Game Online đã Lấy đi Của Tôi Những Gì…,

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi jrijong, 22/9/06.

1. nast

nast Mr & Ms Pac-Man

vãi nhĩ ông này chắc lần đầu tiên mới biết game là gì tớ lúc nào cũng chơi mầ đâu có nghiền như cha này đâu trời
    tớ cũng mất 1 GF vì nó nhưng chỉ là viện cớ vì tớ mún broke nên chã thèm nói chuyện với em và đợi em nói câu " thôi mình broke nha " thế là xong

2. Makona

Makona Legend of Zelda

Aye dc kinh nghiệm là nhiều lắm rồi còn chi :lol:
    Nhìn topic mà....ngấy

3. TeshiOni

TeshiOni Donkey Kong

__ Vớ va vớ vẩn 8-} . Topic nên Lock tránh đụng chạm đên các Farmer cày cuốc của GOL

4. 3077

3077 Persian Prince

Ờ, chỉ sợ mod ra chỉ thị move nó vào thùng rác :D

5. tamgamer1

tamgamer1 Mr & Ms Pac-Man

Ác chỉ có câu này tôi muốn nói thui bạn hiểu hay không thì tùy hehe:
    " Thà không biết chứ đừng nên hối tiếc những gì ta đã làm những gì ta đã cho những gì ta đã mất " (trích dẫn trong 1 bài hát tui nghe qua thấy rất có ý nghĩa"

Chơi cho đã rùi giờ bày đặt tiếc cho đời mình mới ghê chứ , đỗ lỗi cho bản thân thì không đổ lại đi đổ lổi cho game online . Hĩ gameonline mang lại cho tui những gì ????

6. StuWolf

StuWolf Liu Kang, Champion of Earthrealm

chỉ những gamer thiếu bản lĩnh mới bị lôi kéo hoàn toàn vào vòng xoáy game online. Đây là 1 bài học cho hắn ta rùi, có người yêu mà ko biết giữ, đến khi mất đi rồi mới thấy tiếc. Con người ko bản lĩnh thường đổ lỗi cho hoàn cảnh mà ko chú ý đến bản thân mình. game online mang lại cho tôi những gì ? chả ai bắt you phải chơi điên cuồng như thiêu thân để rồi " ối giời ơi cái GO nó làm tôi như thế này đây, như thế kia đấy ....." Chỉ tại mê chơi quá rồi đổ thừa cho game lol.......thế đổ thừa cho cái game đó hay quá à =))