Games và Girl cái nào hơn?

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi dauchanlangtu, 22/2/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. dauchanlangtu

dauchanlangtu Youtube Master Race

Hey mấy bồ có thấy thần bài ko. Đi đấu dứt khoát phải có vài cô theo coi. Mấy bồ muốn ôm cả hai cũng được thôi. Chỉ sợ ko còn tay để ôm thui. nói vậy chứ sáng ôm Game tối ôm girl là chắc cú ko sợ lỗ. Đừng coi nhẹ cái nào cả. Đừng để cô Bồ đợi mỏi mắt trong khi mình bù khú trong wán Game wên giờ hẹn. Mà cũng đừng đi với cô ta lâu wá mà wên mất mấy cái chest wan trong mới hack được nha!

2. trai_bap2004

trai_bap2004 Donkey Kong

Theo đệ nghĩ thì Game & Girl 2 thứ khác nhau !!! Game thì giúp cho mình giải trí và mang lại cho mình khát vọng chiến thắng , game là 1 người bạn thân đối với đệ , đệ chơi game từ nhỏ đến lớn . Còn girl thì lại khác , girl mang lai cho đệ cảm giác , và là chỗ dựa tinh thần khi đau buồn , đệ tặng mấy huynh bài văn đệ mới nghĩ ra !!!
    <<<Chỉ có tôi mới hiểu được game mà chỉ co game mới hiểu được tôi và chỉ có PC mới hiểu được tôi và game .Cuối cùng chỉ có Girl mới hiểu được tất cả >>>
    <<<Kết luận : phá băng tất cả các game , khà...khà...khà.....KHÀ !!! >>>

3. trai_bap2004

trai_bap2004 Donkey Kong

Theo đệ nghĩ thì Game & Girl 2 thứ khác nhau !!! Game thì giúp cho mình giải trí và mang lại cho mình khát vọng chiến thắng , game là 1 người bạn thân đối với đệ , đệ chơi game từ nhỏ đến lớn . Còn girl thì lại khác , girl mang lai cho đệ cảm giác , và là chỗ dựa tinh thần khi đau buồn , đệ tặng mấy huynh bài văn đệ mới nghĩ ra !!!
    <<<Chỉ có tôi mới hiểu được game mà chỉ co game mới hiểu được tôi và chỉ có PC mới hiểu được tôi và game .Cuối cùng chỉ có Girl mới hiểu được tất cả >>>
    <<<Kết luận : phá băng tất cả các game , khà...khà...khà.....KHÀ !!! >>>

4. Vodanh86

Vodanh86 Youtube Master Race

Tui thi` khoi lo roi` !!! vi` con bồ tui cũng là dân ghiền game nhu tui gòi !! hahaha !! may là tui có con bồ như vây đó !! ko la` tui chet gòi !!! hêhhheê

5. ChronoMelory

ChronoMelory Mario & Luigi

Game & Girl hai cái này khó dung hoà à nghen.Nên tốt nhất là chọn girl nào mê game giống mình vậy là khoẻ nhất.Còn nếu người yêu mình không mê game thì bắt nó phải mê.Vậy là vẹn cả đôi đường :D :D :D

6. Tonythai

Tonythai One-winged Angel

Kiếm girl mà mê game với mình càng khổ nữa =)) =)) nó mê game nhiều quá thì túi tiền mình cũng có vấn đề =)) =))

7. M_108chuyenanhFF

M_108chuyenanhFF Dragon Quest

ChronoMelory vậy thì khó lắm cha ơi , kiếm đâu ra một girl biết chơi game à không mê game chứ , xinh đẹp , hợp ý mình cơ chứ hiếm lắm

8. Tonythai

Kiếm 1 girl như Bunny thì hơi khó =)) mà sao lại thích girl mê game làm quái gì,game là đổ ảo girl là đồ thiệt nên chọn cái nào =))

9. Alone Beast

Alone Beast C O N T R A

Tui chọn cả 2 , đôi khi ko nên quá thực tế , và nhiều lúc phải biết về với thực tại , muốn vậy cần phải có 1 cái cửa ko gian 2 chiều , 1 chiều là game và 1 chiều là girl :D

10. firepanda

firepanda Mr & Ms Pac-Man

Nếu là tui thì tui chọn game, vì game thì có thể thiên biến vạn hoá còn girl thì... thui chán lắm.
    Các bác thấy sao.
    Game hay girl.

