Giải Đáp Thắc Mắc Chung - Ưu Tiêp Giúp Đỡ Lính Mới!

Thảo luận trong 'Thiên Long Bát Bộ' bắt đầu bởi The_Angel, 17/6/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. rakkerus

rakkerus Mr & Ms Pac-Man

Cái cố định là đồ tường, nếu bang bạn có nghiện cứu cái này sẽ có và mua = CH bang. CH bang làm nv bang là có, dùng để nhận x2 bang, ngân bì lệnh tiễn, up nghề, mua đồ tường, thực phổ, dược phương.... kể ko hết :|

Sách cho nghề phái đến chữ Nghệ thằng cho up nghề phái có bán sách.

Cái này ai giúp với, ngọc thân pháp với né thi` cấp máy bắt đầu có hiệu quả né tốt #18 với 9x mà có ngọc cx 3 ấy >.<

2. okitakimura

okitakimura Youtube Master Race

hiện tại , mình reset giờ chơi theo cách cũ ko được nữa :(:( ( vao phần cá nhân chọn sever của mình chơi rồi cập nhật đó ), ban nào biết cách reset chỉ mình với
    cảm ơn đã quan tâm
    :D:D

3. nobita.st1

nobita.st1 Youtube Master Race

ủa ? lạ vậy ?. mình vẫn rs bình thường mà, cũng thấy mấy đứa phát lên kênh thế hỏi GM sao ko rs time dc ? nhưng mình vẫn rs dc mà

4. okitakimura

okitakimura Youtube Master Race

mình đang ở sv Huyết trận bát phương nè
    kiểu này chắc chết quá :(:(
    anh em nào giúp với , rs rồi vào lại cũng như ko

5. bimbavn

bimbavn Youtube Master Race

Nghỉ TL cũng lâu rồi ! Lần trước chơi thì reset time bằng cách thay đổi thông tin nhân vật nhưng vừa rồi mình thử lại thì không được nữa :| anh em nào chơi TL chắc cũng biết cách reset mới ! Chỉ hộ mình cái nhé ! Mai ra sv mới chơi lại! Thanks nhiều ! :D

6. rakkerus

rakkerus Mr & Ms Pac-Man

Mình rs theo cách này đc các bạn thử xem, ko cần đổi thông tin gi` đâu
    psp.gate.vn-> đăng nhập -> thông tin cá nhân -> chọn sv và mã xác nhận -> xác nhận mật khẩu -> tắt trang psp.gate.vn
    Một số lần mình ko tắt trang psp đi thi` ko rs đc chắc bạn chưa tắt trang đó :D

7. SND Yukimura

SND Yukimura Youtube Master Race

Là lính mới nên xin mọi người chi giáo !
    Khi chơi các serve mới . vừa ra . em vừa cày dc lên được 20 cấp là thấy có người bán vàng , mà bán cả vài chục . kok hiểu serve mới ra chưa đầy 2h mà kiếm vàng đâu ra vậy ạ ? Xin chỉ giáo

8. .Piano.

.Piano. Youtube Master Race

1.Nổ banh nhà .
    2.Chém gió mát quá .
    3.Có người làm tay trong của FPT.

9. Dark87

Dark87 Legend of Zelda

lần sau nên vào topic trên kia hỏi nha bạn,
    cái đó là dùng KNb mua hoa bán lại,mua cái như hình ở dưới rồi đem bán shop thì được 60v, sv mới thì cách này kiếm tiền nhanh nhất

ps:ko bit thì trật tự...

10. SND Yukimura

SND Yukimura Youtube Master Race

Rất cám ơn Dark87 . nếu dark 87 cho số liệu cx là bao nhiêu vàng thì tốt quá !
    Vâng , lần sau sẽ nghiên cứu kỹ

11. winger21

winger21 Youtube Master Race

Chính xác thì bạn mua hoa mất 240knb thì sẽ bán được 60v bạn à

12. babyaivan

babyaivan Mr & Ms Pac-Man

sv mới thì knb bán rất rẻ =)) =))

13. The_Angel

The_Angel Lão Làng GameVN Moderator Lão Làng GVN

Nói nhảm !.

14. richanhtuan

richanhtuan Mr & Ms Pac-Man

ai có thời gian nhiều trả lời cho em cái này với , trong game có tất cả bao nhiêu nhiệm vụ hay Q có thể làm được , em chỉ biết mấy cái thôi , q123 , đánh cờ , đánh lén môn phái , hết , ai còn q gì kể hết cho em với , nhận được cái gì , cái đó giúp ít gì ???

mới đây em có lấy về hình "cấp độ từng con pét có thể cầm" , hình kill và tác dụng của kill pet , nhưng máy em cài lại mất hết òi , ai có đường link cho em xin với để emtìm hiẻuthêm

15. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Bạn còn có thể đi đánh Ác tặc (đc ngọc c1 or HTP), bảo vệ linh thú (BK pet, khủng long), diệt phỉ Kính Hồ (TMTP, full), túc cầu (TMTP xác suất 100%), Yến Tử Ô (cái j cũng có :D) Mình chỉ nhớ có vậy thui, nếu nhớ ra nữa thì sẽ bổ sung tiếp :D

16. Mr.gh0st

Mr.gh0st Mr & Ms Pac-Man

Thủy Lao (nhặt tào vận lộ dẫn cho tào vận), Trừng ác (Bảo Tàng Đồ), Nhiệm vụ Anh Hùng bên ĐL (yêu càu lv trên 75 và tp trên 70, nhận đc full 80 môn phái, gồm 3 Q, tìm người, đánh quái và tìm địa điểm)

17. richanhtuan

richanhtuan Mr & Ms Pac-Man

cám ơn 2 bạn nhìu , mình mới chơi nên còn rất nhiều cái mình chẳng bếit nó có tác dụng gì cả ??? ngọc cấp 1 thì biết , nhưng HTP là gì và có tác dụng gì ??? PK pet khũng long là gì ??? TMTP là gì ??? túc cầu thì diển ra khi nào ???

và những q đó thì levelnào chơi được ???

18. jackkychan12

jackkychan12 T.E.T.Я.I.S

HTP là sơ cấp bảo thạch hợp thành phù tỷ lệ 25% cho ngọc ko quá C4 : khi dùng cái này đến bành hoài ngọc thì phải và hợp 5 viên ngọc cấp thấp hơn thành 1 viên cấp cao hơn ( VD 5 viên C1 thành 1 viên C2 ) . BK pet là các sách kỹ năng cho pet học để nâng skill cho pet . khủng long là trứng khủng long khi đi bảo vệ linh thú có xác xuất nhặt dc. tung tích dã trư vương khi có cái đấy đi bem tiếp con dã trư vương lại có xác xuất tiếp là nhặt trứng khủng long , nhưng mà 2 cái trên nó ảo lắm ít khi nhặt dc. lắm b-( b-( b-( . TMP là tân mãng thần phù nguyện liệu ko thể thiếu khi chế thần khí . túc cầu thì diễn ra hàng tháng vào chủ nhật tuần đâu tiên của tháng vào lúc 19h30 trở đi cho đến 23h

19. anKa2k

anKa2k Youtube Master Race

Em thấy trên diễn đàn và một số web có hình chụp ko có tên char hoặc ko có char và khung giao diện.
    Anh chị nào biết chỉ em.

20. ferandjames

ferandjames Donkey Kong

thì bạn xài paint hoặc photoshop mà chỉnh xóa đi chứ sao!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.