Ge Private Server Free Cash Shop

Thảo luận trong 'Granado Espada' bắt đầu bởi anhdungnlds, 22/5/12.

1. kts_ge

kts_ge Youtube Master Race

Cau bao no la sida a' ? Vao game pvp voi toi :( tru cac' loai bay tren troi ra chang ngan' bo' con thang nao het , pvp voi khong cam khien thi choc. phat chet luon la bt con vs voi cam khien (crusader) thi hoa`

The' ma con sida thi chang biet char nao sida nua =))

P/s : suyt nua quen , pm toi NoFear.II Fac GameVN online tam 8h toi'

@K3lly : ele khong cam duoc vong 3ar thi cung nghi? .Mirage. dung ele full buff giat set 3 lan trung dc 1 lan thoi ne =))[/QUOTE]
    Trùm mà lại sợ con bay ah :)). Lại còn hòa với con cầm khiên ? Cậu chơi 1 char ah?. Trùm là phải chấp tất cả các loại gió mùa bạn ah. Phải giải tán đc đám đông nữa. Cho dù Fig bất tử đi nữa thì cũng không bao giờ được gọi là trùm =)). Đừng để ngày nào đó gặp thằng chơi debuff + ele xong bỏ lại em Fig vào dĩ vãng nhé :))

2. pechymnon

pechymnon Mr & Ms Pac-Man

nói cái quái gì mà chữ nghĩa tùm lum tè le vậy nè >"< .................
    viết lách kiểu không tôn trọng người khác thì đừng mong người đọc tôn trọng bạn

3. Ken27494

Ken27494 Mr & Ms Pac-Man

vào blame nhau à ? 80% ng` chơi GE xài bot không kiếm cái này thì kiếm cái kia.
    chỉ có 1 vấn đề khuyên là đừng có xài bot jack =)) cnó train không bằng ý kiến rồi lại ban ip vn thì khổ. bot 3ande fam ti không = đc jack nhưng mà cnó chả bh kêu gì =))

4. hoangtu2810

hoangtu2810 Dragon Quest

ai rảnh có thể chỉ tui cách chơi nhiều acc được không , tìm trên google mà làm theo toàn không đc. :9cool_too_sad:, yahoo tui là : noneed_93, có gì pm yahoo hướng dẫn :9cool_too_sad:

5. ngongao0

ngongao0 Dragon Quest

Cái chuyện tụi nó xin item hay gì kệ tụi nó , game nào clan cũng có người như vậy chuyện binh thường . Còn bác chịu không nỏi thì dừng cho đồ tụi nó hoặc uot clan ra chổ nào không có newbie mà chơi .

Bác hình như cay cú ai , tôi không cần biết nhưng tôi hỏi trong box này tại vì cái Ak là từ vài năm trước nên không biết có tương thich với sv này hay không , lập lại 1 lần nữa tôi đã nghỉ GE từ khi chưa nó chưa FPT nó chưa Open , bác tư ra google đánh từ khóa Bot

Ge xem nó ra cái gì . Toàn mấy cải ban Bot cổ lỗ sĩ từ năm 2009 . Năm nay là năm bao nhiêu rồi . Dừng bày đặt tinh tướng . Nếu bác có chơi game cũng phải biết có nhiều bản Bot nó chạy tùy theo phiên bản mới active Bot chứ đúng không .

Có cái box để thảo luận để hỏi rồi từ từ tiềm hiểu không phải nhanh hơn ak . Hiểu ?

Cái thứ 2 bác nếu trả lời thì trả lời như người lớn nói chuyện tôn trọng . Còn không thì không cần phải trả lời . Hiểu ?

Chỉnh sửa cuối: 4/6/12
  6. pechymnon

pechymnon Mr & Ms Pac-Man

mấy bác này ngộ thật đó , sao cứ thích gây nhau nhỉ , ai ko biết gì thì hỏi ,ai biết thì trả lời ,ko bik thì cứ làm nghơ
    ai xin gì có thì cho anh em lấy tình cảm ,ko có thì làm ngơ luôn
    thằng ôn dịch nào ăn cha bú chú xin xõ item hay xin vao fac mà ăn nói kiểu cha chú thì cứ cho nó ở ngoài ,cho cái dân tình đó vào fac rùi sao này fac vn cũng mang tiếng vì tụi nó thôi
    đứa nào pm ta hỏi hay xin đồ ta có thì ta đưa ngay còn bố láo cái dạng "ê! có đồ ko? cho tao " ta ignore liền
    ai phải với ta thì bán acc ta cũng phải lại ,ai ko phải thì 1vis cũng ứ cho :x

