Giải đáp thắc mắc mọi thứ về Pokémon

Thảo luận trong 'Pokédex' bắt đầu bởi Great Se7en, 13/10/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Dragoness

Dragoness T.E.T.Я.I.S

Nói thế đố ai hiểu được :'>

Thế này nhé , tới Celadon , sau đó chạy vào cái nhà nào sặc sỡ hoa văn mà lùn tịt ấy , thấy thằng Rocket đang đứng trước cái tấm Poster , KS nó xong thì bật cái công tắc chỗ tấm Poster đó , rồi cái cầu thang xuất hiện và vào đó mà đấu :'>

Mà nè , bộ không bít qua bên Handheld tìm bản hướng dẫn hả !? :'>

2. kisy_thanhchien

kisy_thanhchien Youtube Master Race

Mấy anh ơi bày em cách nào để vào gym rồng trong pokemon crytal đi làm cách nào để vào cái hang phía trên gym. Ở đó có 1 ông già ko cho em vào.Mấy anh chỉ giùm em, em xin cám ơn vô cùng ạ :D :D

3. lunar chaos

lunar chaos Donkey Kong

cho tui hỏi làm cách nào để bắt hết mấy con pokemon thần trong bản R/S?Ngoài ra tui thấy có mấy bãi đá theo kiểu 1 hòn to ở giữa+6 hòn nhỏ xung quanh.Nó có bí mật gì ko vậy?
    Ngoài ra đục secret base để làm gì thế?
    Mấy ông làm ơn trả lời tui nhanh nhanh giùm cái

4. Dragoness

Dragoness T.E.T.Я.I.S

Bắt hết ở bản R/S hả !? Cheat là tốt và gọn nhất :'>

Thấy 1 bãi đá hả !? Bộ không biết dùng Rock Smash hay Strength sao !? :'>

Đục Secret Base hả !? Để bỏ mấy con Poke Doll + mấy bộ bàn ghế vào :'>

OK !?

5. hikaru_anh

hikaru_anh Legend of Zelda

Mãi mới Quay Lại Trang Thân Yêu để Câu Bài Mà Bạn Bắt Hết Poke Rare Thì Hơi Căng đó Chỉ Có Thể Dùng Cheat Thui CÒN BẠN KI SĨ THÌ QUAY LẠI THÀNH PHỐ CÓ CÓ CÁI RADIO STATION VÔ ĐÓ ĐẤU VỚI BỌN ROCKET

6. persim123

persim123 C O N T R A

=)) cái chỗ đó là để bắt 3 con regis.Có hướng dẫn bắt trong pokedex rùi đấy :'> nói dài dòng lắm với lại mang tiếng copy bài :-"

7. hikaru_anh

gà là sao hở bác persim ,mà còn bạn nói bãi đá đó ở đâu mình ko hiểu dc nếu muốn bắt 3 con đó thì làm theo sau,mình chỉ sơ sơ thui nha(đừng nói mình chép bà nhai):
    bắt con relicanth và con wailord(cho wailmer tiến hóa) ,sau đó ra pacific gì đó bơi ra vùng cuốn sóng bên trái ,bạn cứ đi vào mép sẽ thấy 1 lỗ đen nhỏ ,dive xuống rùi vào hang thấy một hàng chữ trên tường ,nhân a rùi dùng dig,đi vào trong dặt wailord lên đầu con reli... xuống dưới,bạn sẽ thấy rung động .thóat khỏi đó rùi bay lên dewford từ đó lên ngược route 5 ,bạn sẽ thấy cái chỗ để quẹo đi thẳng lên thấy tiếp hang nhỏ ,cho chạy kí tự rùi cứ chạy maratong 1 vòng quanh phòng xong cửa mở.còn 2 bắt ở sa
    mạc vô đó bạn sẽ thấy tiếp cái hang cho chạy kí tự ,rùi đi sang trái 2 bước,xuống 2 bước, dùng Rock Smash,vô bắt con đó.còn thứ 3 từ thành phố cảng( ko nhớ tên) đi ngược về phia công viên safari ,lùi lại tiếp qua đám cỏ lên bãi đất cao thấy tiếp cái hang vô trong đó cho chạy kí tự tiếp,xong căn giữa chừng hang dùng chiêu flash ,cửa hang mở.

