GamezAion 2.1 Private PVP Server - The Tower of Eternity

Thảo luận trong 'AION' bắt đầu bởi alphantv, 7/3/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Gentaro

Gentaro Mr & Ms Pac-Man

yà yà. anh em có nhà mới, chiến tiếp nào ^^

2. zenynguyen

zenynguyen Mr & Ms Pac-Man

Bum bump bump
    Cắc cùm cum cắc cùm cum, tiếng cồng vang........

Chắc chắn nhà mới sẽ đát khách hơn nhà cũ

ha ha ha

3. tinhmen

tinhmen Donkey Kong

tai sao ko làm đuọc quét lever 9 ben ely lúc doi thoai với ong già pẻnos song phai duoc đưa wa cái máp nào đó chu còn cai này nó dung im re ko chuyen di đâu hết

4. alphantv

alphantv Mario & Luigi

Q đó vẫn làm đc bt mà bạn, xong q chuyển class thì nói chuyện với Permos, nó sẽ hỏi muốn đi hay ở lại.... thử lại nhé

5. tinhmen

tinhmen Donkey Kong

ah chac mình chua lam q chuyen class q chuyen class nhan cua theng nao vay ban

6. alphantv

alphantv Mario & Luigi

là Q vàng Acension đó bạn. Có onl thì PM Komozuro (Ely) nhé.

7. tinhmen

tinhmen Donkey Kong

khong thể nào làm được quest lever 9 bùn wa bạn oi pm bạn ko đợc

8. alphantv

alphantv Mario & Luigi

chờ cả buổi ko thấy nên vừa out, chiều nay sv hơi lag, chắc lát nữa sv sẽ reset :|
    Bạn chơi nick gì?

Chỉnh sửa cuối: 8/3/11
  9. tinhmen

tinhmen Donkey Kong

mình train cái ào len lever 9 lun song lai thang pranos làm nhiệm vụ lever 9 nhan q song chay. lại chổ nó chỉ ko tháy gì hết

10. Zhynzz

Zhynzz Mr & Ms Pac-Man

8/3 vui vẻ các e - chị !!!!!!!!!

11. legolashuy

legolashuy Donkey Kong

Quét chuyển Class lv9 của Elyos đây. Thiết lập Obelisk ở làng Poeta.
    1. Bạn chạy lại gặp Pernos >> Nó đưa cho bạn 1 cái bình rỗng. (Từ làng Poeta dùng flight teleporter bay đến Melponeh's Campsite, rồi từ đó chạy bộ lên chỗ Pernos ở rừng Nấm)
    2. Return về làng Peota >> bay ra GIỮA ĐẢO của hồ Cliona (hoặc lội bộ cũng được, nước hồ ko có sâu ^^) >> click chuột phải vào cái bình rỗng mà con Pernos đưa lúc nãy >> Được bình nước đầy.
    3. Từ hồ Cliona bạn chạy lên Rừng Daminu để gặp con thần cây Daminu >> Nó sẽ cho bạn 1 cái Essence.
    4. Chạy tiếp lên tới Pernos ở rừng Nấm >> Pernos sẽ tự động move bạn vào Obelisk của quá khứ.
    5. Chạy lại nói chuyện với vị Captain có mũi tên vàng ở trên đầu >> Bạn sẽ tự động được bay tự do vào Karamatis
    6. Vừa hạ cánh suống đất thì bạn sẽ bị 4 con Draconute >> Giết sạch chúng (Dể ẹt à, nhưng đứng im cũng die đó. Cho nên khi vừa hạ cánh thì đừng có đứng im ở đó, tiến lên trước 1 chút, kết hợp với phím "Tab" để chuyển mục tiêu cho nhanh ^^)
    7. Kết liễu 4 con tạp nham đó xong thì con Orissan xuất hiện >> Đập nát đầu nóa ^^ (Tuy nhiên lúc nó gần chết thì mình được xem 1 đoạn prologue về quá khứ mình bị ngất xỉu)
    8. Khi kết thúc đoạn phim thì tự nhiên Pernos sẽ xuất hiện ngay đó luôn >> Chạy lại nói chuyện với ổng và chọn class mình mong muốn (Tuy nhiên, trường hợp bị lag không nói chuyện được với Pernos thì bạn logout ra, sau đó login lại là nói chuyện chuyển class bình thường - Khi đó bạn sẽ được tự động move về rừng Nấm chứ không còn ở Karamatis nữa << không quan trọng ^^!)

