Giải đáp mọi thắc mắc về Final Fantasy VIII !

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi Guardians_Force, 16/7/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. prince313

prince313 Youtube Master Race

cho mình xin vài cái save ở đãi 4 đi bạn

2. Shery_the chick

Shery_the chick T.E.T.Я.I.S

ok...cái đánh trùm cuối nha...cái đấy hình như mình quên chưa đánh Omega đâu...chơi vội mà,nhân vật hơi yếu...cố gắng vậy nha...mai mình post lên cho

3. prince313

yeah cám ơn bạn nhiều lắm bạn post lên đi bạn

4. Shery_the chick

Ok file của bạn nè...thông cảm nha...tại cái máy nó đơ dơ nên chỉ gửi được có mấy file thui...

5. prince313

hìhì :D bạn có thể cho mình thêm vài cái nữa dược ko ở đĩa 4 nhá bạn. Bạn tốt quá

6. prince313

WOW!!!bạn làm cách nào mà nhân vật mạnh đến dường ấy bạn có xài chead ko? làm ơn chỉ cho mình với. à tiện đây cho mình xin thêm mấy cái nữa nhé cái nào cũng được. cám ơn bạn rất nhiều

7. prince313

sao mình chơi tới khúc Squall đi giữa chỗ hoang vắng thì b5 báo lỗi error vậy bạn

8. Saphiria

Saphiria Youtube Master Race

cho tui hỏi là sao tui không vô cái của hàng trong ethar được vậy mà thằng bạn tui lại vô được trong đó nó bán mấy cái mega elixi... các thứ mà phải đổi ra mới có ai bít chỉ tui với nào

9. Shuu_shirakawa

Shuu_shirakawa Fire in the hole!

u muốn vô được cái của hàng đó u phải nhấn vào cái cửa hàng đó nhiều lần mới vào được ở chỗ đó có mấy cửa hàng chưa vào được , u phải nhấn thật nhiều vào mấy cái cửa hàng đó
    - có 1 cửa hàng nếu u nhấn nhiều vào thì sẽ lấy được 1 cái Rosetta stone
    - 1 cửa hàng mà như u nói
    - nếu vô được cửa hàng đó sau này u lear được ability call shop của GF tomberry u sẽ mua được ở bất cứ đâu mà không cần vào Esthar để mua nữa

10. Shery_the chick

To prince:thông cảm nha,ổ đĩa mềm của mấy hàng mình biết die sạch rùi...chắc phải mấy hôm nữa mới có...trong này mình chỉ hack tiền thui,còn những cái khác toàn chơi chocobo đó...chơi vội mà,có nghiền ngẫm gì đâu...
    Chỗ hoang vắng là chỗ nào dzậy ta???FMV hử???Thế thì mình chịu...chắc máy bạn cãi nhau với game rùi...

11. prince313

cám ơn shery_thechick nhé chắc chỗ đó đãi mình bị lỗi rồi.À tiên đây cho mình hỏi tên bạn đi

12. prince313

cám ơn shery_the chick nhé chắc đĩa mình bị lỗi rồi. À tiện đây cho mình hỏi tên bạn đi

13. Phong_Than_1988

Phong_Than_1988 Persian Prince Lão Làng GVN

Troài oi! chả cần tìm tòi làm chi, tui bảo choi chôcbo đi đồ gì mà chả có! tất cả các nhân vật của tui Full hết tất cả các chỉ số luôn! không hack hiếc gì cả! cho Omega đánh trước 10' rồi mới đánh vẫn thắng như thuờng(không chơi tàng hình đâu nhá), ai cấn tui cho cái File save này, vô địch thiên hạ luôn

14. darklynx

darklynx Persian Prince CHAMPION ✡ Shine Wizard ✡ Lão Làng GVN

vô địch thiên hạ hả, tui hạ xong omega cũng là vô địch thiên hạ vậy nói vậy mà cũng nói

15. samm

samm Youtube Master Race

cho mình hỏi cái này 1 tý đi các bạn. minh đang chơi ở đĩa 2 khi squall bị rớt xuống cầu treo lơ lửng theo hướng dẩn của ruby thì bấm nút tới cho squall trèo vào nhưng mình chơi đi chơi lại mấy chục lần rồi mà vẩn gameover ko hiểu đĩa bị lổi hay sao nữa mặc dù mình đã tắt chế độ movie nhưng vân ko được. vậy khi qua cầu đó mình phải làm gì? hay là do mình mua đĩa bị lổi? vậy các bạn có thể cho mình 1 file save qua đoạn đó được ko? mình thích chơi lắm nên cứ đi lại chổ đó mấy chục lần nhưng vẩn bị rớt xuống cầu . mong các bạn giúp đỡ . mình cảm ơn nhiều.

16. samm

samm Youtube Master Race

mình mới mua cái đĩa 2 thì thấy qua được chổ đó. nhưng còn 1 điều nữa là mình chơi đến quest tìm nhà edea thì ko thấy trên bản đồ nằm chổ nào cả. giúp mình với.

17. Shery_the chick

Bạn phải điều khiển cho Squall đi về phía bên phải,khi đến được đọan cầu liền thì Squall sẽ sống(từ trước đến giờ mình chả bao giờ để ý chuyện này cả).Còn nhà Edea thì nó nằm ở phía Nam của bản đồ,nơi có "mũi Cà Mau" ấy.Mở bản đồ ra mà coi.

18. ThirteenDeath

ThirteenDeath Mr & Ms Pac-Man

ai còn nhớ 4 chỗ gặp đĩa bay UFO ở đâu không nhỉ ?
    hình như 1 chỗ ở sa mạc , 1 chỗ ở gần rừng chocobo và đâu nữa nhỉ ??

19. Shery_the chick

Mình nhớ 2 chỗ còn lại là ở gần làng winmill và ở Mandy beach,đông bắc Timber

20. ffkid_rebirth

ffkid_rebirth Mr & Ms Pac-Man

làm sao để chơi ff8 trên xp sp1 , mình chơi , chọn vào new game là bị văng ra ngoài desktop luôn!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.