Game free hay nhất hiện nay ?

Thảo luận trong 'Private server' bắt đầu bởi vn2006, 18/10/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. petitboy86

petitboy86 Donkey Kong

Thi thoảng chơi AU cũng vui phết. Tuy chỉ có xuống tiến xuống tiến, trái phải, trái phải .......CÁCH ( ko phải AB như điện tử 4 nút ^^) nhưng rất vui. Thấy nó ấn được nhanh, mình cũng thấy cú. Càng cú lại càng ham. Trò này chơi lúc buồn ngủ thì ko chơi nổi, luôn tập trung cao độ, rất căng thẳng, ko dùng để thư giãn được.
    Trò này công nhận tập trung đông đảo lượng gái xinh toàn quốc. Vì sắc đẹp tỉ lệ nghịch với trí thông minh ==> mấy em xinh thích trò đơn giản ^^

2. ki-ep-an-xin

ki-ep-an-xin Donkey Kong

thật ra có nhìu cách thử nên cũng dễ phát hiện thôi , vàng thật ko sợ lửa mà
    bác cứ nắm điểm ý6u của con gái mà chat , đảm bảo sau 36 câu là lộ thôi... còn nếu hơn mà ko lộ thì bác xin số phone được rồi
    mà free hay nhất hiện nay dựa vào số đông là au chứ còn gì nữa

3. huỳnhliem

huỳnhliem Youtube Master Race

game nào củng vậy thôi game luôn ra rất nhiều nhưng phải chọn một game mình ưa thích tôi thích nhất la game có nhiều màu lắm! nhưng vinagame mua những game do ko hà như phong thần,vv...,tôi tin các bạn sẽ tim cho mình game ưa thích cám ơn ủng hộ:;) :;) :;) :;) :;) :;) :;) :)>- :)>- :)>- :-" :-" $-) $-) $-)

4. Deimos

Deimos T.E.T.Я.I.S

Chả có game nào là hay nhất, Audition coi vậy chứ nhảy 3h là ngán chết luôn, đang cay cú thằng HKGH, tự nhiên lock con kiếm khách 45 +kiếm 5mil của tui, bot mới dc có 2 tuần vậy mà T_____T "ko đau vì quá dau"

5. Sheraphim Angel

Sheraphim Angel Mr & Ms Pac-Man

Chẹp, hun phải bỏ đâu, muh nóa chơi để đổi không khí ấy ^^

6. Chopper

Chopper Legend of Zelda

Tớ giới thiệu cho mấy bác game này chơi free đã hơn 3 tháng rồi, bây giờ mọi người đang đổ vào chơi nó
    www.eudemonsonline.com
    Download hay mọi tin gì trong đó hết, nếu có chơi thì chọn srver NewYork, tớ trong đó

7. quykiemsau111

quykiemsau111 Youtube Master Race

theo tui nghĩ skillroad và audition là hay

8. DoanChiBinh*

DoanChiBinh* Youtube Master Race

Au và SR là thấy okie nhất.Còn PVT,MU.. free chỉ để cố gắng giữ khách hàng thui

9. Funnnny

Funnnny Will Code Python For FOOD Moderator

Maple Story và hết
    Albatross18 tạm được nhưng ko dành cho mấy thằng não đặc
    Nếu chán game có client thì chuyển sang travian mà chơi

10. meo mun

meo mun Youtube Master Race

cha`i tui cũng đồng ý với shinryu là chỉ co'a 2 game do'a là hay nhất heheheheh
    ah tui bình chọn thêm 1 game nữa đóa là pinball hahahhaha lolz co'a thể nói đo'a la` những game được windows bình chọn nhiều nhất hahhhahahaha
    lolz:devil: :devil: #>:) #>:) :D :D :x :x ;;) ;;)

11. }{ell-Fire

}{ell-Fire Dragon Quest

Theo mình thấy nếu chơi mấy game như GB, AU nói riêng và Game online nói chung mà cứ mơ mộng tán được em nào xinh xinh, thì chắc có ngày mấy bác vỡ mộng. Gái tuy chơi tuy nhiều: đẹp xấu có cả (ko chỉ nói riêng bề ngoài, mà cả con người). Dĩ nhiên nói thế ko phải là ko có người tốt. Tri kỉ hữu duyên ắc gặp. Chúc mấy bán tán gái pro sớm ngày... "cao thủ ắc có cao nhân trị" :D

12. vnistelrooy07

vnistelrooy07 Donkey Kong

Uh,tui chơi cũng lâu roài,đủ các trò mà chả thấy có em nào cả.Hay là tại mình kô có số gặp gái đẹp nhỉ

13. Pink Floyd

Pink Floyd Wasted Youth Of A Nati

viết xong 2 câu này là biết cả đời sẽ chả gặp 8-}

14. Diệp Thanh

Diệp Thanh Kirin Tor Moderator Lão Làng GVN

game online free hay nhất hiện nay là HERO ONLINE, Đồ họa đẹp, âm thanh hay, ko lag, ko dis...quá tuyệt cho 1 game online, bạn còn mong chờ gì nữa

15. }{ell-Fire

}{ell-Fire Dragon Quest

::( Khinh thường quá. Tui có gf rồi. Ngoài đời chứ ko phải quen lơ vơ trên mạng đâu :D

Còn nếu lỡ có đụng chạm Nữ cao thủ nào thì xin lỗi nhe. Tui cũng có 1 số người bạn quen biết qua game và thấy rằng chỉ gặp nhau thì chào, có gì kêu 1 tiếng là hết cỡ. Sao gắng bó bằng real gf được. ;;)

16. Pink Floyd

Pink Floyd Wasted Youth Of A Nati

choài, do ông viết sai chính tả ghê quá nên nói thế thôi, ai khinh thường j` đâu, hehe :D

17. Hip170488

Hip170488 Dragon Quest

Game hay nhất à;;)??? Theo tớ là Minesweeper !:D:D:D

18. Nal_rA

Nal_rA Mr & Ms Pac-Man

:devil: World Of Warcraft ftw!!!!! Nói chứ thật ra ko game nào có thể gọi là "free) cả, mà chỉ là cách thu phí khác nhau thôi. Nếu muốn biết game nào ko thu phí mà hay thì chơi thử từng game rồi tùy theo ý mà chọn thôi, tại vì nó ko thu phí nên đâu có mất cái gì ngoài thơi gian.:hug:

19. Flame_Phoenix

Flame_Phoenix Mr & Ms Pac-Man

Nếu muốn chơi MMOGs free thì có ko ít , casual game thì đầy đường còn MMORPG free thì cũng có vài game hay để chơi như Voyage Century (game nói về hàng hải và cướp biển) , Rappelz (game clone L2 & SRO :devil:) , Last Chaos (game clone L2 :devil:) , Granado Espada K2Network , FlyFF , Tantra , ... còn muốn chơi MMORPG free mà nổi tiếng trên thế giới nhờ vào gameplay hay thì có Shadowbane . Website của các game này thì lên trang web MMORPG hoặc MMOSITE mà xem

20. [Rest In Peace] Panzerklein

[Rest In Peace] Panzerklein 16 July 2021

Navy Field - Resurrection of the Steel Fleet. Nó rất hay với những tàu chiến huyền thoại thời WW2.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.