game mới .online

Thảo luận trong 'Hattrick' bắt đầu bởi caothulata, 24/1/04.

1. caothulata

caothulata T.E.T.Я.I.S

các bác nè :
    từ Đồng chuyển qua uro cũng đơn giản thôi , bác cứ thêm vào sồ O sau uro là được . Vd : 10 uro = 100 đ .
    Tất cả các vị trí đều cấn pass tốt , bác không thể tập riêng lẻ được , phải tập cho xong cái này mời chuyển cái khác . Có khá nhiều membêr không biềt thấy tập một hai tuần rồi không lên được thì chuyển tập cái khác , và cứ như vậy nhiều lần cuối cùng là không tập được gì cả , nên lời khuyên ở đây là các bạn fải kiên nhẫn chờ đợi , khi nàol ên thì thôi , có những bài tập rất lâu ( như scoring , play making ..)
    và đây là những trang web chỉ thêm cách chơi , nhưng bằng tiếng anh nên các bác chịu khó ngồi dịch thôi .
    www.hottrick.org

2. Boomer111103

Boomer111103 Mr & Ms Pac-Man

Bác muốn tập tiền vệ thì phải tập playmaking

3. bilgate

bilgate Fire in the hole!

"mỗi cầu thủ có một vị trí, dù có bắt nó tập theo bài của bọn khác, nó vẫn lên rất chậm" không phải vậy đâu,game này mọi cầu thủ đều như nhau thôi,nó là tiền đạo hay hậu vệ,tiền vệ là tuỳ thuộc chúng ta mà thôi.Nếu bạn tranning tiền đạo thì chỉ có cầu thủ được đá ở vị trí tiền đạo được tập luyện,còn các vị trí khác tăng rất là chậm dường như là không tăng.Vì vậy muốn tập cho cầu thủ vị trí nào thì phải cho cầu thủ đó thi đấu đúng vị trí nếu không thì rất lãng phí.Chỉ cần một tuần được đá 1 trận(có thể là giao hữu) là đủ.

4. Dr.Cid

Dr.Cid C O N T R A

Mấy thằng cầu thủ trẻ của tôi, scoring, playmaking, wing của nó đều bằng nhau cả, nhưng xem bằng chương trình hỗ trợ lại thấy ghi nó là tiền đạo. Tôi vẫn ép nó đá vị trí tiền vệ và tập playmaking, hy vọng nó sẽ chuyển thành tiền vệ :D

5. thecong

thecong Mr & Ms Pac-Man

Chương trình nó chỉ gíup mình biết vị trí tốt nhất của cầu thủ đó thôi.Nếu bác cho nó tập tiền vệ(playmaking)thì tất nhiên nó sẽ tăng chỉ số tiền vệ thôi.

Mấy hôm nay xúi quẩy wá thua Manbay 2 trận liền(2 trận 10 quả #-o ) tệ hết biết

Có bác nào muốn đá giao hữu không vậy.

6. bilgate

vậy là thứ tư tuần này tui với bác có 1 trận giao hữ rồi.Tui sẽ cho thử nghiệm thằng hậu vệ excelent mới tậu được sau hơn tháng trời gom góp..Tui sẽ tung ra đội hình khá mạnh trong trận này.Chúc bác may mắn

7. vubu

vubu Mario & Luigi

trời hậu vệ mạnh dử vậy exel luôn hả đã quá tui cũng phải gom góp mua một thằng thôi

8. SuperGa`

SuperGa` Donkey Kong

Thua 4 bàn không gỡ trên sân nhà !!! Đội bác quả mạnh thật đấy ,em tuy thua nhưng so đội hình của em so với của bác thì đúng là một trời một vực rùi.Đội của em thằng nào hay nhất cũng chỉ là solid thôi tiền đạo cũng chỉ la passable lại bị một thằng hậu vệ solid bị chấn thương.Còn hậu vệ của bác lại chơi toàn solid thế thì ai mà ghi bàn nổi.Mà hình như đây là trận thắng thứ 4 liên tiếp của bác thì phải, mùa này có khi em bị xuống hạng mất.Dù sao em cũng cám ơn bác về trận đấu vừa rùi chúc đội bác vẫn giữ được thành tích "bất hoà" đó.

