Giải đáp thắc mắc mọi thứ về Pokémon

Thảo luận trong 'Pokédex' bắt đầu bởi Great Se7en, 13/10/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Super thám tử

Super thám tử C O N T R A

Nghe đâu hình như cái gì nữa?? :-" Die từ đời nào rồi :-" Nhưng mà mấy mem cứ đòi cho nên phải đưa vào đó để mọi người ... cố vậy :devil:

2. thuyquai_29

thuyquai_29 God's Grandfather

hè hè . Bà con cho hỏi có những con pkm nào tiến hóa = trade vậy

3. persim123

persim123 C O N T R A

Vào serebii.net mà coi ;)).Phần R/S/E/FR/LG dex ý :-" có đầy đủ pkm tiến hóa = trade hoặc = trade + hold item

4. quocanh89

quocanh89 Dragon Quest

Die từ lâu rùi mà lại, mà có mún down thì chắc phải 1 tháng thật đấy chứ, 1 mb cơ mà ( phải ko nhỉ)

5. hikaru_anh

hikaru_anh Legend of Zelda

các bác nói vụ gì thế có phải down game cube về hông mà sao bác này nói down 1 mb dến 1 tháng lận thui thì pócha6n.com lu6on vậy
    :whew: :whew: :whew:

6. quangminh2771990

quangminh2771990 Youtube Master Race

Sao tui ko thể trade dc giữa các bản pkm

7. persim123

persim123 C O N T R A

Cái đó mới chỉ là file torrent thôi ;)) phần tiếp theo mới khổ.Cứ down đi khắc biết ;))
    các bản trên GBC và GBA ko trade được với nhau.Cho nên có thể u chơi FR/LG,chưa lấy viên đá về cho thằng cha ở đảo 1 nên chưa trade được ;))

8. dungsi182

dungsi182 Youtube Master Race

ê cho mình hỏi trong Emerald khi đã sử dụng Dive để vào hang ổ Magma đánh thức con gì đó dậy rồi ra ngoài nói chuyện với 2 thằng admin Magma Aqua giữa biển thì trong bản hướng dẫn nói là qua đảo gì đó hồi máu ( đảo lênh đênh trên biển ) rồi qua Sky Pillar sao thấy tháp kô mở cửa vậy ( the door is closed ) làm sao bây giờ

9. Favour_S

Favour_S Youtube Master Race

các bạn ơi
    Chỉ mình trade pokemon với

10. gamer_little15

gamer_little15 Youtube Master Race

em mún hÕi cái nàÿ nè : chiêu Cut á học Õ đâu dza ??? ( tại trong Walking Emeral cha GameWolrm gì đó hỏng nói tới, hùi trước học chiêu đó rùi nhưng giò chơi lai lười mò wá !! ai bít chi~ giùm nghen !! )
    với lại sao trong PKM Emeral sao câu cá wài hỏng đc dza ?? ( hix ngồi cau xịt cuc' luon mà hong co' con ca' nào hết Y_y lau lau no' còn ghi "a cau được rồi, nhưng con cá mất" làm mừng hụt . cuối cùng cũng chä có gì. có ai biết taÎ sao ko ?? ( đừng nghï tui ngu nha )

11. sát-thủ9700

sát-thủ9700 Youtube Master Race

hix em len lv 47 rui nhưng sao vẫn chưa chặt được cây vậy ai bít lam on chỉ dum với thx trước nhe:D

12. gamer_little15

éc túc wa'a'a'a'a'a'a' !!!!!!! cha GameWolm gì gì đó chi~ kiểu gì kì cục wá ! chơi tới khúc Kyogre thức giấc gồi .... trời mua to ơi là to ... tui chay đi lấy cái xe March Bike để đi vào Sky Pillar , y nhu hướng dẫn. DCM nó tới lúc đó cánh cua~ cua~ Sky Pillar éo chiu. mo~ làm tuc' muo'n chết !!!!!!!! >_< má ngày mai đi học nội trú rùi bua nay ráng choi ngày đêm đễ vê` nước mà cũng éo đuọc !! túc muÓn học maú.... ai biết chÌ le le tui nha. chie`u mo`ng 4 tui di hoc đo

