legion thì tui chưa bao giờ dám chê nó cả

8. ro_t3

ro_t3 Dragon Quest

GTA , tui tấhy trò này tức cười lắm, mà sao nhiều người mê thế nhỉ, cầm trái bom liệng vào nhà người ta rùi cầm bình cứu hoả vào cứu người ><, làm chuyện trời ơi wá.

9. huynhminhyntd

đâu bác thiếu rồi còn chạy đua xe , rồi đánh cảnh sát nữa thì phải rồi mới tới lúc cầm bome liện , rồi lúc đó thì sao nhỉ vào nhà lửa cháy phừng phừng mà còn đeo kính đen ngu62 hết biết , tóc sịt keo hay sao ấy đứng cứng ngắt

10. little fu*ker

little fu*ker Donkey Kong

Ủa, ông nay` chê cả game ma` ai cung~ bít cung~ chơi hả. Thế tui hỏi ông nếu không có nhưng~ game Famicom cổ lỗ đó thi` ông có bít game la` cai chi không? Game thi` không phải cứ có engine điên cuồng, đồ hoạ va` âm thanh tuyển thi` la` hay đâu. Gameplay mới la` tất cả, contra tuy dơn giản nhưng nó có lẽ la` ý tưởng cho dong` FPS sau nay` (đưng` bảo tui la` không bít FPS la` gi`)

11. Chipp

Chipp Mega Man

Xin can Red Arlert là xứng đáng cho vô xó rồi, trò mệt quá và có nhiều yếu tố chính trị quá, mấy trò này thui không chơi -----> Die WW. I hate you ^_^

12. huynhminhyntd

thế mới chán vậy mà tui thấy red alent có nhiều người hâm mộ hơn là legion á , thế mới chán chứ , sao lạ vậy ta

13. tommyvicecity

tommyvicecity C O N T R A GameOver Lão Làng GVN

Con lạy bố!!!!!! ^:)^ ^:)^ !!!!!! Nói buồn cười chết được!!!!!=))=))!!!!
    Từ đầu tới cuối luôn có 4 sao!!!! Chuyện tầm phào chú ơi, để làm dek gì???? Có nhiều nhiệm vụ (Cop land, cướp nhà băng!!!) mới làm đã 5 sao rồi!!!!!! không có vụ từ đầu tới về nước mà không có sao nào!!!!!;)). Pa này nổ mà không có căn, lần sau có nổ thì gặp người khác mà nổ nhé!!!! Đừng múa rìu qua mắt thợ thế chứ!!!!!;))

14. dragon_black1080

dragon_black1080 Youtube Master Race

Thằng nì đọc kĩ rồi mới post chứ , tui ghi làm từ đầu tới cuối luôn có 4sao , tức là khi chưa làm nhiệm vụ thì đã có 4 sao sẵn rồi , còn làm nhiệm vụ thì có cái 5-6 sao thì cố mà tìm ăn sao cho còn 4 sao đó rõ chưa , chứ để 5-6 sao chạy long nhong cho quân đội và tank nó cốp đầu .

15. Sat Trinh

Sat Trinh Mr & Ms Pac-Man

Bác Asuka nói trò Diablo dở nhất à? Tui ko đồng ý rồi. Trò này tui ko hay nhưng cũng ko đến nỗi tệ đâu. Cách chơi gần giống như Badur Gate: Dark Alliance của PS 2 vậy. Nó có luyện level va luyện phép nữa chứ, còn có thể thách đấu với người khác nữa( tui khoái nhất chổ này đó nha) vì thế có hứng thú để luyện level hơn.Cò trò tệ nhất theo tui là mấy trò chiến binh thép hay mấy trò tương tự như xếp gạch á. Trời ơi, mấy trò như vậy mà cũng làm đĩa chơi trên máy PS 2 nữa chứ (vừa mắc nè , mua về chơi lại chán nữa chứ). Mấy trò này chỉ dành cho đàn bà và trẻ em chơi trên máy gặt thôi.

16. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

chiu. bác có nói thế nào đi nữa thì tui cũng có ác cảm với game này roài. nhìn thấy là chán. Thành ra mấy game cùng thể loại cũng bị lây. :D

vụ GTA hả. U nói được thế thì nói làm gì. Nếu có ai chơi từ đầu tới cuối mà được 4 sao thì thành thần roài. nói làm dek gì cho mệt. GTA là game hay với cốt truyện và nội dung đều đựơc. Bạo lực là cách thể hiện thôi. Nếu nói như vậy thì đừng chơi GTA làm gì cho tốn công. Có khi nào GTA không đứng trong top 10 chưa. chưa bao giờ kể từ bản GTA III. và GTA SA mới ra bình chọn đã choán mất một chỗ roài. :))
    Phát ngôn thì phải xem lại loa nhé.

17. BTK

BTK Donkey Kong

Nói chung ai thích trò gì, ghét trò gì thì tùy chứ bắt người # theo mình làm gì. Mà cũng chẳng nên khích bác, chửi rủa nhau.

18. NIKITA KABUTO

NIKITA KABUTO Sonic the Hedgehog

_Mấy ông ở trong này sao thấy mệt quá. Muốn cãi gì về GTA cứ bước ra cãi với tui nè, tui nói ngọn ngành cho hiểu, đừng có vào nói nhảm thấy bực bực sao áh, thà mình chơi hết đi thì còn nói, chơi chưa tới đâu cũng khen chê này nọ rồi nói tùm lum là sao ??? Ai muốn nói gì về GTA ??? :wink:
    _Xin lỗi mấy bác khác nhé ::) . tại có mấy người nói về GTA theo dạng .... ( tự hiểu nhé ) nên tui hơi bức xúc hông kềm được. Mấy bác cứ bàn luận tiếp đi ạh :hug: .

19. human is me

human is me Fire in the hole!

hix !!! game dở nhất đâu kô thấy mà thấy ở đây sắp có chiến tranh !!!!! Theo tui game dở nhất mọi thời đại đó là những game được nhiều người chê nhất :D :D :D có đúng vậy kô hả các bác

20. Operator

Operator Youtube Master Race

Red Alert và diablo dở :)) ---> được voi vòi 2 bà trưng :'>
    game dở nhất trên dở dở dở dở dở...... nhất trên đời là nuôi gà ảo :))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.