9. uper

uper Mr & Ms Pac-Man

Tui định sẽ chơi lại đội khác do mới vào đã phạm rất nhiều sai lầm , nhất trong việc nâng cấp sân vận động , tôi đã xây wá nhiều chỗ under roof và VIP khiến cho bây giờ chịu cảnh nợ ngập đầu kô cách cứu chữa ( - 4 220 245) >.<, tôi hy vọng sẽ kô ai đi vào vết xe đổ của tôi chứ nếu kô thì có mà phá sản thui.
    Và dĩ nhiên đội mới tui sẽ vẫn chơi tên cũ :AC Hồ Chí Minh nếu được , còn kô thì tui sẽ dùng tên Rocker United FC , viết tắt là RUF.Nếu gặp tui thì mọi người nhớ nhẹ tay nha !

10. vubu

vubu Mario & Luigi

thì mùa này sai lầm thì mùa sau hãy sửa lại cần gì phải lập đọi mới chứ bạn

11. uper

uper Mr & Ms Pac-Man

To Vubu:Tui cũng như ông , nhưng có thể kô được , do mỗi tuần tui nợ tới 2,3 trăm lận,còn hiên giờ thì đã nợ tới 4 triệu mấy rùi , làm sao gỡ đây !! Tuy vậy nếu được thì tui sẽ cố gắng cứu vãn tình thế.
    Tui đang training playmaking đã 4 tuần rùi , nhưng có tuần tui hạ cái intensity xuống còn có 20% thui.Giờ chẳng biết còn mấy tuần nữa mới lên đây!!!!Có ai chỉ giúp tui kô?

12. SuperGa`

SuperGa` Donkey Kong

Các bác cho em hỏi nếu muốn đuổi một thằng khỏi CLB thì phải làm thế nào vậy.Bây giờ đội em đang âm tiền mà lại có một thằng 40 tuổi chỉ ngồi không ăn lương xót lắm các bác àh

13. Dr.Cid

Dr.Cid C O N T R A

Cái thằng bị chấn thương mới khỏi có cái băng dính ego ở cạnh tên mà cho đá có sợ nó dễ bị chấn thương trở lại không hả các bác. Có một thằng rất quan trọng, vắng nó là cả đội chuệch choạc, nó vừa khỏi chấn thương, không biết có nên cho đá không nữa. Lỡ nằm thêm 3 tuần nữa thì toi.

14. bilgate

To everyone :nếu mắc nợ quá nhiều,mà chỉ mới chơi thì tui thật sự khuyên mọi người hãy bỏ CLB cũ của mình đi,đăng ký đội mới chứ cứ tiếp tục nợ chồng chất thì biết bao giờ mới trả hết nợ,nói chi đến chyện tăng cường lực lượng cho mùa sau.

To uper : sao lại hạ thấp mức intensity quá vậy ,như vậy cũng không tốt đâu với mức quá thấp thì tất nhiên hậu quả tập luyện cũng thấp,phong độ cầu thủ sẽ giảm mà đến khi muốn tăng nên thì team spirit lại bị giảm.Vì vậy cứ để ở mức chuẩn 90% là ổn rồi.

To SuperGa`:nhấp vào thằng đó rồi chọn fire -> yes.nhưng nớ cẩn thận đó,có thể thằng 40 tuổi mà bận nói ngồi không ăn lương là HLV đó,xa thải đi là hơi mệt đó.

To Dr.Cid :cầy thủ đó đang trong tình trạng hồi phục chấn thương,vì vậy đá sẽ không hay,mà sẽ rất dễ bị trấn thương lại khi thi đấu.Vì vậy phải cân nhắc kỹ,chỉ nên đưa vào thi đấu để tăng kinh nghiệm hoặc để tranning mà thôi,hoặc để giữ phong độ..

15. SuperGa`

SuperGa` Donkey Kong

Cám ơn bác bilgate nha tí nữa thì em đuổi mất thằng coach của mình .A` mà bác có thằng nào "thừa" không bán rẻ cho em đi em lỡ tay nâng cấp sân vận động đến nỗi âm tiền rùi giờ không còn tiền để mua thằng mới
    (-2000000),đội hình thì toàn thằng kém quá.

