game Playstation 1

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi keither, 13/7/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Kenju

Kenju Legend of Zelda

bác chỉ cần nói ninta bóng đêm là người ta sẽ biết còn trò vangal story là trò chơi rất đặc biệt vì nò là kết hợp giữa action av2 turn base .Chơi sẽ biết

2. Squall_Leonhart

Squall_Leonhart Mr & Ms Pac-Man

Cảm ơn bác Kenju nhá, thế là có thêm một trò nữa để chơi, ở nhà mới có vài trò, chơi ko khoái.
    Thế mấy trò kiểu Mộc Đế tên tiếng Anh là gì vậy? Bác nào biết bảo em với.

3. keither

keither Donkey Kong

bạn KENJU ơi :(bác chỉ cần nói ninta bóng đêm là người ta sẽ biết còn trò vangal story là trò chơi rất đặc biệt vì nò là kết hợp giữa action av2 turn base .Chơi sẽ biết )
    Mình đã thử đi hỏi rồi nhưng không có ai biết trò này cả nhất là trog ninja bóng đêm cơ chứ -> không ai biết cả -> game này có tên khác không hả bạn ?
    TÌm khó quá bạn ạ !!!!
    HAY bạn có biết mua game này ở đấu không ?
    BAo mình biết với !
    Cám ơn nhiều nhé
    ============
    ^_^

4. fantasy_611061

fantasy_611061 Youtube Master Race

tui xin bổ sung một trò mà các bác chưa nhắc tới, game chơi trên PS1 còn có Resident Evill đó, xin lỗi vì trò này có rất nhiều người biết đến

5. keither

keither Donkey Kong

Bạn ơi ! trò Residen Evil mình đã chơi rồi ! Nhưng theo mình biết thì trò chơi này có bản cài cho PC mà ! Và mình đã chơi bản 2 và 3 rồi đó ! Nói chung là game này cũng được đáy ! Nhất là chơi một mình thì phải biết !!
    Hì hì !
    ^_^

6. LTM

LTM Youtube Master Race

Về game máy loại 1 hay thì cũng có nhiều đó về tìm đường thì ngoài fantasy ra thì còn có các trò như:Star Ocean 2(ngôi sao đại dương đó)ko tin thì chơi thử đi và trò Luna 1 và 2 đó.
    Còn về dàn trận thì có các loại như:trận chiến robo nè,kết nghĩa vươn đào nè,huyết ma 3 và 4 nữa nè ...
    Còn về những trò giải trí thì chắt bạn cũng biết mà phải ko mình khỏi nói nha.
    Bật mí ở trên đó là những trò mà mình thích chơi nhất đấy.

7. keither

keither Donkey Kong

bạn ơi ! nhưng những cái tên game mà abnj nói gì lạ qua toàn băng tiếng việt thôi à ! Mình timg trong của hàng game mà không thấy ! Bạn có thể nói chúng tên tiếng anh không ?
    Như vậy mới tìm được chứ !
    Nhưng đó cso phải cho PS1 không ? Và chẳng lẽ đó là tên các cửa hàng Game đặt hả
    ????????????????
    I don't understand . And now I am confused ?????????????????

8. Kenju

Kenju Legend of Zelda

lúc tui mua nó chỉ có tên là ninja bóng đêm ,sài phép thuật hơi bị tuyệt ,nếu dịch ra là tiếng anh là Ninja in the dark ,bác mua thử xem

9. ~Hell Angel

~Hell Angel Youtube Master Race

Các bạn nói đén game nhập vai mà không nói đén Megaman la thiếu sót đó >tuy nó chơi cũng đơn giản thôi nhiwng cững đòi hỏi sư khéo léo đó

10. Hero

Hero Fire in the hole!