Lưu ý: Do bạn mới chơi nên thường xuyên sử dụng lệnh //where để kiếm NPC (Ví dụ: //Where Pernos, //where Daminu v.v..) Gõ thật chính xác tên NPC nhé
    Còn làm nhiệm vụ giết quái mà không biết nó ở đâu thì dùng lệnh: //pathfinding xxx
    Ví dụ: //pathfinding Tahabata Pyrelord , //pathfinding Eye of Death Makama
    Chú ý là tên quái có khoảng trắng thì mình cũng phải gõ khoảng trắng luôn, còn không viết hoa thì cũng được ^^
    Chúc vui ^^

12. Nys

Nys Guest

Nhà mới nhà mới xé tem cái :))

---------- Post added at 20:07 ---------- Previous post was at 20:04 ----------

Nhân dịp mùng 8 tháng 3 chúc toàn thể các chị em, các cháu gái, các bà già ở VLG càng ngày càng xinh đẹp, trẻ khỏe, hạnh phúc. Đúng mùng 8-3 left bị ốm liệt giường hic hic may quá đỡ tốn tiền quà mà lại đc ăn nhiều nữa chứ.. Sướng !!!

---------- Post added at 20:17 ---------- Previous post was at 20:07 ----------

oh mai gốt. Minaki có chồng rồi hả em uổng công a thầm thương trộm nhớ, ngày nhớ đêm mong :((. Mà Eag đâu nhể biết đâu lại có vụ đánh ghen hoành tráng nhất trong lịch sử VLG ấy chứ hehe. Đùa chứ ox em cũng chơi Aion hả :)) hôm nào vào gạ duel cái nhở. Hic mùng 8-3 buồn thật... riêng mình ta online....

13. legolashuy

legolashuy Donkey Kong

Ping cao ngút ngàn :D SendLogClient liên tục :D Đánh đấm thì cứ như đang mang vác trên lưng cả núi đá :D Helppppp

14. bincmf

bincmf Youtube Master Race

Hix, tình hình là down = torrent lâu ơi là lâu, đến mấy ngày mới xong, có bạn nào có link khác để down = IDM thì cho mình với :|

15. legolashuy

legolashuy Donkey Kong

down bằng torent đi bạn. Chậm mà chắc. An toàn trên từng cây số. IDM down hết cục đó đến bao giờ. Torent cũng mau lắm. tớ down mất có 9 tiếng đồng hồ thôi à :D

16. MoonLight91

MoonLight91 Donkey Kong

thực ra e cũng có onl YM mà để invi ^^.... e thấy a kêu ốm òi mà bận in-game.. sryyyy anh^^.. ( quà em đâu?;)))... Ráng ăn nhiều chóng khỏe nha..:x
    A trâu dạo này đào ngũ wa Asmo òi... Onl bên Ely thì cứ im lìm.. e cũng k bít tại sao....
    Ox e cũng mới chơi, đừng có bắt nạt chứ..~~

17. legolashuy

legolashuy Donkey Kong

Cho mình hỏi, Xem game time trong game ở chỗ nào nhỉ?

18. tinhmen

tinhmen Donkey Kong

làm quét 20 nó báo như vạy nè you need 60 stigma shard to equip this stone là sao khong đủ cái shard bị kẹt o chổ cai thằng nũa người nũa ma là sao ai giup với

19. alphantv

alphantv Mario & Luigi

Stigma shard có đc khi đánh mobs trên abyss hoặc 1 số vùng balau, dùng cho việc học skill stigma (ko cần thiết đối với sv này)
    cái này là bạn Equip Stigma stone nên nó mới báo như vậy, ko phải do làm quest
    SV này open hết tất cả các skill stigma nên ko cần phải Equip làm gì
    Gõ lệnh //givemissingskills , để mở tất cả skills

20. tinhmen

tinhmen Donkey Kong

mình train thẳng max cấp lun ko làm q lun đươc ko bạn.co' q nào càn thiết đễ làm nũa ko hay chỉ can lam q lever 9 để tele thui

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.