Games và Girl cái nào hơn?

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi dauchanlangtu, 22/2/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Duy Minh

Duy Minh BÓP nữa đi em

\:d/ Ấy , định dứt hẳn chứ giận 1 tuần để chơi tớ làm suốt. Cãi nhau kịch liệt mấy trận mà tớ vẫn chưa được tự do mới đau chứ. Kể cũng tội, muốn bye bye trong hoà bình mà không được. Tớ cũng chỉ mong trong 1 tuần girl cũ quen được 1 chú bé nào khác để cho tớ nhẹ gánh, muốn mất cũng không dễ đâu bạn à. Khổ thân mình thật, định trở lại với người tình game ngày xưa, thế mà cả đống game RPG chất ở nhà vẫn chưa động đến, tớ thấy đau lòng quá, toàn game hay cả. ^:)^ lạy trời cho girl của con yêu thằng khác đi.

2. Genius_Ranza

Genius_Ranza Fried Chicken Lão Làng GVN

Giới thiệu bạn gái cậu cho tớ đi ;))...thế là cả 2 chúng ta đều được như ý :)).Thằng thoát kiếp đợ đần còn thằng tìm thấy tình yêu :p.

3. Duy Minh

Duy Minh BÓP nữa đi em

Vậy ra hn, tớ chuyển hạ cho :D . Tớ muốn tự do chơi game lắm rồi, bao nhiêu game đang đợi mình. Nhưng dù sao tớ cũng sắp bị còng lần nữa rồi, nếu không giải quyết nhanh dễ bị 1 cổ 2 tròng lắm.

4. Ajihad

Ajihad Legend of Zelda

Ý kiến này hay àh,giới thiệu đi,cô nàng của cậu sẽ được double guy luôn,tha hồ mà free với game :))

5. Duy Minh

Duy Minh BÓP nữa đi em

Hờ hờ, nói vậy thôi chứ tớ cứ nhìn mặt GF là lộn ruột rồi, còn tâm trí đâu mà giới thiệu bạn bè cho GF nữa. Kệ, muốn đến đâu thì đến, tớ cứ đóng cửa tu game cái đã.

6. Ajihad

Ajihad Legend of Zelda

Mà cũng kỳ,nếu mà cậu thật sự ko thích làm phiền và muốn chuyển hạ thì cứ việc ingrone she đi là xong,rảnh việc,ĐT tắt luôn,nhà rút dây điện thoại ra luôn,khóa ngoài cổng(cổng tui móc tay ra khóa được nhưng ko biết nhà bạn như thế nào :-" )

7. Duy Minh

Duy Minh BÓP nữa đi em

Trò này tuần trước tớ chơi suốt mà, nhưng đt thì không rút ra được vì nhỡ có người khác gọi thì sao? Cậu tưởng đơn giản thế là dứt gánh được sao? tớ còn cãi nhau kịch liệt, nói bye bye mấy lần mà vẫn cứ loằng ngoằng. Game ơi, cơ hội chơi game ngày càng bị thu hẹp rồi, tiếc quá.

8. Odisey

Odisey The Miscast Sorcerer GVN LEGENDARY ‍ ⚚ Mystic Mage ⚚ GVN Dalit

Quan điểm tình yêu hơi lạ ^^
    Mà cái lão Ajihad chơi Gunz không cua được em nào ah :))
    Bây giờ bày cho Duy Minh 1 cách chắc ăn 100% . Mời Ajihad đến nhà và 2 người đóng vai tình nhân ;))
    Tôi không dám dựng kịch bản tiếp =))

9. Ajihad

Ajihad Legend of Zelda

Gunz??tui chơi nhiều lắm Gunz,L2,Ryl,Navy mà chỉ tiếc là mấy game trên chỉ dành cho boy,mấy girl thì hết 80% là nhìn hết hồn,20% còn lại là chơi theo pồ-->vác kiếm ra đi
    Mà đau cái là Maple(hơi bị nhiều) thì tui ko thích chơi+ko có time ngồi train vì nó cũng là MMORPG,mệt mỏi nhức đầu lắm

10. Duy Minh

Duy Minh BÓP nữa đi em

Cái trò này mà dùng thì yên tâm, đảm bảo bay giờ và sau này không girl nào dám lại gần tôi hết :D. Sau vụ này mình chừa, không chơi nước đôi như trước nữa . Quay lại với game đây.

11. F-Fantasy

F-Fantasy T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

quay đi quay lại chỉ có game mà thui, đúng không nào cho nên là không bàn tán nữa đó là ý kiến của tui hì hì , còn tui 15 phút nữa sẽ đi chơi cùng bạn gái đây bữa nay tạm ngưng cày DIA 1.11 đi chơi

12. Duy Minh

Duy Minh BÓP nữa đi em

Ờ tóm lại số lượng người chọn game vẫn rất đông. Có lẽ do những ai chọn girl hầu như ít vào chỗ này nên kết quả mới vậy

13. F-Fantasy

F-Fantasy T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

oái bác cứ nói thế em chọn cả hai mà em vẫn vào nè ke ke , có lúc hame hơn g nhưng có lúc G hơin game giả dụ lúc này chẳng hạn G hơn game ( thèm quá rùi thèm như đi sa mạc không có nước)

14. oladi_oladi

oladi_oladi "...Must Be Dreaming..." Lão Làng GVN

Ban ngày cần game , buổi tối cần girl >>>> cuộc sống của tôi là vậy.Game có game hay game dở , Girl cũng có girl đẹp girl xấu . Nhưng chơi game thì không dể lại hậu quả lớn như ..... Girl . Lỡ trớn cái là dễ phải đến "Bạch Mai" giải quyết thì phiền

15. Duy Minh

Duy Minh BÓP nữa đi em

trong game có trò nâng cấp lên một job mới, với girl mà như bạn thì được job có tên father rồi còn gì. Nói vậy thôi, đây là chuyện không sớm thì muộn cũng sảy ra, mọi người nên chuẩn bị tâm lý cai game đi là vừa.

16. Genius_Ranza

Genius_Ranza Fried Chicken Lão Làng GVN

Sai lầm,với girl thì cậu còn lên được nhiều job mới lắm :))...cứ thử...với nó dưới 18 tuổi xem rồi có được lên job prisoner không =)).

17. Ajihad

Ajihad Legend of Zelda

=.= giờ lại tới chuyện hậu sự nữa,trước khi ấy chỉ cần prevent nó là xong =.=.Mà tới lúc được change class lên rồi thì cũng giống game,lên lvl khó như quỷ :D

18. Duy Minh

Duy Minh BÓP nữa đi em

Tớ nghĩ cái này phải gọi là thêm nhiều status lắm, addict, doom, death sentense này , nói chung là lắm thăng trầm hơn là game nhiều.

19. Ajihad

Ajihad Legend of Zelda

Cưa girl là game,còn girl chính là last boss của game :D,so sánh khập khiễng nhưng mà hình như nó đúng với mọi trường hợp(trừ con girl kia nó thích mình :)))

20. Duy Minh

Duy Minh BÓP nữa đi em

Chưa chắc, last boss kinh khủng hơn nhiều, tớ cũng chưa biét nó là cái gì hết. Girl giống như kiểu buff vậy =)) . Trừ khi làm gì đó sai, nó không buff nữa mà bốp vào mặt mình, lúc đó mới nguy

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.