Game nc ngoài free hoàn toàn www.tantra.com.ph

Thảo luận trong 'Private server' bắt đầu bởi seawolf1968, 22/11/06.

1. luubang

luubang Donkey Kong

xin hỏi mọi người 0400H-0700h( 29/11/2006 theo giờ Philippine) là khoảng bao nhiu giờ Việt Nam ,và Bỉyu NPC Shops là cái nào ,anh em nào biết chỉ nhanh dùm niếu ko bị mất Item đó T____T

2. upsilon

upsilon Mario & Luigi

mình hỏi tí làm sao mà ko thể nào xuống được mara dungeon vậy cứ xuống là treo phải thoát ra.

3. Phithien Berlin

Phithien Berlin T.E.T.Я.I.S

Làm ơn cho hỏi game này có qui định thời gian chơi cũng như có bắt nạp thể để đc chơi ko vậy? Thấy trên trang chủ trong phần item malls có phần Game time ( days ) !

4. NokillMePlsPls

NokillMePlsPls Mr & Ms Pac-Man

level 45 làm quest o Jian ngay chỗ ông sư, sau đó sẽ có skill mới bên tay phải cái thứ 3 đó , coi chừng chọn nhằm Joc qua con bow cái là chơi lại kekkek:hug:

5. haylachinhminh

haylachinhminh Fire in the hole!

nhiều game quá ! game này .... cho vài tấm ss xem .........

6. NokillMePlsPls

level 45 làm quest o Jian ngay chỗ ông sư, sau đó sẽ có skill mới bên tay phải cái thứ 3 đó , coi chừng chọn nhằm Joc qua con bow cái là chơi lại kekkek:hug:

7. NokillMePlsPls

có mấy cái game như hình của cha thì hay quá :x kiếm đâu ra hình đẹp thế

8. DarkAngel1092

DarkAngel1092 The Warrior of Light

Đoàn kết chết chùm, chia rẽ chết lẻ tẻ, chua7 nghe câu đóa à#>:) seaman lập guild nèo thế cho tui vào chung vui coai :D bùn quá sá, ép cây bow lên +9 mà rớt hoài => chán ::( còn thằng NickyVN tui thề :"1 ngày chưa kill đc mày ngày đó tao ko bỏ Tantra: bà mịa nó, dám nói sốc gamer Vn á.

9. BBR

BBR Mr & Ms Pac-Man

Chìu nay chơi hình như có gặp Darkangel thỉ phải, ko bít có phải ko ? sv 2 nick con tui là MostWantedVN, tiện đây hỏi lun cái God PTS làm sao để có ? Phải gia nhập 1 trong 3 vị thần mới có hay là ... ?

10. NokillMePlsPls

em mới 6x ,nè sever dow mẹ rồi chừ nó đang up lên ko X 10 nữa anh em nào cày level chậm thì bây giờ ráng chụi vì chừ level rất là lâu lên , ah tôi tên la @Dracula@ ai thấy tôi thì pm tôi sẽ cho 1 bộ item Magic + 5 + 10 mentas
    chỉ có cấp 5 la mang được ah kekekkeke

11. upsilon

upsilon Mario & Luigi

hix làm sao mà di chuyển sang làng 2 vậy cứ mỗi lần chuyển map là treo luôn. nạp xong rồi đứng im chả vào game j hết chán wa, toàn quanh quẩn ở madara ai có cách j giúp với .

12. ThirteenDeath

ThirteenDeath Mr & Ms Pac-Man

tui chọn theo God Shiva rùi chuyển sang God khác , hệ thống báo không đủ tiền để chuyển God
    bật status thì thấy mình chưa chọn god ,không theo god shiva hay god nào cả :(
    bây giờ chọn theo shiva nó cũng báo không đủ tiền

lỗi này làm sao giờ các bạn ???

13. luubang

luubang Donkey Kong

oai ,trời ko x10 cày sao nổi :(( ,4x x10 còn cày chậm rì .Ai rãnh kéo dùm mấy lv cái mới có lv 20 ah :((

@ThỉteenDeath : bạn out game vô lại là có thần ah .
    @úpilon : bạn thử mua cái chuyển map ý 10k 1 cái :D

14. punishervinh

punishervinh Youtube Master Race

Có anh em nào có Bow 40 không , cày lên 42 roài mà chưa có Bow , Anh em nào có để tui 1 cây nha ----> chơi sever 2 nick : KibanVn
    Sẳn tiện hỏi thăm sức khỏe mọi người , chào EvilDragon , TranVien123
    à mà có G nào của người VN ta không , anh em mình lâp 1 G war với tụi Thunder đi X(

15. NokillMePlsPls

***** móa rớt mẹ cây Dagger 40 + 9 của tao rồi chắc chiến này chơi lại quá , bao nhiêu tiên của dồn vào cây đó ai ngờ rớt mất , thật là đau đầu

16. upsilon

upsilon Mario & Luigi

móa chán lắm rồi kiểu j thế này ko biết ai biết giúp hộ cái coi. Lv36 rồi mà cứ suốt ngày mara land Quest 20 yêu cầu sang shambala mà ko tài nào sang được móa nó cứ chuyển map là đứng im đợi cả ngày ko vào game. End process đi rồi vào lại làm cả ~20 lần rồi mà nó vẫn cứ đứng ngắm ko tài nào wa map được.

17. NokillMePlsPls

tôi đi qua shambala chỉ mất có 10 giây , ông đi sao cả ngày ko qua đuợc là sao

18. upsilon

upsilon Mario & Luigi

ai biết được suốt từ hôm wa tới giơ đã qua được đâu. wa nó load map thì vèo nhưng load xong nó đứng im chả tiếp tục jj hết thế ko ai bị ah có mình tui thôi ah.

19. sunny303

sunny303 C O N T R A Lão Làng GVN

tin nóng hổi ser Ex thành off ser anh em nào có dự định chuyển wa hông? x20 thì phải :)
    nếu mún chuyển god cần 1m với 10hay 20 cuốn sách gì đó... bi giờ kiếm 1 m trước đi rồi tính =))
    chào_nhắc lại lần nữa nick EvilDragon ai cần kéo thì pm tớ... nói trước tớ mới 45 với lại dagger nên sức kéo có hạn ^^

20. nvtn3887

nvtn3887 Dragon Quest

ai biết tăng điểm con mage sao chỉ minh với