Game for mobile(đã có giả lập n-gage,s60 hướng dẫn cài đặt vô ĐT --> trang 1-HHTeam)!

Thảo luận trong 'Mobile Pocket' bắt đầu bởi lê_trung_kiên., 25/3/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. shrek_alone

shrek_alone Youtube Master Race

mem bít thân bít phận rùi, mong bác đừng ức wá tổn thọ, mem mang tiếng với chị thuỷ ở giảng võ nắm. hehe :wink: :D

2. lê_trung_kiên.

lê_trung_kiên. Mario & Luigi

ấy ấy đừng tha lỗi tha lỗi hic hic mem ác quá ác quá mang ..... ra doạ hic ! được rồi mà ... mem có gì không hiểu hỏi tiếp đi , mình sẽ cố gắng giải đáp tiếp ..

Các file đính kèm:

3. dan_thanh

dan_thanh Youtube Master Race

bác kiên ơi, sao trò worm cho Nokia S60 lúc down về giải nén ra nó lại hỏi mật mã thì mới giải nén được???

4. snoop_dogg

snoop_dogg Youtube Master Race

mấy cái game cho PPC mà chơi bằng giả lập thì làm sao mà nhớ được???

5. lê_trung_kiên.

hờ hờ .. nó đòi pass à ? chặc chậc mình không để ý đến cái đó chết thật ... thế thì một là bạn nào đó phá hộ lock hai là tải worm này về chơi ke ke ..

Các file đính kèm:

6. lê_trung_kiên.

cái đó mình không biết vì chưa chơi thử trên pc , bạn nào biết thì giúp bạn snoop_dogg với

Các file đính kèm:

7. lê_trung_kiên.

lại một game vãi hàng cho ppc , need for speed 4 , chất lượng âm thanh đồ hoạ cực tốt , cảm giác như chơi ps vậy .....

Các file đính kèm:

8. lê_trung_kiên.

đây cũng là một game hay đây , xe tăng nga cho hệ máy dòng s40 nha .. đánh hay lắm .. thử đi ke ke

Các file đính kèm:

9. dan_thanh

bác kiên ơi, em cũng ko làm sao để nhớ được mấy cái trò GBA vào máy đang chơi cả, mà như thế thì thà ko có còn hơn là chơi mà ko nhớ đươc :( đi tìm trên mạng rồi mà cũng ko thấy ở đâu có nói về vấn đề đấy cả :(

10. lê_trung_kiên.

thế hả ? cái đó thì mình chịu thôi vì máy mình cũng không nhớ được .. chắc phải có cách nào nhớ được chứ nhỉ ? chịu khó mầy mò vậy .. mình cố up lên game cho ppc những cái dung lượng nhỏ thôi vì thực ra nếu cho vào ppc game có dung lượng lớn với chất lượng đồ hoạ cao thì sợ máy ppc của các bạn chậm hoặc có người không đủ place ....
    mà những trò hay kiểu dạng đế chế phiêu lưu cho ppc dài lắm ... dan thanh có muốn up lên không ? ví dụ Atlantis Redux 1.0 =107.79 MB đế chế cỡ trên 28Mb cơ .. hình bên dưới đó , máy mình chỉ có dung lượng toàn bộ là trên 300Mb vì thế chơi mấy cái này không nổi , nếu cậu có xài card 500MB thì có thể đấy

Các file đính kèm:

11. dan_thanh

ông bác yên tâm, em có card 1Gb cơ, còn máy em là XDA IIi nên ko sợ chậm đâu, cái trò đế chế em cũng có rồi nhưng mà vừa xoá đi xong :D cám ơn nhiều nhớ

12. chichxike

chichxike Donkey Kong

bác nào cho hỏi cái trò Bounce , trò quả banh ấy mà, của S60 làm sao để bổ sung thêm các màn 12. 13.....vậy?trò này chơi hay ghê

13. lê_trung_kiên.

Bounce của bạn đây .... có cả 2 loại luôn ke ke

Các file đính kèm:

14. lê_trung_kiên.

Bounce dành cho s60 đây ................

Các file đính kèm:

15. lê_trung_kiên.

hờ hờ ... bác chơi ác thế hẳn 1GB cơ à ... mai em cũng phải đi mua cái card đó thôi phê quá
    bác muốn những trò như thế nào bây giờ ? để em up lên ....
    hic kiếm được bejeweled2 dành cho ppc rồi ... vui quá vui quá bản này hình như không phải demo đâu các bác ạ

Các file đính kèm:

16. shrek_alone

Bác kiên ui! Mem extract dc rùi, thanks bác nhá! :wink: Nếu bác tìm được trò bắn bóng thì tải lên nhá! Mem khoái trò đó dã.. luôn, hình như tên là smile gì gì ý! ;;)

17. lê_trung_kiên.

ờ ờ .. cái trò này tên nghe quen quen nhỉ ? không biết tên đầy đủ nó là gì thế ? shrek_alone nói đầy đủ tên đi nào .. chứ nhiều game quá không nhớ nổi hix .... mà shrek_alone là boy hay girl vậy ? vì mình thấy girl thích những trò đại loại như bắn bóng xếp hình ......ke ke

18. shrek_alone

Úi! Bác kiên ui, mem hỏi thật bác có boy nào mà lại ko bít tí ti về nén file như mem hông thía? Nếu kó thì phải kiểm tra lại thui, hehe, Nói thía chắc bác hỉu chứ hử?? :wink: Mem ko nhớ chính xác đc nên bác cố tìm hộ mem nhá! Mà bác ui trò sim chỉ chơi đc trên n-gage thui a?

19. lê_trung_kiên.

ờ .. ờ ... hiểu rồi ...nhưng mà mình chưa có vợ nên chưa có boy hì hì .. cái trò sim đó đòi hỏi nhiều thứ mà Ngage mới đáp ứng đủ , vì thế chơi chỉ chơi trên Ngage thôi ..ke ke

Các file đính kèm:

20. lê_trung_kiên.

à nhớ ra rồi .. cái trò đó là cái trò xếp kim cương chứ đâu phải là bắn bóng bay ? có phải không vậy shrek_alone ?
    smile ..smile .. smile .. nhớ mãi không ra nó là cái gì vậy trời ?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.