7. [T]Knight

[T]Knight Mario & Luigi Lão Làng GVN

+1 cho ngổ ngáo

Chả giấu gì các bạn. mình vốn từng là chỉ huy thám hiểm bên VGE , nick 4rum là Rain , sv Hảo vọng cũng là do mình đặt tên. NHưng đó là thời GE " 2 chấm" ,phải nói là chả có gì mà mình ko biết cả. Nhưng h là thời Ge "9 chấm" thực sự đối với mình có quá nhiều thứ mới lạ, mình choáng ngợp trc 1 kho tàng toàn thứ mới của Ge. Một ng từng là chỉ huy thám hiểm giờ lại hỏi toàn mấy thứ ngô nghê buồn cười phải k :) . Đối với 1 người đã chia tay ge trong khoang 3 năm , thì khi chơi lại cũng giống như chơi 1 game mới vậy, hoàn toàn lạ, muốn biết thì phải hỏi thôi, các bác biết nhưng ko muốn trả lời thì thôi việc gì phải nặng lời như vậy?

Thực sự khi mình đặt câu hỏi ở đây mình chỉ nghĩ là giống cái topic " hỏi và đáp - trả lời ngay trong ngày mà mình lập" bên VGE với tiêu trí chia sẻ , của những nhà thám hiểm đi trc với các tân thám hiểm. Nhưng mà ko có như mình nghĩ.
    Các bác khó chịu khi gặp câu hỏi của newbie, vậy lúc các bác là newbie các bác có buồn khi mình đặt câu hỏi rồi bị pro ném đá ko ?

8. ali33va40cogai

ali33va40cogai C O N T R A

Rain nay có trong liên minh thàn thánh chống lại TheOne ko nhỉ? mình là mem TheOne... à cho hỏi cái sever lậu này sao mình ko chỉnh max cấu hình được nhỉ, help meeee

9. [T]Knight

[T]Knight Mario & Luigi Lão Làng GVN

@ali33va40cogai
    Có trc mình trong EVN liên minh chống TO nhưng mà mấy ông trong fac EVN hồi đó làm ăn kỳ quá + TO hồi đó quá bá đạo + FPT hút máu còn hơn đỉa , nên mình đã nghỉ GE chỉ sau mấy tháng chơi.
    Bây h lấy vợ con rồi nhưng vẫn máu chơi GE, nhưng ngại cày cuốc, thấy sv này rate cao nên bon chen. NHưng mà bỏ lâu quá h sờ vào cái gì cũng lạ , cũng ngỡ ngàng :(.
    Chỉnh độ phân giải thì bạn vào phần GEconfig trong thư mục release . Còn chỉnh nâng cao thì vào game rồi chỉnh nhé, chỉnh sao thấy đẹp là đc ^^

10. ali33va40cogai

ali33va40cogai C O N T R A

chỉnh ở đó max hết rồi, mà sao thấy xấu quắc, ko giống như GE VN hồi đó chơi thấy đẹp hơn nhìu..... ><

11. One23

One23 Youtube Master Race

Nhờ có cái topic này mà mềnh mới biết là có nhiều bạn chơi GE quá. đó giờ quanh đi quẩn lại có mấy nick củ xì.

12. hoangtu2810

hoangtu2810 Dragon Quest

ai chỉ giùm với đc. không , làm hoài không được :9cool_too_sad:

13. LêThiênHồng

LêThiênHồng Granado Espada Moderator Lão Làng GVN

O_O, ờ năm nay 2012 mình search auto ge 2012 hoặc bot ge 2012 ko ra kết quả, thế auto ge 2011, bot ge 2011 thì lúc nào cũng hiện cái trang chủ của www.midiutility.com/AutoGE.htm đấy, ko biết là bạn để tùy chọn google thế nào, chắc là xem ngay trang đầu tiên vừa tìm dc nhỉ :5cool_ops: google ra kết quả nhưng chắc j những kết quả tìm dc ở trang 1 đã click vào đọc hết xem trong đó có j :8cool_tire:

tôi nói thật cho dù tôi có là newbie thì khi vào 1 topic hỏi đáp nào đó tôi đều đọc hết tất cả nội dung trong đó, topic hỏi đáp thường là nơi hỏi câu nhỏ, rất căn bản, và luôn luôn theo dõi cái topic đó, bởi vì ko chỉ mình mà cũng có nhiều thằng khác giống như mình hỏi câu đó, chả có chạy đi đâu dc
    tôi ở cái box này đã lâu chả thiếu trường hợp hỏi mấy câu sơ đẳng vớ vấn nhưng vì có quá nhiều câu hỏi đó lặp lại ko ai thèm trả lời nên cái thằng dc hỏi về sau bực quá cắn càng đấy :4cool_cold:

