Game HOT dịp hè

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi firebreath312198, 9/5/07.

1. Maximus0378

Maximus0378 Mr & Ms Pac-Man

tôi cũng biết nói những lời này chỗ đông người là hơi " vô văn hóa"
    Nhưng do quá bực mình với kiểu ăn nói khệnh khạng Pro của 1 số dạng ... mà thôi
    Các bạn chưa Text thử game ,chưa biết game thế nào ra sao mà đã có những lối suy nghĩ khinh thường cái đó (1 game mới ra đời là bao nhiêu công sức đổ xuống , mất rất nhiều công sức và tiền của ) Nếu cảm thấy ko thích game thì cũng đừng nên vào để thảo luận chứ
    Vậy xin hỏi những người đã từng chê GO TQ ( Bạn đã text thử bao nhiêu game ) hay là khi nhìn thấy game TQ bạn chỉ biết mở mồm ra là " Game TQ cùi mía " ,"game TQ vớ vẩn " , GO TQ vớ vẩn hay là những lời nói của các bạn quá vớ vẩn ,
    Nếu bạn coi GO TQ là vớ vẩn ( cái vớ vẩn , cái cùi mía như vậy mà bạn còn chưa làm được vậy hỏi những công việc trước kia -- sau này -- mãi mãi nó được coi là gì !! Chắc còn ko = cái mà bạn coi là vớ vẩn đâu nhỉ )

Đây là topic để thảo luận về game ( chính xác 100% ) , vậy tại sao 1 số người chưa Text thử mà đã bảo cùi mía vớ vẩn , nếu vậy có phải là bàn luận về game không ! Hay là chỉ là những lời nói bay bổng -- chính to mình là 1 Pro đây
    Ai cũng có 1 thể loai ưa thích của mình ! ko ai giống ai cả ! Nên đừng bao h chê thể lọa GO của người khác thích
    Có người bảo Wow L2 ... rất hay nhưng theo tôi nó chán thì sao ! dù tôi bảo nó chán chắc cá bạn sẽ nói tôi ..... =)) buồn cười
    Bướm đậu vườn hoa #>:) #>:) #>:)