Game Tàu Ở Takishop

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi Taki Maekawa, 3/9/03.

1. baby-xander

baby-xander Youtube Master Race

vậy là đệ gửi tiền cho huynh là 23000$ phải không
    và huynh có thể gửi kèm cho đệ tờ giấy viết hướng dẫn chi tiết cách cài font tiếng tàu đc ko
    mà cái font đó có trong dĩa nào dậy

2. baby-xander

baby-xander Youtube Master Race

nếu nhận được hàng của huynh đệ sẽ giới thiệu với bạn đệ mua thêm vài game nữa
    đệ chỉ cần gửi tiền như gởi thư thôi hả
    có cần làm thủ tục gì ko

mimic: bạn nên post một lần một bài thôi nếu cần viết thêm thì chỉnh sửa lại bài cũ còn về việc để chơi được game bạn nên vào chủ đề thông tin game tiếng hoa và box tiếng hoa để xem chi tiết t

3. kimthienlong

kimthienlong Mr & Ms Pac-Man

mình ở qui nhơn muốn mua bộ tiểu lí phi đao thì làm sao
    có phải là mình gửi tiền ra rồi takíhop se gửi đĩa theo bưu điện cho mình ko?

4. Taki Maekawa

Taki Maekawa The Warrior of Light

hong có tiểu lí phi đao.

Sau khi ra Phản Tam Quốc Chí nay Taki Shop típ tục ra thêm game mới là Sakủa War,các bạn ủng hộ nha ^^

5. m.phong

m.phong T.E.T.Я.I.S

Game này là game gì thế.Nghe như là game của Nhật thì phải.Ông phải nói rõ tụi tui mới tới ủng hộ được chứ?

6. Kiều Phong

Kiều Phong Legend of Zelda

To Kimthienlong: bạn mún mua TLPD thì nhờ micmic thử xem nha!không biết micmic có bộ này không?nếu không có tui sẽ cho mượn burn ra cho bạn.bạn để lại địa chỉ và gửi tiền cho micmic.tụi tui sẽ gửi ra cho bạn.

7. Taki Maekawa

Taki Maekawa The Warrior of Light

Sakura War là Anh đào đại chiến á,là dạng game nuôi nấng nhân vật ^^
    Mới ra thêm Đại Đường Anh Hùng Truyện nhưng chưa hỏi Alexta là dạng gì và thêm 1 game ma thì phải hic ^^

8. tieuthienvu

tieuthienvu Donkey Kong

hông hiểu game nuôi nấng nhân vật là game gì nói rõ hơn chút đi
    to Kiều phong:
    cho em mượn bộ tiểu lý phi đao đi hay đưa thẳng cho mimic burn ra cũng được nhưng mà bộ của anh có bị lỗi hông nghe nói bộ này bị lỗi mừ anh có bộ dị vực cuồng tưởng hông đưa cho mimic burn luôn đi đỡ ra ngoài mua 8000cd mắc quá dạo này ra nhiểu game quá trùi ơi ngày mai lên taki lấy 2 bộ mới sau đó qua mimic lấy thêm bộ Hàn Viên là toi hết 100000$ rùi

9. Chinese Hero

Chinese Hero Youtube Master Race

hihi,gọi là nuôi nấng nhân vật chứ thật ra trò này chủ yếu là cua gái.
    trò này hay lắm,nhân vật được làm Bằng CP rất đẹp,ở VN không thấy ai bán cả.à mà Taki sẽ ra phần mấy? PC hay PS2? khi nào phát hành.

10. dark_slayer_83

dark_slayer_83 Long Phụng Hòa Minh Moderator Lão Làng GVN

Vẫn ko hiểu?Cua gái????Là sao?Cua xong làm gì tiếp?????????
    Sẵn tiện cho xin số tel của Alex nhá Taki

11. Chinese Hero

To dark_slayer_83: Nghĩa là làm sao để đối phương có được sự tin tưởng mình, rồi sự tin tưởng đó dần dần chuyển thành tình yêu, tất nhiên là chỉ có thể có được TY của một người, còn sự TT thì làm với ai cũng được.
    Mình mới chơi phần 1,chỉ biết có thể cua được có 6 girl.hình như trong phần 2 có tăng thêm vài girl.
    Trò này sắp ra phần 3 trên PS2.