16. caothulata

caothulata T.E.T.Я.I.S

bác bligate nói lần này là không đúng rồi , đội mình yếu thì phải từ từ mà lên chứ , chẳng lẽ vì đôi nợ tiền mà bỏ đội của mình , ( bác tiêu cực quá ) . Ai cũng quan điểm nhu bác bởi vậy mới có những đội đăng kí nhiều và chuyển tiến cho nhau đó .
    đội của tui ngày xưa đả một lần nợ tiền ( vì lý do như bác luôn , mới vào mà đã xây sân 40 ngàn chỗ , ) tui fải đập và rất lâu mới trả hết nợ được đó . Và giờ đây thì đội tui đã trở thành một đội khá rồi fải không .
    Lời khuyên chân thành của tui là không nên bỏ đội vì bất cứ lý do gì , hảy theo nó những lúc khó khăn nhất và như vậy mình sẽ yêu thích nó nhất mà ( đây là lý do tui bỏ Black Mouse để cầm đội AT này )
    hy vọng cấc bạn nghe mình , hày chơi hết mình nha ~

17. XesLinh

XesLinh Youtube Master Race

Bác SuperGà sang đội của tôi mà xem có thằng nào mua được thì nhắn qua hattrick mailbox. Đội của tôi là white pegionIII.9.

18. lingman20

lingman20 Mr & Ms Pac-Man

Bình luận Bảng III.4 Vietnam

Country: Vietnam
    Level: 3 out of 3

III.4

Team Played Goals Points
    1. CHIM SAN MOI 8 41 - 8 24
    2. hattrick_friends_FC 8 30 - 12 15
    3. Firesea_FC 8 23 - 17 15
    4. VLC FC 8 15 - 26 12
    5. Philong 8 15 - 24 10
    6. Le Hoang 8 17 - 20 9
    7. AC Hanoi 8 11 - 31 6
    8. the team 1st 8 11 - 25 4

LAST ROUND (vòng 8)

Firesea_FC - Le Hoang 2 - 0
    CHIM SAN MOI - hattrick_frie 4 - 3
    AC Hanoi - VLC FC 2 - 3
    the team 1st - Philong 2 - 2

Như vậy vé thăng hạng của bảng này khó tuột khỏi tay CHIM SĂN MỒI, đội này không quá mạnh so với các đội khác trong bảng, tuy nhiên có xuất phát điểm tốt do đó có nhiều lợi thế nhất

hattrick_friends FC vửa thua 3 - 4 nhưng vị trí thứ hai vẫn thuộc về đội này và có thể đây sẽ là vị trí của hattrick_friends FC khi kết thúc mùa giải

Trận tới VLC FC - Firesea_FC sẽ quyết định đội đứng thứ 3 trong bảng đội thua có thể còn bị tụt xuống vị trí thứ 5 cuối mùa giải

Philong có thể mơ tới vị trí thứ 2 trong bảng tuy nhiên đó vẫn chỉ là giấc mơ, còn thực tế đội đang đứng thư 5 và mục tiêu gần nhất là vị trí thư 4 trong bảng xếp hạng

Lượt thứ 9 gặp phải CHIM SĂn MỒI quả là khủng khiếp đối với Le Hoang và đội này có thể bị các đội xếp trên tiếp tục bỏ xa hơn.

Vị trí chót bảng cuối mùa giải đang là sự tranh chấp giữa AC Hanoi và the team 1st, trong đó bất lợi đang thuộc về the team 1st, mặc dù đội này vừa có trận hoà trên sân nhà với Philong, một trận đấu đầy kịch tính, và quyết liệt.

19. uper

uper Mr & Ms Pac-Man

To Lingman:Ông viết tốt lắm !!Đúng như ông nói là Chim Săn Mồi chắn chắn 100% lên hạng nhưng vị trí thứ 2 thì có thể sẽ thuộc về 1 trong 3 đội HT_Friend_FC ; Firesea_FC và VLC FC chứ kô như ông dự đoán là HT_F_FC cầm chắc chiếc vé.(mặc dù cơ hội này là rất cao nhưng bóng đá vẫn là bóng đá)

Và theo tui thấy thì HT_Friend_FC là có cơ hội cao nhất khi thua liên tiếp 2 trận với Chim Săn Mồi mà vẫn đứng thứ #2 thế thì những trận đấu còn lại , HT_Friend_FC chỉ cần thắng hết là có thể chiếm ngôi vô địch .Trong khi 2 đối thủ kia chỉ có thể tranh vị trí thứ 2 với HT_Friend_FC nếu thắng được Chim Săn Mồi.

Mà cho hỏi lun là ông là đội nào trong bảng này?

20. Dr.Cid

Dr.Cid C O N T R A

Chế độ luyện tập phải duy trì trong thời gian dài mới có hiệu quả hả các bác. Đội hình tôi có mấy chú bị chấn thương, phải nghỉ nên lộn xộn hết, có phải thế thì lực của chúng nó cũng lâu lên không :((