Game online giong Diablo ne`,!!

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi tranhieu, 17/5/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. davidhuynhvan

davidhuynhvan I'm Hunter Games !

Mình chơi con Archer chỉ mình vài chiêu đi ! Như mặc đồ làm sao vậy. Mình mua và nhấp chuột phải vào nhưng không thấy thay đồ khác. À ! mà chổ bán cung ở đâu vậy mình kiếm mãi mà chả thấy. Thấy bán tên thôi !

2. Kyoshiro Anikime

Kyoshiro Anikime Persian Prince Lão Làng GVN

con archer lúc lvl 23 có cái chiếu scatterElementary đó . cái chiêu đó dùng ra sao vậy ???
    sao nó kêu after lvl 32 updrage mà tui lvl 33 luôn không thấy xài được .
    Còn chiêu bắn nhìu cây cung 1 lúc lvl mấy mới có vậy ?

3. Yuffie

Yuffie T.E.T.Я.I.S

Muốn biết cách chơi thì lên trên conqueronline.com đọc đi.
    Chịu khó tra từ điển 1 chút.
    Toàn bộ thông tin về CO đều có trong đó hết.

4. Yuffie

Yuffie T.E.T.Я.I.S

Chiêu bắn nhiều cung là scatter đó. Lvl 1,2,3 thì tốn 2 tên 1 lần bắn, mấy lvl sau thì 3 tên.
    Nó giống y như phép vậy áh, bật scatter lên rùi right click ~~> let's see rain arrow :)).

5. hoanglong900

hoanglong900 Youtube Master Race

ông làm ơn cho hỏi tại sao tui luyện game này sao lâu lên lv thế ko biết . tui luyện cả tháng trời nhưng chỉ mới lv có 20 thui chán ơi là chán . chơi chán quá nên tui đã bỏ chơi game này đổi qua chơi mu TQ rồi

6. chiefknight_704

chiefknight_704 Youtube Master Race

Tui cũng mới chơi nhưng cũng tìm hiểu được đôi chút , chắc là do bác toàn đánh bọn level thấp hơn mình nhiều rùi ,bác nên tìm bọn monster có chữ có màu trắng hoặc hơn , vd : đỏ , đen ... chứ đừng đánh tụi chữ xanh , lên level chậm lắm
    Không đảm bảo lắm cho tin nhắn [-x

7. chiefknight_704

tui cũng có chung thắc mắc với bác , toàn phải chơi kiếm mãi chán quá trời, nó bảo lên level 8 là có thể sử dụng baboo bow và wooden arrow mà mãi vẫn chịu !
    Nhân tiện hỏi các bác có biết cái thằng cha Richard ở đâu không để tui còn thực hiện nhiệm vụ !
    À mà Jail là chỗ nào vậy , nó đòi tui 1000 để đến chỗ đó nên còn do dự , quái vật ở đó mạnh không vậy , tui mới level 9 archer vô nổi không :-/

8. Wertfantasy

Wertfantasy Youtube Master Race

Game Conquer này muốn Lv up nhanh thì phải tìm người nào đó có Lv thật cao, khoảng 80 trở lên, xin gia nhập đội với người đó (team). Rồi người ta dắt mình đi, người đó đánh những con Lv cao thì mình lên Lv rất mau mặc dù mình chỉ đứng trơ mắt ra nhìn. Thường kiếm những người nào cầm cung Lv cao, thì mau lên Lv hơn và an toàn hơn, vì cung có chiêu bắn nhiều mục tiêu, nên không có con quái nào có thể chạy đến gần mình được.
    Lúc đầu khi mới chơi, tui cũng tự luyện và đúng là mất khá nhiều thời gian mà không dược bao nhiêu Lv. Chỉ cần team với 1 cung thủ mạnh là có thể từ Lv 1 lên Lv 40 trong vòng 2 tiếng, sau đó có thể tự luyện được rồi.