12. Sword Man

Sword Man Dragon Quest

Cua xong mà bác ko biết làm gì tiếp ah? He he he he

Trò này vẫn là tiếng hoa hả? Nếu vậy thì làm sao các bác hiểu mà chơi đc với thể loại này nhảy? Có ai giới thiệu qua vài dòng đi chứ.

13. Chinese Hero

Biết tiếng tàu thì vào đây mà coi và có thể download truyện này :http://www.qiangman.com/word/sakura/sakura_new/index.htm/
    còn không biết chinese thì vào gamespot tìm với tên Sakura Taisen(cái này mới đúng với tên game).

nãy giờ tui nói hoài mà không biết có đúng với game của taki không nữa. nếu không thì chắc mai mốt tui không dám vào đây quá (vì xấu hổ).

To taki:game ông nói có phải là game này không?[​IMG]

14. m.phong

m.phong T.E.T.Я.I.S

Cha mẹ ơi,trò gì mà có chuyện cua gái gì trong đây nữa vậy trời.Cứ làm như là H-game ấy không bằng?Còn ông nào không biết cua gái xong để làm gì thì đem bạn gái qua đây tui chỉ cho cách làm(Nói chơi thôi).Chiều nay ghé Taki thử xem có trò nào mới không đê....

15. tieuthienvu

tieuthienvu Donkey Kong

Ủa các bác có lộn hông vậy gì có cua gái tùm lum hêt vậy sao giống haverst moon trên PS1 quá vậy tui lên taki hỏi thì họ nói đây là game dàn trận mà,nếu thực sự là game cua gái gì đó thì chắc phải setup liền thui vì cách chơi ngộ quá nghen

16. Chinese Hero

Tôi quên nói game này ngoài việc cua girl ra,bạn còn phải chiến đấu chống lại thế ác,được thể hiện qua phần dàn trận.ngoài ra còn có trò đánh bài làm game phụ.

Xin nói rõ đây không phải là h-game, nếu phải thì tui là người đầu tiên báo công an hớt cái tiệm takishop vì tội bán băng đĩa đồ truỵ (Nói chơi thôi,taki đừng giận nha).

Game này sẽ rất hay nếu bạn hiểu được ngôn ngữ của nó,còn không hiểu được thì sẽ cảm thấy game không hay.

Tui chờ đợi game lâu lắm rồi, mặc dù giờ đang chơi trò này trên PS2,nhưng vẫn muốn được chơi lại trên PC.

17. Sword Man

Sword Man Dragon Quest

Chinese Hero : Tui vào gamespot nhưng thấy bản cho PS2 thì 2 cái ko thấy ghi ngày sản suất, một cái thì là 2004. U đang chơi đĩa PS2 tên là gì vậy? Tiếng anh hả?

Game này thuộc loại sim mà chứ có phải hentai đâu mà lo.

18. Hero

Hero Fire in the hole!

Hentai thì càng hay chứ sao , tôi muốn kiém mấy game hentai RPG mà chẳng thấy :cool:

19. dark_slayer_83

dark_slayer_83 Long Phụng Hòa Minh Moderator Lão Làng GVN

Tên nào mà dám báo công an bắt mấy tiệm bán H-game mỗ sẽ là người đầu tiên liều mạng với tên đó :).
    Nói vậy thui chứ Taki làm ơn post vài tấm hình lên coi đi.
    Sẵn cho hỏi Taki có ai thuờng xuyên qua lại bên TQ ko nếu có mua dùm bộ Heroine Anthem 2 đi.Nó chơi y như Valkyrie Profile trên Ps1 ngày xưa.

20. Chinese Hero

Sword Man : Sakura Taisen tui đang chơi là trò ST đầu tiên trên PS2.bộ game ST không có tiếng anh đâu,chỉ có tiếng Hoa & nhật thôi, đó là lý do tại sao ở VN không thấy bóng dáng của game này. bìa của game:http://www.qiangman.com/word/sakura/sakura_new/new_6/package_l.jpg

Còn you nói có 1 cái ghi 2004 nghĩa là sẽ được phát hành vào mùa xuân năm tới.hình của game: [​IMG] [​IMG]
    thấy nữ nhân chính vật có xinh không ;;-) .

Còn 2 cái không ghi ngày sản xuất nghĩa là vẫn chưa biết ngày phát hành.