13. BlackFlea

BlackFlea Mr & Ms Pac-Man

Oài !! Chúa ơi !! Kyogre thức thì Groundon tỉnh chưa !! Nếu rồi thì đến cái thành phố cuối cùng ( thành phố phải dive ) xem 2 con đó choảng nhau !! Choảng 1 lúc thì đến Sky Pillar gặp Ray rồi cưỡi nó đến can 2 con kia !! Thế là xong !! Ah mà lúc đến Sky Pillar thì chưa cần Bike đâu !! Chạy bộ được roài !!
    Cả lần sau đừng chửi bậy nữa nha !! Cẩn thận ăn sẹo đó , trông đẹp trai thế mà có sẹo thì no ổn :D !! Mà sao ông chưa viết trên 50 bài mà được change avatar nhỉ :D

14. quocanh89

quocanh89 Dragon Quest

Úi cu bọ đen ơi avatar change thoải mái đấy chứ, hay là luật mới
    Cut học ở Slateport, nhà cut master ấy

15. hikaru_anh

u làm 2 con kia dậy chưua nếu rùi thì phải vô cái hang trong thành phố ngầm gặp thằng wallace lấy chìa khóa gì dó mới di tiếp dc

16. BlackFlea

BlackFlea Mr & Ms Pac-Man

Oạch !! Thành phố đấy có ngầm đâu !! Nổi đấy chứ ::) Chỉ cần dive xong rùi lại nổi lên thoai !!
    @quocanh : luật mới đấy , hồi em mới reg phải ngồi câu mãi mới change được avatar

17. kehuydiet20032002

kehuydiet20032002 Mr & Ms Pac-Man

a,a, cho tui hỏi làm cai cách nào mới wa được hòn đảo thứ 4 trong LG vậy, tui đi mãi mà chỉ tới hòn đảo thứ 3 là bí lù luôn, chỉ dùm tui dới.À, còn trong bảng E nữa, lúc 2 cái con gì gì đó oánh nhau,rùi con rồng bay xuống oánh mỗi đứa 1 phát rùi thì xong, dậy 2 cái con đó chạy đi đâu rùi ấy nhỉ, seo tui 0 thấy tụi nó đâu hít làm sao mà bắt.Chì bắt được mỗi cái con rồng thui.

18. quocanh89

quocanh89 Dragon Quest

Về phần trên của đảo 1 đánh 2 thằng magma lấy ruby plate, bắt moltres, gặp Celio, nói chuyện nó sẽ cho vé

19. gamer_little15

:o trời anh bắt đc cä con Rayquazza nua~ hä :cool: :> chúa oi !! chi~ em đi $_$
    Với lai cho em hÕi sao PKM Emeral câu cá hong đc ??????? :whew: pó dép.com luôn !!!!!! mấy anh coi lai đi nha, tu` hồi mói chơi PKM Emeral tới gio` chua bao giờ câu trúng 1 con cá nào luôn =(( anh nèo bít trä lời giùm em cái nha

20. hikaru_anh

đầu tien bạn lên gặp celio ở dao 1 rùi lên phía bắc sẽ thấy 2 thằng
    rocket thì phải.sau đó đấu với tụi nó rùi sẽ dc vô hang,bạn vô lấy viên ruby,về dưa cho celio nó sẽ cho bạn rainbow ticket,di từ 1-7.tiếp theo bạn lên dảo 4 cứ di về hướng dông sẽ thấy cái hang vô dó lấy cái hm07 bạn đi tiếp sẽ thấy con lorelie của e4 và bọn rocket.dấu với rocket và nói chuyện với con e4.sau dó đi dến dảo 6,bạn lại tiếp tục qua bên phải và di,sau dó bạn sẽ thấy 1 cái hang Metal Doors ,hãy dến dó và nhấn a sau dó dùng cut .cửa mở bạn thấy 1 cái lỗ ,di và thấy 4 cái nữa đi theo sau vào cái trên ->dứoi->bên trái->dứoi ->phải ->dứoi->dưới.bạn sẽ thấy hòn sapphire .nhân vào nó sẽo thấy 1 thằng bên rocket an cắp.đi tiêp sang đảo 5 bạn đi và thấy nhà tên là Five Isle Meadow của rocket nhấn vào cánh cửa và bạn đi tìm thằng tiến sĩ ăn cắp và lấy lại cuïc sapphire.về đảo 1 đưa cho celio .còn trong emerald mấy con đó ko bắt dc dâu phải trade hay cheat thui

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.