Games và Girl cái nào hơn?

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi dauchanlangtu, 22/2/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Kenji Ogami

Kenji Ogami Ultimate EdgeMaster Moderator Lão Làng GVN

Nói như chú em thì anh đây là ông già à
    Vẫn như cũ,tìm cách dung hoà 2 chữ G :D

2. Redeemer

Redeemer T.E.T.Я.I.S

Games,các cu cậu còn trẻ thì thích chơi,nhớn thì chán.Giống như việc các cô bé mê boyband,rồi chạy theo hiphop,rock,lớn lên có con thì nghe nhạc cổ điển,cấm con như mình ngày xưa thôi mà.
    Ông anh tớ cũng không khác gì,trước là con nghiện điện tử,4,5 năm trở lại đây chán rồi,chỉ suốt ngày "không cho các em học thôi".Tớ cũng bắt đầu thấy chán.

3. Kitan_cntt

Kitan_cntt Mario & Luigi

1 số mem t teen có lẽ bi giờ nghĩ rằng game hơn g,nhưng 1 vài năm sau suy nghĩ sẽ khác đi nhìu từ mỗi người......
    nói gì thì nói ,mê game cũng có 1 cái lợi vô hình, vô cùng to lớn và kìm hãm bớt bản chất "con" trong mỗi người (sến wá),những cái lợi có thể thấy được trước mắt các pác xem thử có đúng ko nhé? bỏ wa yếu tố có thể nói là dại là chơi ko biết giờ giấc,wên cả cviệc,wên luôn "má nhỏ" :pig: :pig: :pig:
    1> Các pác thấy những boy ko mê game thì đại đa số là ~ boy "dính chấu" vào 4 món ăn chơi:rượu chè,bài bạc,gái gú,hút sách.......tất nhiên trong mỗi chúng ta ai cũng cần giải trí sau ~giờ làm việc căng thẳng nhưng chọn môn giải trí là game thì ko ảnh hưởng tới ai và ko tự "thả" đạo đức,đức hạnh của mình xuống "tận đáy" xã hội(ặc ặc!!!ko biết có wá lời ko ta?) :nailbit:
    2> "Từ lúc còn là bạn gái cho tới khi thành bà xã của anh ấy,con ko thấy anh ấy có thói hư tật xấu gì ba mẹ ạ"- đây là câu VDụ và sắp tới GF sẽ "phong" cho các pác nếu có ai hỏi cô ấy :D (sớm hay muộn tuỳ mỗi pác), tuy ko phải cứ chỉ mê game là tốt nhưng chữ "đa số" là bằng chứng rõ ràng nhất.Trong trường hợp này tương đối thôi cũng đủ làm giảm đi một nửa gánh nặng cho gđ và xh.
    ..........cảm thấy bi giờ cũng thanh thản hơn vì chỉ còn học tập ,rãnh rỗi chơi game,dành 1 ít thời gian cho GirlF và MyF nên còn thời gian đâu mà bị bị "hư hỏng" =))
    Các pác,ai có phản bác thì xin post thêm ý kiến để em học hỏi,rút kinh nghiệm lại nghen :hug:
    khà khà thêm cái xạo sự thêm 4mp 8-}

4. block_dragon

block_dragon Youtube Master Race

GAME GAME GAME GAME GAME GAME GAME tui 21t rồi mna` vẫn còn thích game hihi Girl tui ko khoai' cho lắm. GAME GAME ....................

5. dauchanlangtu

dauchanlangtu Youtube Master Race

Thấy mấy bồ sôi nổi wá nêu tui bân mí cũng bay vô. Trước hết cho tui công bố vài phát hiện mới về hai chữ G này ha.
    _Games hay thường có đồ hoạ đẹp. Girl hấp dẫn hay có một bề mặt hút hàng
    _Bạn cần nhanh tay, lẹ mắt, có lòng kiên trì và đầy kinh nghiệm để OK một Game. Cũng với những thứ đó nếu áp dụng với một Girl thì oyes.
    _CÓ bao giờ bạn vật lộn với một Game đến nỗi vã mồ hôi nhức đầu chóng mặt chưa? Chắc là rồi(với Half life hoặc Doom gì đó) nhưng đến nỗi nhỏ cả nước bọt thì chắc là chưa đâu há :devil:
    _Girls níu ko phải là gamer thì ko thích gamer lắm đâu. chính vì vậy mới có thơ như vầy:
    Em ứ lấy chồng Half life đâu,
    Súng đạn luôn luôn ở trong đầu.
    Nửa đêm hai đứa đang ngon giấc,
    Giật mình anh hỏi bắn vào đâu.
    :devil: :devil: :devil:
    còn nhiều nữa cơ. Chúc các bạn vui vẻ

6. M_108chuyenanhFF

M_108chuyenanhFF Dragon Quest

chà chà thơ hay đấy mà có hơi tục cha nụi ạ !!!
    mà nói chung girl hơn nhiều , chứ game thì phải coi lại hà h h h h h h h

