Giải Đáp Thắc Mắc Chung - Ưu Tiêp Giúp Đỡ Lính Mới!

Thảo luận trong 'Thiên Long Bát Bộ' bắt đầu bởi The_Angel, 17/6/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. TheHuy_268

TheHuy_268 Youtube Master Race

Hix. hiện em đang chơi Dragon Oath (TLBB Mỹ), lên lv 10 mà không bik chọn phái nào, em đang phân vân giữa Minh Giáo và Võ Đang, ai tư vấn cho em dc ko?
    Em đã nhiêu lần chơi Minh Giáo nên bik khá nhiều về nó: dam cao, máu khá trâu, pk vip. Còn Võ Đang em chưa chơi bao giờ nên em muốn chơi thử vì nghe nói nó cũng manh và skill cũng đẹp lắm. Ai giúp em dc ko? Em phân vân quá! Àh chỉ em các cách build của Minh Giáo và Võ Đang luôn nha!

2. Đệ nhất Nhân

Đệ nhất Nhân Mr & Ms Pac-Man

Có một thắc mắc, bạn nào biết giải thích giùm. Đó là đục lỗ 4 mất bao nhiêu vàng?
    Hôm trước thấy kênh hệ thống thông báo có người đục lõ 4 cho đồ Chiến thần: XYZ mất 3000v để đục lỗ thứ 4, và ngay sau đó có người bình luận 13 lỗ x 3k vàng = 39k vàng. Nếu quả đúng vậy thì vãi chưởng quá, chắc cơn sốt BT lần này chắc chả cần mua ngọc để dành cho lỗ 4 làm gì nữa.

3. ĐV25

ĐV25 TLong Đệ Tam Thiện Nhân

@Đệ nhất Nhân:

1. Đục 4 lỗ dùng Kim Đỉnh Chi Tiển bán trong shop KNB thì cần 3000v 1 lỗ (100% lên)

2. Đục 4 lỗ dùng Hàn Ngọc Tinh Túy hợp từ Q PMP thì cần 300v 1 lỗ (100% lên)

@TheHuy_268: Minh Giáo cho bạn thích làm tanker thể hiện mình, lao vào đối phương hút nộ, chém giết tùm lum. Võ đang cho bạn thích lối đánh hit and run và hỗ trợ đồng đội trong vấn đề khóa đối phương cũng như dồn dame chủ lực dứt điểm đối phương.

4. Đệ nhất Nhân

Cảm ơn bạn ĐV rất nhiều, đúng là gặp đúng thầy đúng thuốc có khác, chẩn đoán rồi chữa được bệnh luôn.
    Vậy là xem ra mình nên tích cực đi Sơ chiến là phương án tốt nhất. Đợi đến lúc ra set đồ 96 được đục lỗ 4 thì cố gắng đủ Hàn Ngọc Tinh Túy. Để Hàn Ngọc Tinh Túy dùng đục lỗ thôi vì mình không định build đồ theo đường Chiến Thần.

5. ulovebo

ulovebo Donkey Kong

ông Đệ Nhất thay avatar mới mà chẳng khao anh em 1 chầu gì cả :|

6. Đệ nhất Nhân

Cái sign thế kia còn chả khao mà đòi :D
    Mà ulo ở Mỹ đi học cơ mà, công tử con nhà giàu có khác, về nước có quà tặng anh em thì tốt.
    Thỉnh thoảng thấy cái gì hay thì đổi đi tí cho đỡ chán, sang chơi Xích Bích copy về. Thời gian ít mà cứ thích chơi nhiều game, không kham nổi. Nửa năm rồi mà acc TLBB vẫn dậm chân tại chỗ, có even x2 mà cũng không train đc mấy, ngại cầy ghê cơ...

