GamezAion 2.6 Private PVP Server - Empyrean Calling

Thảo luận trong 'AION' bắt đầu bởi alphantv, 31/8/11.

1. MoonLight91

MoonLight91 Donkey Kong

Vs 1 ng` đã "yên bề gia thất" thì sao mà hỉu đc tâm trạng bị thất tình or bị phản bội đc chứ ? :'(

2. Zhynzz

Zhynzz Mr & Ms Pac-Man

=)) haha . bạn La đúng là =)) ... bạn La có hĩu tâm trạng đó nữa hok :-" ......
    1 chú nữa bị baned àh ... hoho . thế là 2 .. còn ai nữa k .. :))

3. La La

La La Mario & Luigi

Thế em có biết trc khi ng ta yên bề gia thất thì ng ta cũng từng trải qua ngần đó cảm xúc ko ? sao em ngây thơ thế ;)) quan trọng là bản thân mình thôi, nói hoàn cảnh chẳng qua là 1 cách ngụy biện :))

@Zhyn: cả bạn cũng thế ;)) y hệt em Mina, cả 2 đều chỉ nhìn cái ngay trc mắt, nhìn xa hơn tý coi :P

2 bạn phải nhớ rằng, để có thể bước lên bậc cao nhất của 1 cái cầu thang thì 2 bạn đều phải từng bước từng bước 1 chứ nào có ai nhảy cóc được 10 bậc 1 lúc đúng ko :) Các bạn đừng thấy tớ đứng ở trên bậc cao nhất mà nghĩ rằng tớ chưa từng đi qua các bậc ở dưới chứ :D ngây thơ quá :))

Chỉnh sửa cuối: 4/9/11
  4. king_aion

king_aion Donkey Kong

Đâu phải cầu thang cũng giống cầu thang nào, dù đã bước lên được đỉnh thì nếu đi lại, té không biết chừng.
    Cái khoảng tình trường, chỉ người trong cuộc mới thấm, người ngoài chỉ đông chỉ tây cũng chả bằng tự bản thân vượt qua.
    Btw, Lala vẫn chí lý, tất cả đều do mình cả, nghĩ xấu thì là ra xấu, nghĩ tốt thì lại thành tốt thôi, chả qua con người không thể tự dối mình :))
    Ý nghĩ nông cạn, mong góp ý :D

5. Zhynzz

Zhynzz Mr & Ms Pac-Man

ai mờ bik đc đâu ... lỡ bạn nhảy 1 lần 3 nất thang thì seo =)) .. đâu bik đc đâu ớh :-" hía hía

6. La La

La La Mario & Luigi

Đành rằng chẳng có cái cầu thang nào cũng như cái nào, đành rằng ng ta có thể nhảy cóc qua những bước ngắn để đến 1 bước dài hơn. Nhưng đều có 1 điểm chung thất tình, bị phản bội, bị lừa, được yêu thương, bị ghét, bị ghen ... vân vân và mây mây.
    Vì vậy tớ mới bảo tớ đây, yên bề gia thất nhưng điều đó ko có nghĩa là tớ chưa từng trải qua những việc như vậy và với tính cách tớ, tớ ko thích nhảy 3 bậc 1 lúc đâu vì ngã kiểu đấy đau hơn bình thường rất nhiều lần.
    Chuyện trong cuộc thì ng ở trong là biết rõ nhất, nhưng người ở ngoài thì sáng suốt :D khác nhau nhá :P. Ngoài ra tớ cũng ko có ý định chỉ đông chỉ tây rằng bạn A phải làm việc này bạn B phải làm việc kia. Cái tớ muốn nói ở đây là góp ý về mặt tư tưởng, ng ta vẫn bảo yêu bằng tim nhưng cá nhân tớ cho rằng tất cả đc sinh ra bởi bộ não :D. Quan trọng là bạn mạnh cỡ nào, có đủ mạnh để vượt qua bản thân mình hay ko đó mới là điều quan trọng nhất. Đôi khi chuyện xảy ra khiến ta sụp đổ, nhưng nghĩ cho cùng nó là chuyện đã xảy ra rồi, hơn nữa T/C cũng vốn là thứ đã chết thì ko thể hồi sinh nên nó đã đi thì cho nó đi luôn :D tớ nghĩ thoáng lắm :)) thất tình chỉ 3-5 ngày là hết ... và chỉ thế thôi, sau đó thì cuộc sống tớ trở lại bình thường, buồn 1 chút gọi là tưởng niệm là đủ rồi :-w