7. longlongcuu

longlongcuu Youtube Master Race

Chài nghe pác phán như vậy nghe thấy sao mà hay hơi thiế.... he`he` nhưng mà pác nói cũng có lý ... game mang cho ta niềm đam mê and G cũng dzậy hổng bít pác có gặp trường hợp nào mà chơi game thì được bạn gái chưa ta.... đó là kỉ niệm chắc khó wên lắm ha :))... nhưng mà còn dzụ nàng chịu cho minh chơi game tới bến wên cả nàng thì ít thấy lắm ( nếu có xảy ra thì nàng hẳn là gamer cừ khôi lém).. mạo muội góp mấ dòng ý kiến ... mong mấy pác thích 8 hãy cho thêm nhiều y kiến nữa hen :>

8. M_108chuyenanhFF

nàng bụp và bỏ liền vì quên nàng ít thấy thiệt đấy !!! girl hơn game là ở chỗ đó , đời không có game thì có thể coi được nhưng , không có girl thì ít ai chiệu nổi lắm

9. human is me

human is me Fire in the hole!

Ặc !! Game và Girl là hay thứ mà nam nhi như chúng ta kô thể nào thiếu cũng như kô thể nào kô biết vì thế ........ cưới một em vừa thông minh , vừa đẹp , vừa chơi game giỏi .. và chắc là phải ghiền game như ta thì khỏi lo chi cái chuyện Girl và game

10. M_108chuyenanhFF

ừ ừ đống ý với bác đấy he he he !!! nhưng girl chơi game hiện giờ thì ít lắm , tìm đếm trên đầu ngón tay , tụi ấy chỉ biết chat chít thôi

11. basaf_13

basaf_13 Gate gate paragate Moderator

Khụ khụ khụ...Già sắp xuống lỗ rồi =)) ! Chết..Hoá ra vừa có ghẹ vừa chơi Game..Điều tiết OK là bọn già khắm :)) ! Hế hế hế...Vui ghê hồn ta ơi !

12. Ilogis

Ilogis T.E.T.Я.I.S

Mình nói hay quá trời sao ko ai +ExP nhẩy
    Các anh nhóm nào cho ý kiến

13. you_and_me

you_and_me Youtube Master Race

oh` oh` mấy ông bạn noi' sai rui` thể vi` m6ay' ông chưa co' girl nên kiếm cớ noi' zây chứ thật ra thì cac' ông kiêm môt chiêu` minh` rui wen họ thi` sẻ thây' cai hay trong đó a` hihi

14. dauchanlangtu

dauchanlangtu Youtube Master Race

Tui là người đặt Girl lên trên hết nhưng như vậy mà gạt Games ra ngoài thì chán chết. Nguyên tắc của tui là: Sáng Games, Trưa Games, chiều tối girl. Theo tui thì đó là cách dung hoà tốt nhất. Các cô ý ko thích mình bị xép thứ hai đâu.
    À mà nè Games hơn Girl ở một chỗ này rất hay: Khi bạn có thể ngồi hàng giờ bên máy di tính, tay mân mê con chuột, dán chặt mắt vào màn hình tay kia gõ liên hồi trên bàn phím, với một game mới nhưng bạn thử làm điều tương tự với một gỉl mới wen coi. E rằng khó giữ được wá một giây đó chớ.
    nói chung đã là male dứt khoát phải có cả hai. Diều wan trong là cái nào nhiều cái nào ít và bạn có thể cân bằng hai thứ đó như thế nào thôi. Đừng để khi đang ngủ ngon bạn bật dậy bảo cô ấy:" level mấy rồi em" thay vì hỏi "mí giờ rùi". Đừng như vậy nhé. Giờ nào việc nấy mờ

15. M_108chuyenanhFF

dauchanlangtu thế mới chán chứ , đúng là chẳng có ai muốn xếp hàng thứ hai trong mắt ngừ iu của mình đâu
    hợm mình quá cha ơi

16. minh12082

minh12082 Youtube Master Race

ê tụi ơi cái chủ đề này hay đấy , girl hơn là cái chắc gòi có gì mà bài bàn cãi cơ chứ ??? không có girl thì đời kể như lụi

17. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

_Nói nôm na thế này nhé :D:
    +Girl là nhất,còn game là nhì...thế thôi :-".

18. Tonythai

Tonythai One-winged Angel

Lúc đầu đầu tư vô game cày game kiếm ra tiền coi đầu tư vô gái,vẹn cả đôi đường =)) =))

19. minh12082

minh12082 Youtube Master Race

ừ đúng đây , girl thiếu thì đời ta như lụi , ai mà cho game lên hàng đầu thì coi lại giới tính của mình có gay không thôi

20. M_108chuyenanhFF

ừ đúng đấy p6 đê mới thế thôi , hầu hết gamer là boy nên bầu girl là hết thôi , chứ chẳng còn cha nào cả !!!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.