7. ulovebo

ulovebo Donkey Kong

hehehe giàu gì anh. lấy đc học bổng trong trường thì đi thôi. mà giới thiệu cho anh em mấy cái game hay mà cũng chẳng có time chơi. chỉ chơi đc mấy cái game nào mà có auto thôi. hết máu hết mân thì chết về làng :))

8. pem

pem Mr & Ms Pac-Man

Vừa up phiên bản mới em vào thì cái kasper nó báo thế này bro nào biết là cái gì ko thấy chữ keylog run wa:(:(

9. DwProNo1

DwProNo1 Mr & Ms Pac-Man

Mấy anh cho em hỏi sự khác nhau giữa Tinh thiết cấp 1 và cấp 2 là gì thế em thấy công dụng của nó cũng giông nhau ko biết # chổ nào pro giúp em với

10. ĐV25

Tinh thiết 1 thì chế vũ khí random từ 2* tới 4*

Tinh thiết 2 thì chế vũ khí random từ 3* tới 6*

11. DwProNo1

DwProNo1 Mr & Ms Pac-Man

thank anh vậy là cấp càng cao sao cang nhiều \:D/

12. Kates

Kates C O N T R A

Choi mình hỏi cách chế luyện ngoc đi ạ :D Đang tập chế đồ cho acc bé mà không biết cái luyện ngoc này làm sao có ;;)

13. ghostlonely

ghostlonely Mario & Luigi

- Tâm pháp 75 NM buff được bao nhiêu % pác ĐV nhỉ? ;))
    - Nếu toàn bộ đồ trên người đều ép dc 4 viên ngọc, theo pác : phái nào có lợi nhất?
    - Mà với 1 slot = 3k vàng thế này thì để tiền up ngọc sướng hơn :( ( 3k vàng hơn 3 viên cấp 4 ) dân ngọc 5 > lại sướng, còn dân ngọc 3,4 thì :( cái ước mơ nâng điểm ngọc 4 còn chưa có với 1 slot ngọc nữa,khoảng cách ngày càng xa xăm thêm

14. ĐV25

@ghostlonely:

Theo trong skill ghi thì tâm pháp 75 vẫn chỉ buft dc 9% máu nhưng thật sự là buft dc 10% máu:|

2 phái lợi nhất là MG và VD:|

Thay vì tốn 3k vàng thì bạn có thể bỏ ra 300v với Hàn Ngọc Tinh Túy đục lỗ 4 cho rẽ:|

Thấy mình giống như học sinh đang bị khảo bài ghê;))

@Kates: Chế luyện ngọc bạn học Gia công nguyên liệu (Tô Châu, dưới gần thằng Âu Dả Tử chế thần khí - nhớ ko làm là thế)

15. vipvipvip_2000

vipvipvip_2000 Donkey Kong

gia công nl học ở ji` đó ko nhớ ở gần đinh đinh đông đông gởi bán knb đó , học tốn 1v , mún chế luyện ngọc cấp mấy thì cần ... băng cơ cấp tương ứng ( đánh quái lụm hay mua = điểm tặng)

16. HàNội Phố

HàNội Phố Youtube Master Race

lên 6-7 skill làm thế nào các pro =((

17. DwProNo1

DwProNo1 Mr & Ms Pac-Man

Mấy anh ơi giúp em với em chơi Tinh Túc cứ lâu lâu thì bị hiện tượng không thể dùng chưởng đánh quái cũng như cho thú ăn một hồi lâu nó lại hết ai biết bị gì ko chỉ em cách khắc phục với thank mấy anh nhiều nhiều:(

18. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Cái này có khi là do mạng của bạn bị lag, dừng hình thui :|

19. DwProNo1

DwProNo1 Mr & Ms Pac-Man

thank nhiều nhiều vậy mà em cứ tưởng clickcai1 gì làm nó bị vậy?

20. Tiểu Tặc

Tiểu Tặc Youtube Master Race

Tình hình là bỏ TLBB gần 2 năm nay , từ cái hồi nó thay đổi thời gian ra mắt phiên bản mừng tuổi liên tục :)) , đến lúc nó sắp thay cái PB j` thay bản MT thì bỏ :(

H muốn chơi lại mà thấy nhiều cái mới qá , mình cứ như thằng nhà qê lên tỉnh ấy :((

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.