8. BlackScizor

BlackScizor Youtube Master Race

cái này là câu MP 100% đây , nhưng mấy bác cho tôi hỏi , MP để làm gì thía , nào giờ nghe nói rôi nói theo chứ biết nó để làm gì chết liền

9. hikaru_anh

sao bác biết tui câu hở , có gi giỏi thỉ viết lại đi để rùi ăn điểm ko biết thì nói cho đàng hòang nha ,tui viết chỉ vì có người yêu cầu mà tui ko sao chép tự viết đó ,thật ra tui cũng chẳng cần cái mp quái này đâu chỉ cần luợng bài viết cao là lên level rùi

10. BlackFlea

BlackFlea Mr & Ms Pac-Man

Oài !! Bây giờ còn thích viết nhiều bài á ;))!! Vào topic chat chit đi !! Lại tính chat ở đây nữa hả :-" !! Mọi người cho em hỏi chính xác cái con chimecho nó nằm ở đâu cái :))

11. hikaru_anh

thế đấy bác nói thế chứ ai vô đấy trả nói chuyện vài câu,còn đây hình chỗ bắt con đó

12. BlackFlea

BlackFlea Mr & Ms Pac-Man

Ý !! Làm ơn chỉ hẳn chỗ ra đi/:) !! Máy ngoài hàng đểu quá nên đếk xem được hình :-"!!

13. shadow2810

shadow2810 Sonic the Hedgehog

ở cái xó mà mình lấy viên ruby ( sapphire ) hay magma coin ý ,
    hình như là ở chỗ đấy đóa
    tìm thử coi :-"

14. BlackScizor

chimecho ở trên hòn đảo có 2 ông bà già trên núi cao ơi là cao đó , này nhé , từ chổ 2 ông bà già , đi xuống 1 chút , quẹo phải , ở đó dễ bắt nhất đó

15. quocanh89

quocanh89 Dragon Quest

Super thám tử ơi Chú Ý cái topic này đi cu
    Để nó rơi xuống kinh quá, mãi mới thấy

16. BlackScizor

rơi xuống gì thế , dạo này thấy you nhiều chuyện quá đó , còn hơn cả đàn bà , đồ " tám"

17. sasavn

sasavn Youtube Master Race

tôi chơi giả lập GB trên xbox trò pokemon emerald nhưng không được chỉ là màn hình trắng xóa dù tôi đã đổi thử bản em khác trong khi các bản pokemon red,leaf green thì chơi bình thường bạn nào giúp tôi với

18. Dragoness

Dragoness T.E.T.Я.I.S

Sao lại mất đoàn kết thế này , không tốt không dốt :'> " Tám " thì kệ họ , đó là quyền tự do của nhân dân mà :'>

Ai cho em bít cái nì nha : bản FR/LG đoạn sau có bắt Lugia + Ho-oh không ạ , có thì chỉ chỗ giùm em và nhân tiện ....... cho lun cái cheat sang đảo 8 và đảo 9 nha :'>

19. hikaru_anh

bắt hai con đó thì bạn chỉ cần có cái ticket qua navel rock thui mà tìm cái đó thì hơi gay ,còn nếu muốn qua đảo 8,9 thì thật ra nó là nơi bắt lugia .hooh deoxys..đó ,vô pokedex mà tìm nhưng theo mình thì cheat thẳng đấu với bọn nó đi biết dậy là đủ rủi.còn cu scizor
    im ngay đi chẳng phải cu vẫn đang tám sao mà ý kiến này nọ ,coi lại đi đi đây là topic giải đáp nếu muốn yên lặng thì xin mời ra ngoài còn ko thì cứ nói bình thường.
    sasavn sao bạn ko chơi trên máy vi tính đi chú chơi vi xử lý của xbox thì chậm lắm có nước chò xbox 360 thì nhanh hơn

20. BlackScizor

ho^ ho^ , no'i nguoi na`y thi` nguoi kia nhay vo , du'ng la` ta'm chuyen , sao khoa'i nha?y thi'a ko bie^'t , ko nha?y ko ai no'i you bi ca^m da^u
    Ko ghi da^'u dc

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.