Gamer việt nam những kẻ hung hăng?

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi nhocveso, 12/8/08.

1. antonchua

antonchua Legend of Zelda

Các bác chả biết gì cả, bác BM biết rất rõ là Ba Vì là một huyện của...Hà Nội nhưng bác ấy có ý nói thế để thử xem anh em ta có biết ko đấy mà. Nhẩy bác BM nhẩy :)) =))

2. Nihil

Nihil Dragon Quest

Cái tiêu đề hơi đánh đồng quá , phải nói là hầu hết hay phần lớn hay số đông thì chính xác hơn :| không nên vơ cả nắm vậy .
    Theo những gì mà bản thân đã trải qua , hung hăn nhất phải nói đến những người chơi trẻ , khoảng 17 tuổi trở xuống (số liệu không chính xác) . Điển hình là trong các Guild/clan , nếu để ý thì sẽ thấy những mem hay "kéo em với" , "pt em với" , "cho em đồ" , hay ks hay chửi tùm lum , out G khi không đạt được mục tiêu thường là những người tầm độ tuổi đó .
    Với độ tuổi như vậy chắc mọi người hiểu nguyên nhân vì sao gamer VN có nhiều kẻ hung hăng

3. unholy fire

unholy fire Mega Man

Thằng này chỉ được cái đá đểu và backstab người khác thôi ngoài ra chã được cái gì cả :)) , người ta bàn luận nghiêm túc nó không biết nói gì cũng làm ra vẻ ta đây đi móc họng người khác, chắc nó là dân sửa xe chuyên nghiệp. :))

4. son12

son12 C O N T R A

Vâng,tớ chuyên đi móc họng người khác,còn đằng ấy thì sao nhỉ?Đằng ấy thì cũng chỉ là cái hạng móc cống với xỉa họng người khác thôi,vinh quang gì cho cam mà lên đây bày vẽ dạy đời
    (Trích từ''Đôi mắt''-Nam Cao):'>

5. Aya!Love_

Aya!Love_ T.E.T.Я.I.S

ko da.t dc mu.c tieu thi` o? lai. lam` gi` :|
    moi~ nguoi` 1 muc. tieu chu' , ket ban. ,raid , pvp :|

6. Pelican

Pelican Sexy team captain

Hình mẫu đối tượng được đề cập của topic này

Ngốc nghếch, hung hăng, kém hiểu biết và vô văn hóa.

Nói lại cho rõ, việc tớ có đè cậu hay không là cậu tự chui vào, riêng bản thân tớ chẳng thích đè đứa như cậu, tớ không phải gay =))

7. Squall_MTD

Squall_MTD Mario & Luigi

;;) bằng chứng sống cho chủ đề topic ;;)

8. SlimMarshall

SlimMarshall Mayor of SimCity

gamer vn hả:
    1. server đông thì hùa theo adua các top server mà cũng dân vn hay hùa theo clan mạnh rùi đi dập tụi nn
    2. thấy đám vn đông đông thì xung lắm, tới chừng vắng vắng 1 cái thì im re..gà thật =))
    3. game nào đông vn thì đặt tên char khi nào cũng có chữ vn vn..còn game mà server vắng thì đặt tên nước ngoài, sợ bị đập :))

Nói chung chỉ khoản 20% pro, còn lại 80% toàn là ăn hôi, a dua thôi..im xin chấm hết nhận xét về gamer vn :p
    (xong cái post này, 100% là tui bị chửi te tua, bắt cái ghế đẩu ngồi nghe chửi nà :p)

9. tarrega

tarrega C O N T R A Lão Làng GVN

Ít ra chơi chung với tụi nước ngoài còn được đối xử tử tế, hỏi gì cũng được giải đáp hướng dẫn tận tình, ít thấy bị chửi, cùng lắm là bị nhắc nhở chút chút. Còn chơi chung với VN thì toàn nghe đkm, con c..., đm, ma mới ăn hiếp ma cũ, chửi gà này nọ làm mình cũng nóng đầu theo X(

10. Kazuma-san

Kazuma-san Persian Prince

beng beng beng !!! các cậu các cậu vừa khuyên tớ thế này thế nọ , rồi thì kiềm chế mà hiện giờ các cậu đấm đá nhau trong này thế à ??? bình tĩnh đi nào

11. unholy fire

unholy fire Mega Man

Tự vã vào mặt mình, cậu có biết cậu là tâm điểm, là nhân vật chính, là mẫu người mà các bạn chúng ta đang đề cập đến trong topic này không vậy ? =))

Tớ bàn luận 1 cách nghiêm túc, tớ không có uống rượu bia, nên tớ cố gắng sao cho giữ được bình tĩnh và suy nghĩ của mình trước khi phát biểu ý kiến vì tớ cũng lớn rồi, hơn 18 tuổi rồi. Biết suy nghĩ 1 tí rồi nên tớ cũng không rãnh ngồi cãi nhau với những loại người chuyên đi móc lốp người khác mà lấy bản thân mình làm tự hào đâu, cậu đọc xem trong cái topic này bao nhiu người phê bình cậu nhỉ ?? Đâu chỉ riêng mình tớ đâu ?? Cậu tự đào thải cậu ra khỏi mọi người rồi đó.

Mà thôi, mẫu người như cậu cho dù có post bài hay không post bài cũng đâu thèm ai quan tâm vì có đóng góp được gì cho chủ đề đâu ngoài việc tự mình hóa trang thành chú hề nhảy múa trong cái topic này ?? Hahaha... Cứ tiếp tục tự biên tự diễn và ... tự sướng đi nhé. =))

12. CassanovaVN

CassanovaVN Mario & Luigi Lão Làng GVN

Chính sát đối với gamer L2 .........

13. wob

wob Donkey Kong

gamer vn giờ cũng tiến bộ lắm rồi

14. HellxFire

HellxFire Donkey Kong

Tiến bộ chắc cũng phải tiến bộ thôi không thì sao mà phát triển đựơc , hi vọng là sớm tiến bộ

Vụ mới đây nhất là ở Rohan trong 4rum của game nằy người ta đã lập hẳn 1 topic về viêc ban ip đến từ 1 số nứơc châu á trong đó có việt nam , đừng nói người ta dụng chuyện thế này thế nọ nhé ......

Dù sao thì 1 topic như thế này cũng rất hay +red bác chủ topic

15. TheManCry

TheManCry Youtube Master Race

Gamer VN chắc chẳng tiến bộ được đâu =((
    Cứ hễ thua là chủi nhau loạn xì ngậu chán chết X(

16. Cute9x

Cute9x Sonic the Hedgehog

HACk BOT Auto thì thôi rồi =))

17. ThanhQuynh

ThanhQuynh TLong Đệ Nhất Thiện Nhân

Topic chìm dc 1 tháng rồi đó bạn.

18. cubinet

cubinet Mr & Ms Pac-Man

ôi lại bới rác nữa à .

nhà khảo cổ chuyên nghiệp đây .^:)^

ý mà đại khảo cổ ấy chứ nhỉ :>

19. xNATOx

xNATOx C O N T R A

Ko những gamer Vn rất hung hăng mà ngay cả forumer Vn cũng hung hăng ko kém :D

20. ThanhQuynh

ThanhQuynh TLong Đệ Nhất Thiện Nhân

Ko những thiếu hiểu biết mà cậu còn ko biết đọc nữa nhỉ??