Giải đáp thắc mắc mọi thứ về Pokémon

Thảo luận trong 'Pokédex' bắt đầu bởi Great Se7en, 13/10/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. quocanh89

quocanh89 Dragon Quest

Thằng kidmabu mún chết à mà câu 4 bài liên tiếp nội dung thì lung tung,
    Ruby ko có bản đồ 2
    FR mà lúc ở Cinnabar ko đi theo Bill thì ko đi đựơc lên 7 đảo đâu
    Cu husky qua chat chit mà chat đê

2. BlackScizor

BlackScizor Youtube Master Race

thank you , bắt dc roài , còn deoxys , celepi, mew, jirachi ... có bắt dc ko , cả latios nữa ( dc latias roài ) , mà làm ơm chỉ 6 ô vuông có cá feebas dc ko vậy

3. hikaru_anh

hikaru_anh Legend of Zelda

còn deoxys , celepi, mew, jirachi ... có bắt dc ko , cả latios nữa ( dc latias roài ) , mà làm ơm chỉ 6 ô vuông có cá feebas dc ko vậy
    mấy con đó bạn phải lên đảo bắt thuiii ,mà vé thì nếu chơi trên gba gốc in vn thì có mơ cũng ko thấy,chính vì vậy chúng ta phải cheat thui,bạn có thể dùng mã này .sau khi nhập mã đi qua cánh cửa bất kì bạn sẽ đến nơi .còn muốn đi tiếp thì phải disable cheat
    8DEB234A 4C8DC5EC Faraway Island (Mew)
    4A99A22B 58284D2D Birth Island (Deoxys)
    842CB8A9 7F8B0149 Navel Rock (Lugia and Ho-oh)
    F0EC26B8 31EC5657 Southern Island(latios-latias)
    con celebi_jitachi mình ko biết ở đâu nên chỉ dùng mã thui.còn feebas thì theo mình là nó ở cái hồ dường 119 nó ở trong 6 ô bất kì nên khó tìm lắm
    @blackfea:cho mình xin lỗi nha ,trong lúc nhất thời nên.........

4. BlackScizor

nhưng ai chỉ rõ cách cheat đi , cheat hoài ko dc, HD thật tận tình , hay là HD cheat mew tận tình nhé, cám on trước

5. hong9600223

hong9600223 Youtube Master Race

em co extract all no ma van khong choi duoc, ma anh noi toi cai gia lap nao vay , co phai la visuboy advance khong

6. kidmabu1715

kidmabu1715 Youtube Master Race

mấy huynh tỷ ới ời !!! Sau khi bắt 3 con băng ; sắt ; đá xong làm gì nữa ạh . đệ bắt xong hết rồi mà chẳng lẽ để đó làm cảnh àh?

7. persim123

persim123 C O N T R A

Lạy u làm cụ ......... noob luôn :-" đã hướng dẫn cụ thể kèm ảnh thế rùi mà giờ còn nói câu này +___+
    Dex
    Cheat.Feebas trong 6 ô đó nhưng mỗi lúc 1 khác ( chắc thế ;)) )

8. kidmabu1715

kidmabu1715 Youtube Master Race

mấy huynh tỷ cho đệ hỏi câu này nữa nghen....muốn lấy coincase thì làm thế nào ạ? đệ lấy được pokoblock rồi nhưng không có coincase hic hic tìm muốn chết luôn àh :((

9. kehuydiet20032002

kehuydiet20032002 Mr & Ms Pac-Man

UI, chít tui rùi, hix, mọi bữa vẫn chơi continues sau khi đánh E4 bảng E bình thường thía nhưng hum ni tự nhiên đánh E4 xong rùi thì mất save luôn, óa óa.có ai kíu tui dới hông thui tui chít mất.