Đc thế thì các bạn lúc nào cũng vui vẻ, cười cả ngày da dẻ đẹp đẽ :x xinh xắn đễ thương đáng yêu. Con trai thì càng Men Lỳ, đẹp zai :x
    Tất nhiên chỉ là tính cách của tớ thôi :)) còn tớ biết chuyện thế này là bất khả thi với hầu hết mọi ng :))

Của tội là bạn Zhyn với bạn Mina :| cứ bảo là tớ có gia đình rồi, nên tớ mù tịt mấy chuyện thế ý mà. Vậy xin hỏi 2 bạn 1 câu, khi 2 bạn có gia đình nghĩa là bạn ko hề biết gì vê mấy chuyện như thế ? và những chuyện như thế nghĩa là chưa từng xẩy ra bao h trong đời của 2 bạn ?
    Và các chuyên gia tâm lý đều ở vậy :))

Chỉnh sửa cuối: 4/9/11
  7. Zhynzz

Zhynzz Mr & Ms Pac-Man

và đây thêm 1 chuyên gia tâm lí trong topic này :X ... hảo hảo 100 =)) ...... chinsu food .... ;;)
    chắc nhờ bạn Lala tư vấn cho sau này wớ :X

8. EagleNguyen

EagleNguyen Mr & Ms Pac-Man

wall of text. luoi doc wa. ai jai thik van tat cho to bit la danh debate van de j xem. h cu tan` tan` vote 2 acc chinh doi items pvp 2.7 ra ma mua thoi. :3

9. king_aion

king_aion Donkey Kong

Chắc mình thiếu chút men-lỳ, với sống bằng trái tim làm từ tế bào không được như Lala, cái đầu lạnh, trái tim thép ;))
    Đùa thôi, đừng giận nha sp Lala :D, em còn học chị dài dài :)

10. Zhynzz

Zhynzz Mr & Ms Pac-Man

baned acc . baned acc ... baned acc :)) ai vote 2 acc trở lên cầu cho baned acc :)) =)) ... đi đêm cũng có ngày gặp ma àh =))

11. king_aion

king_aion Donkey Kong

12. La La

La La Mario & Luigi

Ai giận gì đâu :D chỉ nói quan điểm của mình thui à he he
    Tớ cũng chả có j để học đâu :P tại tớ tự nhiên và vô tư quá nó thế ý mà hehe chứ đầu ko lạnh, tim cũng ko bằng băng :D

Dạo này mạng VNPT bị đứt dây thun hay sao ý, chả làm gì đc. Google còn có lúc ko vào đc x_x

13. EagleNguyen

bão. đứt cable nữa rồi =)) chán như con cá rán.

14. La La

La La Mario & Luigi

Nghĩ cái mạng VNPT như cái dây thun, lâu lâu nó phựt 1 cái :|

15. EagleNguyen

mang nao cung the thoi. nhu cai FPT Ea dang xai. cung chap chon. VNPT con co ha tan` rieng. FPT di thue. chan hon 8-}

16. MoonLight91

MoonLight91 Donkey Kong

có TH 1 cái là yên luôn chứ đâu phải ko đâu :-"..ai bít chị có phải ở nhóm đó hay ko đâu..:-"

@all: sv transfer implemented. Ai thik' thì chuẩn bị creds nha..:'), có anh lùn ở Lumiel đấy.:x

Chỉnh sửa cuối: 5/9/11
  17. Zhynzz

Zhynzz Mr & Ms Pac-Man

@Mina : transfer implemented ......... hmmm cái vụ này ......

18. EagleNguyen

ah cái vụ cầu thang. do chân mình dài nên mình toàn bước 1 lần 2 bậc =))

19. Takaya Genji

Takaya Genji I think I'm in

Sv còn hoạt động không mọi người ơi :D
    Cho mình hỏi là có ai ở HN mà đang chơi sv này thì cho mình qua copy ké bộ cài đặt có được không ạ? :D

20. baotha

baotha Mr & Ms Pac-Man

cái BattlePing 6.6.9 sao chỉ còn cho chơi đuọc có 30 phút vậy bạn :|