11. dauchanlangtu

dauchanlangtu Youtube Master Race

Ko nên như Bác ChronoMelory nói. kén chọn wá dễ tiêu lắm với lại bắt nó mê giống mình cũng ko phải dễ đâu. Tốt nhứt là Games cứ chơi nhưng 3/5 thời gian còn lại phải dành cho nửa bên kia của mình nha. Đó ko phải là thích hay ko thích mà nó còn là nghĩa vụ thiêng liêng nữa đó. Các cụ dạy rồi:
    Sướng chi bằng nằm bên cạnh vợ.
    Lụt đồ ra trả nợ non sông.
    Chổng mông lên ... (ko nói đâu),khoái lạc song châu lòng thòng,
    Đẩy một cái là trời long đất lở.
    :devil: :devil: :devil: :devil: :devil: :devil: :devil: :devil: :devil:
    nói nhỏ anh em nghe thôi . Đừng báo cho mod biết ha. :D

12. M_108chuyenanhFF

M_108chuyenanhFF Dragon Quest

sao cái cha này , làm thơ bậy bạ quá !!! cái này công bố cho toàn dân thiên hạ biết rồi còn đâu mà nói nữa !!! pó tay các bô lão .
    nói gì thì nói girl là nhất gòi , dù không có bản bầu, nó bảo đảm đầy phiếu

13. Kitan_cntt

Kitan_cntt Mario & Luigi

Ok ko báo cho mod biết đâu pác yên tâm, vì mod đang xem cần chi báo nữa ;))
    Cái thơ này hay à , pác còn thiếu câu nì nữa :" Khi ra rồi như tiên cảnh bồng lai" =)) =)) =))

14. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

khửa khửa, tui chọn cả hai và tui cũng có cả hai roài. khốn cái GF tui nó thấy tui chơi game là y rằng bụp chát bốp ....
    Tui đang nghĩ cách để cho GF cũng khoái game => đó là hạ sách chứ chơi lén thì nhục lắm =))

15. Tonythai

=)) =)) dụ gái chơi game à hơi bị khó đó thế đã dụ được chưa...thấy chơi game mà bị bụp à ghê vậy,thô bạo quá vậy =))

16. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Tui thì thích cả 2 nhưng cái nào cũng không có hết .
    Tui không có girl bởi vì : không tiền , không xe , không fone gái nó khinh
    Tui có chơi game nhưng tui lại không có máy chơi toàn mua disc qua nhà người ta chơi máy chùa không , không thì đi mướn máy .
    Nhưng tui vẫn thích game hơn vì game có nhiều thể loại để chơi , girl thì mấy bác chỉ có chơi "FSP" với "the sims" với nó thui .
    Bác Tonythai xin vui lòng đổ avatar và chữ kí giùm vì chúng "hot" wé , ngồi lướt web mà mắc công lát nữa xịt máu mũi .

17. Tonythai

Đâu phải nhất thiết ko tiền ko xế ko fone là gái nó ko theo đâu u =))
    Chơi game thì đâu nhất thiết là có máy ra ngoài tiệm mà chơi có gì đâu =)).Avatar có gì đâu mà hot,chữ kí cũng thường thôi mà gì mà chảy máu nhĩ =))

18. Shellphie

Shellphie Mr & Ms Pac-Man

Game_Girl hic hic sao khó chọn
    game tui thích từ thủa bé , mà chơi game cũng khoái nhưng ( ở đời sao lắm chữ nhưng) ...hic đi chơi với girl cũng khoái lắm.Thui thì đành chơi game xem có girl nào mê game thì... hehhehe
    Các bác thấy chính sách "ôm cây đợi thỏ" của em hay không???

19. S&C38thk

S&C38thk T.E.T.Я.I.S

game tui thích từ thuở biết sử dụng cái đầu nhưng gái tui thích từ thuở lọt lòng mẹ cơ
    là cựu thành viên của bác ba phi thì đây là chỉ tiêu đầu tiên rất quan trọng
    nhưng tui đánh giá thì từ 5-25t có lẽ thích game nhiều hơn gái vì nó rất bền vững còn những độ tuổi khác thì có lẽ thích gái nhiều hơn ngoại trừ những ai đã từng là game pro mà thui

20. AVAVT  

AVAVT   Mario & Luigi

Game! Girl blows.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.