Giải đáp thắc mắc mọi thứ về Pokémon

Thảo luận trong 'Pokédex' bắt đầu bởi Great Se7en, 13/10/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hong9600223

hong9600223 Youtube Master Race

may anh chi cho em hoi muon lay S.S.tidal phai lam sao

2. BlackFlea

BlackFlea Mr & Ms Pac-Man

Ý "chời" !! Xoay mấy quả berry cho nó ăn đến max beauty thì nó evol !! Thế thui !! Kingdra theo tui cho học thêm dragondance cho đẹp !! Còn cái vụ máy tính thì đừng bàn cãi nữa !! Tự mò là ra hết !! Như tớ đây này , có ai chỉ bảo đâu =))

3. persim123

persim123 C O N T R A

Lạy bố trong GVN có bộ gõ TV mà +___+ Còn S.S tidal là cái gì thế :|
    Cho nó max beauty còn phải luyện 1 lever nữa mới tiến hóa :'>
    P/S : bố khỉ đếk vào đc YM :((

4. kisy_thanhchien

kisy_thanhchien Youtube Master Race

Cám ơn anh đã chỉ cho em nhưng ở cái Gym ghost em ko tài nào vào dc.Cứ đi vào là lại bay ra thế có tức ko.Còn mấy cái Hm3,4 em lấy hết rồi mà cái Hm anh nói dùng bơi ra biển có phải là Hm3 tên là Suft ko.Em dùng chiêu này dạy cho con Grydador(rồng nước bắt dc ở Lake of rage)thì no ko cho sử dụng và nói là : A new Badge is required. Anh làm ơn nói lại ci tiết lần nữa hộ em
    Em cũng rất cám ơn anh BLACKSCIZOR đã bày nhưng mà anh đánh ko dấu nên em chẳng hiểu gì hết. :-/ :-/ :-/

5. quocanh89

quocanh89 Dragon Quest

3 ngày rùi ko lên, post nhiều quá
    Mấy thằng clean đi nhá, 2500 post rùi đấy
    Mấy giờ rùi còn có người dùng ubers

6. DAC

DAC Space Marine Doomguy

To Kíty, à lộn, Kisy:
    Cái GYM Gosh thì phải đi lòng vòng mới tiến lên trên được, từ chỗ ông sư thứ nhất chạy ngang qua, chạy lên chổ ông sư thứ hai rùi chạy ngang lại, rùi lại chạy lên chỗ ông sư thứ ba...Vì nền nhà đó tàng hình í mà. Đi không đúng sẽ văng ra ngoài.
    Còn chiêu Suft muốn xài thì phải lấy được huy hiệu mới xài được.

7. dungsi182

dungsi182 Youtube Master Race

có ai chỉ em biết tại sao khi em chơi FireRed bật game Shark để bắt con Ho-oH mí cả Lugia Shiny thì vẫn xuất hiện shiny thật nhưng bắt xong kiểm tra bị lỗi , hay là các bác cho em đoạn game shark để bắt shiny trong Emerald đi, mà không biết con pkm shiny có gì hay nhỉ mới chỉ thấy độc hơn thôi

8. BlackScizor

BlackScizor Youtube Master Race

trời ạ , thôi dc roài , gym ghost:
    vào gym , đi thẳng , cặp sát cái gì đó mà gym nào cũng có , có 2 cái , cặp bên tay phải , đến chổ màu đen , bước lên 1 cái , chỉ 1 cái thôi ,sau dó quẹo phải , đi lên , đấu 1 trận nữa , sau đó quẹo trái , đi qua 1 khúc rồi ... có lẽ là tự đi dc roài

9. BlackScizor

xin dc gửi 2 bài ,vì gấp lém , câu dc feebas mà , thông cảm , làm sao cho feebas max beaty vậy

10. Super thám tử

Super thám tử C O N T R A

"-->đúng thế , pro bi giờ hông chơi uber , chỉ có đứa noob mới chơi thôi
    chú shit hiểu hông "
    ----> Tao nhớ là dạo này tao có choiư uber đâu nhỉ?? ;;)

11. BlackScizor

edit là cái gì biết chết liền đó , trừ điểm vô lý quá , xin truớc rồi mà super thám tử , độc ác , tàn bạo , dã man , ko có tính người ....

12. I'm Shevchenko

I'm Shevchenko T.E.T.Я.I.S

Cho mình biết tên của các pokemon huyền thoại trong Ruby đi ( có ảnh càng tốt :D ) ! Mà làm sao các bạn biết pokemon nào là pokemon huyền thoại vậy ??? Bộ Ruby cũng có phim hay truyện sao ???

13. BlackScizor

huyền thoại có mấy con chứ nhiêu , ban chơi thì sẽ biết , nói chung về ruby va sharprin là có latios thi ko có latias , guordon(ko nhớ tên) và kyoge cũng thế,
    cái chung là rayquaza và bộ 3 regi(rock, ice, steel), tôi chỉ biết nhiêu đó
    nói lại lần nữa , súper thém tử ẹo ác quá , độc địa, tàn nhẫn , ko có lương tâm ......

14. hikaru_anh

hikaru_anh Legend of Zelda

ngoài ra nó con các con trong silver ,goal như ho oh lugia mew mewtwo 3 con chó thần nữa nói chung huyền thoại ruby nhiều lắm mà bác blackscizor bị trừ vài điểm xi nhê gì mình từ trước đến giờ bị trừ quá trời mà có kêu đấu mà bạn nói bạn bắt feebas ở đâu lâu nay mình chỉ nghe chứ chưa gặp ai bắt dc

15. BlackScizor

câu dc ở gần thành phố gì đó , hình như là fortree , mấy ngày ngồi câu suốt , muốn mờ con mắt mới dc đó , nhưng tiếc là feebas cái , nhưng kệ , câu dc là mừng roài nhưng ko tiến hóc dc hic hic
    tức quá , vẫn còn tức , tại sao lại trừ đến 3 ẽp chứ , đau khổ quá , độc ác quá , tàn nhẫn quá,vô lương tâm quá , ko có tính người , quỷ dữ đấu thai.... còn gì nữa nhỉ

16. hikaru_anh

mà bạn câu ở cái hồ 119 hay sao có thể post hình cho mình xem dc ko mà bạ có câu trong 6 ô gì ko hay câu đại

17. BlackScizor

tôi câu ngay cái ô gần mấy cây cầu ở trên ấy nhưng lần sau quay lại câu thì ko còn dc nữa

18. hikaru_anh

bạn có thể post hình dc ko nói chẳng biết chỗ ở đâu cả chỗ đó ở phần nào dờng 119

19. BlackScizor

nói thiệt nghe , tôi mà biết post hình là chết liền đó . Đã nói roài , ngu về vi tính lém

20. hikaru_anh

nếu post hình thì bạn chỉ việc vô imageshack.com tải hình lên xong sau đó copy cái dỉect link ->vô chỗ dùng đầy đủ chức năng ->chèn hình-<páte link copy hồi nãy

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.