Gears of War !!!!!!!!!!!!!

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi kephavotinhyeu, 6/11/07.

1. coldboy159

coldboy159 Mr & Ms Pac-Man

Ax khi cài vào đúng 12 GB lận hả ? sao tui có 9,5 GB vậy...Hèn gì giơ hết chơi được rồi chắc tại trước đó ổ C còn 9 GB nên nó cài vậy nhỉ..Ai biết cách cài qua ổ D ko tui cứ bấm vào D mà nó lại cài C là sao nhỉ ? Help me Please..

2. dvdntm

dvdntm Dragon Quest

ặc lần đầu tiên ngay thấy lỗi này, bác cứ "West Brown" qua cái ổ D là được mà, hì

3. Diablon

Diablon Mega Man

Mình dùng con ASUS 256MB GeForce FX-7600GS-8X (N7600GS/HTD) w/DVI (128 bit) và với cấu hình như ở trang trước thì có chơi nổi game này ở chế độ all low mà minimum kô ??

4. TheGunner1234

TheGunner1234 The Warrior of Light

Được được, có bác còn nói là còn 7600GS của bác ý còn max gần hết cơ mà, AF AA đủ cả =)).

5. hunter7890

hunter7890 T.E.T.Я.I.S

Anh Em cho hỏi chế độ Nào trong GOW là dể chơi vậy [ Casual] & [ hard Core ] còn cái cuối cùng ko biết ( tại em thích chơi dễ hơn là khó nhức đầu >"< ).. Anh em nào biết cái nào Dể chơi nhất chỉ em nhá " có ai phá đảo trò này chưa ta.... Sao mà mới chơi vài nàm là hồi hộp ghê hên là có 4 thằng Nớm theo :D......ko thì chắc ko dám chơi >"<
    *** Hình ****
    Ko Load hình được mời anh em Click vào đây xem hình rồi chỉ giúp em ... ................................Cảm ơn http://uploadaz.com/uploadaz/I11/1195241594.jpg

6. dvdntm

dvdntm Dragon Quest

casual là dễ nhất bạn à,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

7. aramir

aramir The Lone Traveler from Vault 101 Lão Làng GVN

Tớ mua game hàng cậu đây, kêu ca là mất SAVE! Chỉ tớ cách khắc phục đi!

8. leo100

leo100 Dragon Quest

sao anh em chơi vất vả thế nhỉ, tớ cài trên winvista chơi bình thường mà, dùng tay cầm xbox360 cứ như chơi trên xbox vậy, làm vậy cho đỡ nhớ em xbox đã hi sinh hê hê

9. arthas1370

arthas1370 Mr & Ms Pac-Man

chơi casual thì còn làm được siêu nhân chứ hardcore chúng nó bắn cho vài phát là nằm luôn:hug:đang từ chỗ nấp thò mặt ra bắn kiểu gì cũng thành tổ ong =))

10. leo100

leo100 Dragon Quest

chơi từ phần hardcore trở lên tốt nhất là tìm chỗ nấp mà bắn cho nó lành, thò mặt ra là ăn đòn với bọn lính ngay, mình thấy khó chịu nhất là mấy con chó cứ lao vào mình cắn rồi tự phát nổ, chơi trên xbox360 rồi, bi giờ chơi lại toàn rình rồi đâm sau lưng bọn lính, cho tụi nó ăn cái cưa máy, thật là sảng khoái, bắn nhau với bọn nó tốn đạn lắm, những màn sau kiếm được cái cung bắn còn khoái.

11. tevezronaldinho

tevezronaldinho Donkey Kong

các bạn cho mình hỏi trò này chơi bằng chuột dc ko
    cấu hình này nên chỉnh thế nào P4 3.0
    RAM 1GB DDR2
    VGA 7900GS 256MB

12. o0darkprince0o

o0darkprince0o Mr & Ms Pac-Man

Ai coi giúp chỉ coi cái này là lỗi ji2 vậy ::(, install hoài ko dc, mua 2 cái DVD ở BTX trong mục hướng dẫn cài đặt kêu copy 2 DVD vào 1 thư mục rồi cài mà sao đang cài nó lại bị lỗi này nhỉ >"<

13. arthas1370

arthas1370 Mr & Ms Pac-Man

bắn mấy con chó phát nổ cứ phơ bừa đi khi nào nó chuẩn bị nổ thì nhảy lùi lại đằng sau là xong,có chế độ bắn tự do giống như R6 nên giết bọn chó rất hữu hiệu::)chơi trò này bằng Pad thích hơn đấy:wink:

14. dvdntm

dvdntm Dragon Quest

trò này bắn bằng chuột cũng thích, được cái pad 360 nó có cái cò súng là thích thôi

15. Rockyjack

Rockyjack Youtube Master Race

Sau khi crack và run game thì mình bị lỗi này bạn nào biết thì chỉ giúp mình nha, hoàn thành crysis rồi mà chưa hoàn thành trò này thì hơi bị hụt hẫn

16. hunter7890

hunter7890 T.E.T.Я.I.S

Cái này thì mình ko biết nha.... Mà hồi lúc trước có bị chơi trên ram 512 cài xong là báo vậy ... giờ chuyển lên 2G chạy vô tư :p ( sẳn cho hỏi .. bạn hoàn thành Crysis trong vòng mấy ngày vậy bạn Pro quá (.)(.).... Co thể chỉ mình mẹo nào đi nhanh ko ... Mình đi chưa qua được màn 1 khó quá >"<

17. Rockyjack

Rockyjack Youtube Master Race

câu hình máy nhà mình là Ram 2GB Card 8600GT chip: du2o 1,6GB... driver thì cũng đã cập nhập mới nhất của nividia rồi ( hay bị lỗi thằng driver này nhỉ :) )vậy sao ko chơi được mà còn báo lỗi đó. Còn crysis thì mình hoàn thành trong 24h đồng hồ chơi ( 2 ngày ) nói chung lúc đầu mình cũng giống như bạn thấy khó quá nó bắn mình chết liền nhưng mình đã lợi dụng các skill của bộ áo giáp để kill tụi lính dễ dàng, skill để kill lính dễ nhất là dùng tàng hình áp sáp tên lính gắn nồng giảm thanh vào súng nhắm vào đầu và headshot :)) xong nếu hết tàng hình thì kiếm 1 góc khuất để nấp chờ cho energy-năng lượng hồi phục rồi mình đi kill tiếp, nếu bạn chơi delta thì nó ko có đồ hồng tâm để ngắm thì mình lắp cái laze vào bắn cũng như ai :))

18. anpham090

anpham090 Mr & Ms Pac-Man

Mình cũng bị lỗi giống Rockyjack... Cài xong xuôi, vào là bị y như vậy!
    Máy mình RAM 1GB VGA EN8600GTS kèm theo con Core 2 2.33GHZ, lướt đc Cờ rai sít mà lại ko lướt đc cái này ư!????

19. check_it_out1984

check_it_out1984 Youtube Master Race

các b cho iem hỏi cấu hình của máy em như sau- C2d T7500(2,2ghz)-ram2gb-VGA GE8600MGT(128),em chơi trên lap bác ạ,kô bít là có chơi đc kô ạ,em chơi COD4 ngon lành trên máy này ạ

20. anpham090

anpham090 Mr & Ms Pac-Man

Chơi đc CoD 4 thì chơi GoW vô tư!
    Somebody help!!!! Sau khi cop vào ổ cứng cài lại, vào play nó lại báo lỗi C++ rồi hiện ra bảng như trên! hú ú....Ai giúp tui dzới!!!!!