GBVN đã bán prepaid card

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi tumlumtala, 16/3/05.

1. tarrega

tarrega C O N T R A Lão Làng GVN

kô được, giá bán phải là 10,000VND/1,000 cash
    mình cũng là học sinh, nếu giá quá rẻ thì mình bảo đảm là người ta sẽ đi mua cash tràn lan, nếu như không có tiền thì đừng có mua đồ mắc, hoặc là mua đồ rẻ tiền hoặc là ráng tích cóp tiền mà mua đồ xịn, nếu như 10,000VND/1,000 cash thì tính ra con phoenix có giá là 180,000VND tương xứng với số tiền bỏ ra để mua nó, bộ áo giáp vàng sẽ có giá là 630,000 VND
    cái gì cũng phải có cái giá của nó, không thể bán rẻ được

2. MG

MG Moderator

Đúng rồi, card 2.500 cash nên để giá 25.000đ, càng mệnh giá cao thì giảm đi 5000 đến 10000 là hợp lí, chứ như thế này thì HS-SV làm sao mà mua nổi.

3. hktvn

hktvn Mr & Ms Pac-Man

Ko mua nổi thì xin lỗi ngồi ngó ngừơi ta đi. Tui chỉ thích độc quyền có con phoenix thôi, giá rẻ thằng nào cũng có thì thật là bất công cho anh nhà giàu như tui, vì bắn dở lại lười bằn chỉ còn cách bỏ tiền mua đồ chiến thôi.

4. hktvn

hktvn Mr & Ms Pac-Man

Tui thấy giá phoenix như vậy vẫn là quá rẻ, vẫn có người có thể mua được, đề nghị GBVN nên tăng giá con này lên cao 1000 cash = 30000 vnd. Như vậy con phoenix sẽ có giá là 540000 vnd. Với giá này thì rất hợp, chỉ có vài ngườỉ trong đó có tui có hàng hiếm này hehe.

5. Soujirou Kaneyoshi

Soujirou Kaneyoshi V

nè, tao mới tậu 2 con nè, có mua ko, nhiều tiền thì tao bán 2 con-1 triệu VND, mua ko cậu ấm :))

6. sirdien

sirdien Mr & Ms Pac-Man

Kinh doanh thì phải có doanh thu ! Giá hợp lý ! Ko có ý kiến ! 30 char.........

7. VNS_HP_

VNS_HP_ Mr & Ms Pac-Man

Cậu ấm con nhà nào mà sang thế, GIS cũng chỉ 15k/ 1 cash thôi, thế hoá ra VN có giá hơn thế giới àh. Lol, nói như cha thì qua GB Inter chơi cho rồi.

8. hktvn

hktvn Mr & Ms Pac-Man

Lol, tui mua ngay hôm nay 2 con phoenix giá 1 triệu nếu ông có và cho tôi xem hàng. Nhớ là phoenix của GBVN nhé, GIS thì tôi không chơi nên có bán 1 ngàn đồng 2 con tui cũng không thèm.

Tui chỉ biết VN thôi, còn thế giới gì gì tui không quan tâm, ok. Các pác muốn chứng tỏ với thế giới thì cứ việc đi mà chứng tỏ, tui chỉ chứng tỏ với các em gái và các em trai noob trong GBVN, gosu tui cũng không chơi hehe.

9. z.Z.z

z.Z.z Mr & Ms Pac-Man

vậy tăng giá con phoenix trong shop lên 30 k cash đi , còn cash mua để mua back hay đồ :( vậy cash vừa rẻ nhưng phoenix vẫn hiếm ng` có