14. quykiemulinh

quykiemulinh Donkey Kong

Việc newbie hỏi thì ai biết trả lời , ai không biết hoặc không quan tâm thì ignore. Tự nhiên bạn chạy ra cay cú là sao ? hay theo bạn newbie là không được hỏi ? . Còn việc xin và cho đồ trong fac thì theo tự nguyện thích thì cho ko thích thì thôi . Nói thật chính cái kiểu cay cú như bạn nên mình cũng chả mặn mà lắm với việc về fac vietnam hay ở lại fac nước ngoài , có thấy giúp đỡ ai đâu mà thái độ ta đây vl :6cool_beat_shot:

15. giangcan

giangcan Mr & Ms Pac-Man

Toi co' noi' la` so con bay khi nao` ? Chi la FIG khong co chieu nao danh con bay thoi , cha le cho FIG cam pis ban' no' =)) , con` cau bao choi debuff + ele a' cau thu hoi tat ca moi nguoi xem voi full cac loai lolipop nhu the nay lieu rang ele co kip cast skill khong ? Hay la wiz moi cast debuff thi ele da nam 1 dong, con` lai wiz thi lam duoc gi FIG ca 2 nhin nhau thoi . Hoa` voi Crusaeder , phai crusader co' linh' coimbra voi FiG thoi Cru voi peltas danh nhau cung the chang con nao giet duoc con nao
    Con` cau bao giai tan dam dong . Toi phai hoi dam' dong nao ? Ai giai tan ? Hoi moi nguoi xem voi cai bon russia do toan +10 , 1dam ~20 char ruot con FIG cua toi trong XD bao lau moi giet duoc ? Ma` het delay skill shotingstar la lai co 1 em ele hay MMA nam`.
    Voi do` +8 vu khi +7 (nhu minh) chac minh chac gi da giet duoc =))
    Cau chi o day ma` noi mom` thoi ! Hay de lai ten va the hien trong game di . Toi se cho` ban . 20h toi' nay nhe' NoFear.II fac GameVN , noi o day nhieu nham nhi qua

P/s : sorry cac ban minh onl bang dien thoai khong viet duoc vietkey
    @GameVN tinh hinh la sap phai nghi game roi onl not toi nay co' gi moi' moi nguoi viet len dien dan nay nhe

16. hoangtu2810

hoangtu2810 Dragon Quest

? mãi mà ko ai giúp vậy :9cool_too_sad:cãi nhau tùm lum tùm la thế :5cool_ops:

17. giangcan

giangcan Mr & Ms Pac-Man

Chac tai moi nguoi nghi cau luoi tim kiem qua nen khong ai tra loi . De minh tra loi vay . Cau mo google , danh vao day "cach log nhieu acc ge" , se co rat nhieu bai viet huong dan =))
    Ma server nay hien tai khong co xtrap cang don gian , down sanboxie ve , bat sanboxie len , xong !

P/s thac mac chut : moi nguoi cu thich log nhieu acc de lam gi ? server test , co ve sap reset farm nhieu do` lam gi ? Con farm lv thi` ~30-60p co' 1 team max master roi can gi phai log nhieu acc :(
    Minh co dung 1 team 1javelyn 1shield 1GS 1rosario =))

18. K3IIy

K3IIy The Warrior of Light

Đến giờ bảo trì rồi,chẳng biết bao giờ bảo trì xong nhỉ:))

19. hoangtu2810

hoangtu2810 Dragon Quest

thực sự là mình ngồi mò mẫm từ sáng tới giờ mới dám vác lên đây ? làm theo mà không đc. , mình cũng chỉ muốn chơi 2 acc , 1 acc jack 1 acc chính , để lấy acc jack kéo + kiếm tiền để đỡ phải nhờ và thôi mà , cậu có , down sandbox về , bật lên xong tạo 1 cái sandbox khác để chạy game , run any program , tìm đường dẫn đến ge.exe thì nó báo can not rune by it's self , xóa đi cài lại vẫn thế , lúc sau mở lên lấy cái biểu tượng sandbox nó có mấy cái chấm đỏ đỏ rồi có chữ active bên cạnh , ấn run any program rồi chọn đường dẫn đến cái Aria.exe , sau đó vào đc. 2 acc , mừng quá , mở 1 acc chạy trên sand box ra del nv thì nó đá acc đó ra , sau đó vào lại thì nó cứ báo thiếu mấy cái file .dll trong khi đó vẫn đủ cả , chịu thôi , nản vãi , ai có thể cho mình xin acc yh để mình? và hướng dẫn đc. k :9cool_too_sad:

20. LittleRabbit

LittleRabbit C O N T R A Lão Làng GVN

Mẹ ơi viết không dấu đọc mù mắt luôn. Hôm nay pvp với mấy char MMA thấy có cái skill đá stun imba vãi loành :)). Gần như 100% luôn :)).
    Tớ không có ý kiến với các bạn bot, chỉ vì muốn chơi nhanh hơn người khác 1 chút, nhưng bot làm sao đừng để bị mấy người chơi khác thấy khó chịu. Ý kiến vài thứ thế thôi.