10. I'm Shevchenko

I'm Shevchenko T.E.T.Я.I.S

Bạn chơi bản nào vậy ??? Nếu chơi bản Fire Red thì chắc cũng giống bản red vì mình đang chơi Fire Red nhưng chưa tới đó chắc là ra chỗ quán ăn ở sát chỗ đổi coin ý nói chuyện với mấy nguời trong đó sẽ có người cho hình như là cái ông mập ^_^ !!! Ko đúng đừng trách nha tại những chỗ mình chơi phần lớn giống y chang Pokemon Red

11. Super thám tử

Super thám tử C O N T R A

Lấy cái Habor Mail đưa cho một lady ở trong một cái nhà ở trong một thành phố tên là Mauvile City ấy :)) (phải viết thế kia cho đủ char :-"

12. BlackScizor

cho tôi gửi 2 bai nha, vi an nham nen gui mat ma chua kip ghi tiep, , cai con ninja... làm sao tien hoa dạng kia nữa , và clamper sao cho tien hóa thành 2 dang , cái suol cave gì đó làm sao cho dòng núoc lên hay xuống gì đó zậy, mà xin dc nói ro là lan trước HD ko phải cheat pokemon nen toi cha hieu gi ca , mong dc hd lại là HD pokemon

13. shadow2810

shadow2810 Sonic the Hedgehog

Nincada muốn có thêm dạng nữa thì trước khi lên lv 20 để 1 chỗ trống trong party là xong :-"
    Clamperl trade cho hold 2 loại item thì nó sẽ tiến hóa thành 2 loại khác nhau
    muốn cho nước lên xuống thì hỏi ông trời á =)) kidding
    nó sẽ lên xuống theo thời gian nhất định , nhưng lúc nào thì đếk nhớ =)) hình như sáng nó hạ , tối lên thì phải :-"

14. persim123

persim123 C O N T R A

Đếk nói nữa.
    Ủa thế ít ra u cũng phải save trong khi đập E4 hoặc khi đứng ở cửa E4 chứ ? ( save nhanh á ;)) load lại mà ....... thua :D )

15. gameworm

gameworm Fire in the hole!

Có ai biết 6 ô nước bắt con Febas nó ở đâu ko nhỉ ??? Lâu ko chơi quên mất rồi. Mọi nguời post hình lên nhé cho nó dễ. THx you i love u

16. BlackFlea

BlackFlea Mr & Ms Pac-Man

Ack !! Bây giờ lại đến chú hikaru gọi mình là fea !! Chắc phải đổi tên mứt :D !! Cho hỏi câu con feebas ở chỗ nào dzị !!

17. demianvonprios

demianvonprios Youtube Master Race

Em đang chơi bản yellow giả lập gameboy trên máy tính nhưng không biết cách vào safron và những thứ cần thiết,cách thức để thực hiện trade.Anh chị nào biết thì chỉ cặn kẽ cho em,được không?

18. hikaru_anh

hikaru_anh Legend of Zelda

trade thì vô forum chính pokemon fan club rùi tìm hình như nó có đấy còn nếu ko thì tui sẽ pót sau vậy còn cheat cũng vậy ra ngoài mà tìm nha.mấy cheat của mình thì bạn chỉ nhập vô rùi vô cánh cửa bất kì gần đó là nó đến nơi,sau khi đến nơi thì tắt nó đi là xong còn ko thì ko đi tiếp dc đâu,đi nó sẽ bật lại.còn bạn nào muốn vô saffon trong yellow thì cứ vô siêu thị tìm mua chai nươc bất kì như fresh water,..ở tầng cuối .

19. I'm Shevchenko

I'm Shevchenko T.E.T.Я.I.S

Mấy bạn đang chơi bản nào vậy mà có mấy con ninja rồi cả clamper nữa !!! Và còn cái gì mà 6 ô nuớc bắt con Febas ---> mình chẳn biết mô tê gì T_____________T

20. Blackruby

Blackruby Donkey Kong

Bản Saphrie,ruby và emerald chứ còn bản gi nữa.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.