Megaman cổ lắm rồi , chơi cũng đơn giản .
    Làm gì có trò nào tên là Ninja in the dark , hay là Ninja tenchu nhỉ .
    CÒn Vangant Story thì chơi đuọc lắm đấy , hình ảnh cũng khá , cách chơi mới lạ , chỉ tiếc là trò này chỉ có bản Tiếng NHật chứ không có tiếng Anh

11. keither

keither Donkey Kong

CÁM ơn kenju nhá ! hôm nọ lên hàng game trên phố tìm được NINJA bóng đêm rồi ,trùng hợp quá họ còn cẩn thận dịch ra tiếng anh nữa chứ : ninja in the dark . thế mới quái .
    trò này chơi đưọc đấy !
    thử coi , cám ơn KENJU nhá
    bạn HERO nè trò : Vangant Story , mình biết là hình như có bản English hay sao đó . có lé chắc chắn mà

12. minh tu

minh tu Mr & Ms Pac-Man

thế ai có bản hướng dẫn legend of mana ko dzậy??????????? :-/ :-/ ,, Tui rất cần? Làm ơn!!!!!!!!!

13. keither

keither Donkey Kong

có phải là trò mới không ?
    nếu muốn bạn có thể tìm tronmg các trang web
    có cả đấy !
    chúc may mắn

14. jill_RE123

jill_RE123 Youtube Master Race

Valkyrie profile có cốt truyện cưc truyền thuyết và cực thú vị đó nha ,ai bảo không hay hả,nhiệm vụ của valkyrie là xuống nhân giới thu nhận những linh hồn và tìm kiếm báu vật cho odin .Cốt truyện VP xuất phát từ truyền thuyết bắc âu,nhưng mình đã quên mất ,mình sẽ kiếm và post cho bạn xem .Chờ nhé. :-?

15. keither

keither Donkey Kong

mình nhớ không nhầm thì có phải trò này được giới thiệu trong báo E-chíp rôi có phải không ?
    Giới thiệu thì có vẻ hay đấy !
    Mọi người có biết trò mới không ?
    Hay là game cổ cũng được ?
    ???????

16. Gundam2003

Gundam2003 Legend of Zelda

Game mới trên PS1 thì không có nhưng game cổ thì có cổ nhất là "breath of fire" chơi hay mà ai cũng biết!!! B-) Còn game hơi hơi cổ thôi thì tìm "Legend of Dragoon" mà chơi cũng nhi62u người biết và cũng đã từng vang bóng 1 thời đó chứ chẳng phải chơi!!!

17. keither

keither Donkey Kong

breat of fire ?
    cái này mới có phiên bản mớ i ! trên PS 1 mình có chơi thử bản 4 rồi !chơi khá hay ! mà cái này có cả cho Pc và cho cả PS 1 ! thật tuyệt phải không ?
    cái này đưọc đấy ! mặc dù hình ảnh cũng không phải là xịn lắm !
    \mọi người hãy thử xem sao ?

18. vodanhhehehe

vodanhhehehe Mr & Ms Pac-Man

theo tui trò hay là dua xe bạo lực 2

19. vodanhhehehe

vodanhhehehe Mr & Ms Pac-Man

game này rất hay và vui lắm . dảm bảo bạn sẽ có những
    giây phút thoải mái.
    chúc bạn vui vẽ

20. Gundam2003

Gundam2003 Legend of Zelda

Ý you là game đua xe bắn súng hả? Game này từ lâu đối với tui thì đã trôi vào dĩ vãng từ lâu rùi!!! >:-D< Nếu you muốn chơi game đua xe thì chơi trên PC nếu Video Card của you mạnh thì chơi ghiền luôn. Như tui Laptop thì có card 128 MB chơi đã đã lắm rùi nhưng chơi trên cai desktop computer của tui có card 256 MB chơi phê luôn y như thật mà lại được chơi trên cái bánh lái thiệt vậy mới xu6ống chứ đâu như PS1 ảnh đã xấu mà game lại dở (goại trừ 1 số game RPG như "ofIV" hay "legend of dragoon" thì tuyẹt thôi chứ hè hè các game hay thì chỉ có trên PC hoặc PS2 thui!!!) PS1 là quá khứ rùi!!!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.