Không sử dụng được cung có thể là do bạn mua nhầm cung Lv cao hoặc chỉ số Dex của bạn quá thấp.
    Nhiệm vụ Richard làm xong chả được gì đâu, Richard chỉ ở đâu đó trong Twin City thôi, chịu khó tìm.
    Jail là nhà tù !!!!! Đây là nơi nhốt những người phạm tội sát nhân, ở đó không có quái vật mà chỉ có những sát thủ Lv khá cao. Chú ý : sát thủ cũng là người chơi như mình, nhưng tên người bình thường thì chữ trắng, sát thủ cấp 1 thì chữ nhấp nháy trắng_xanh, cấp 2 trắng_đỏ, cấp 3 đen.

Trời ơi có ai biết chỗ nào chơi online mạng chạy ổn định,có game Conquer không ???? Tui chơi ở All in one, nhưng mà bây giờ ở đây mạng tệ quá, đang kiếm chỗ khác, ai biết giới thiệu dùm vài địa chỉ đi. Nhớ là ở Tp. HCM đó nhe. Xin hậu tạ.

9. chiefknight_704

[/QUOTE]
    Trời ơi có ai biết chỗ nào chơi online mạng chạy ổn định,có game Conquer không ???? Tui chơi ở All in one, nhưng mà bây giờ ở đây mạng tệ quá, đang kiếm chỗ khác, ai biết giới thiệu dùm vài địa chỉ đi. Nhớ là ở Tp. HCM đó nhe. Xin hậu tạ.[/QUOTE]

Trời ạ , tui cũng chung số phận nè , tui chơi ở nhà ADSL hẳn hoi mà vào mạng nó bị đơ vô điều kiện ( mặc dù ở server đó không đông người lắm ) , mình vẫn hành động được nhưng đối với người khác thì không , thực ra mình vẫn ở nguyên chỗ đó , làm ttui chết oan vô số kê, mình lại là con cung mới cú , không chạy được thì tử ẹo là chắc rùi , bác nào có chương trình hỗ trợ vào giúp tui tí <
    Thêm 1 vấn đề khác , có ai biết cách uninstall hoàn toàn không , trò này bị lỗi , tui vào add and remove program không được , xoá trực tiếp thì không hết làm cho mình không thể install lại được :(( ,cú không chịu được :mad:
    Ai biét gì về mấy trò này xin chỉ giáo gấp , cảm tạ vạn lần [-o<

10. @@@@@@@

@@@@@@@ Fire in the hole!

hix,mạng adsl mà chậm như rùa---->chơi cung rất khó,còn tui chơi warior nên bọn nó đạp mất có 1 hp nên chẳng sao hehhehe...lol

muốn uninstall hoàn toàn thì vào program,chọn conquer,chọn uninstall là xong----->chẳng còn gì hết...lol

mịa,người việt nghèo kiết xác,hỏi vay 30k cũng....lol

11. chiefknight_704

Đấy là uynh không gặp đúng server đó thui , vào cái của tui tui cho ngay , miễn là level up tui lên là được , con archer kiếm tiền dễ lắm , hôm qua còn gặp 1 team bọn nó đánh nhau không cần nhặt tiền , chỉ có mỗi mình nhặt thêm được 20000 lận hehe , thảo nào tiền tăng lên từng ngày 8-}

12. aaaaaaaaaaaaaaaa

aaaaaaaaaaaaaaaa Dragon Quest

sao tro nay hinh xau qua vay thua xa mu sao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa musao tro nay hinh xau qua vay thua xa mu

13. phandoi

phandoi Youtube Master Race

Game conquer tui đã xem qua, hình ảnh thua xa MU, cà giựt cà giựt, nhảy cà tưng cà tưng nhức mắt lắm. Cách thức chơi cũng giống MU, nhưng mà tệ hơn nhiều. Đừng tốn tiền vô ích, kekeke

14. victory2-ufo

victory2-ufo Youtube Master Race

các bạn ơi,trò conqueronline là trò chơi thể loại gì vậy,sao lại có đào ở đây???
    có hay hơn trò MU online không???
    bảo mình nhé

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.