Giải đáp thắc mắc mọi thứ về Pokémon

Thảo luận trong 'Pokédex' bắt đầu bởi Great Se7en, 13/10/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. quocanh89

quocanh89 Dragon Quest

Đồ đẹp là mấy cái bell gì đấy thì phải
    To ndn an: Cái nhà ông già nào hả
    30 Char 30 Char 30 Char 30 Char 30 Char 30 Char 30 Char

2. tagomisugi

tagomisugi Mr & Ms Pac-Man

co ai chi cho tui cach choi tro ruby khong ?tui di toi doan ruler110 rui thi khong con đường đi nũa ai biết chỉ tui

3. Super thám tử

Super thám tử C O N T R A

Chạy vào cái nhà mà có mấy ông nghiên cứu khoa học ở đó :)) Nhà to, có 2 tầng, ở dưới cái nhà có bọn Team Magma bu quanh ấy :)) Vào đó nói chuyện hết, rùi ra ngoài, vào cái nhà mà hồi trước có bọn Magma bu quanh :)) Đi lên tầng, nói chuyện với ông gì đó (quên tên rùi) :)) Rùi đấu với 2 thằng Team Magma, đi ra :)) Thế là bọn Magma sẽ hết chặn đường 110 :))
    Lưu ý: route 110, not ruler 110 :))

4. tagomisugi

tui đi qua rùi nhưng tới chổ cái thành phố có cái cảng đó .tui lại không đi được nữa ,tới chỗ bờ biển thì chỉ có mấy người ở đó à không còn ai nữa cũng không có tàu bè gì ráo hết. (chỗ có cái nhà luyện lev pokemon là chổ hiện tại tui đang ở đó mừ)tui đang bị bí đây ai biết chỉ dùm

5. *SUPERGAMER*

*SUPERGAMER* Fire in the hole!

Ủa bác thamtu chỉ vậy là đúng rùi mà, bác nói tiếng anh cụ thể ra luôn đi, đang ở thành phố nào, ở đâu?

6. HolyDragon113

HolyDragon113 Youtube Master Race

À!cho tôi hỏi:Tôi đang chơi Pokemon online trên địa chỉ tppcrpg.net tôi muốn cho Nidorino tiến hoá thành Nidoking nhưng tôi vào Evolve Startar thì nó không hiển thị số lv đủ để biến thành Nidoking.Tôi không biết làm gì để tiến hoá thành Ndoking,xin phiền các bạn chỉ giúp còn về vấn đề tôi liên quan gì đến Ice_Dragon như Super thám tử nói thì tôi xin trả lời chúng tôi chỉ là bạn học chung trường thôi.Xin đừng nghe Ice_Dragon bịa nha.Nó bịa hay lắm. #>:)

7. Ice Dragon

Ice Dragon Mega Man

Nó nào bịa,muốn ăn bomb rồi vô pokemon center hả?
    Nó vơi tui là bạn học đồng nghĩa với việc..tui với nó là bạn học :D
    Theo như trí tụe cực tệ của tui thì hình như U Holy đã lộn nhà,qua pokemon online mà hỏi nhá.Thêm nữa theo trí tệ của tui cho biết hì hình như Nidorino tiến hóa bằng đá mặt trăng(có thể sai,nghe thằng Minh Hào đồn,sai đừng chửi tui,tội nghiệp!:((:(()

8. quocanh89

quocanh89 Dragon Quest

To tago: Có 2 thành phố có cảng lận. Nói tên ra. Slateport hay là Lilycove thì mới biết được chứ

9. heocon007

heocon007 Youtube Master Race

Có ai biết trong Pokemon ruby, có tất cả bao nhiêu loài rồng, post lên cho tui đi, xin đa tạ, ngoài ra có ai biết có con nào mạnh mà không phải huyền thoại?

10. Super thám tử

Rồng á, tui nói cấp cuối thui nhé, chứ kể cấp đầu ra thì lâu lắm :)) Salamence, Altaria, Flygon, Latios, Latias, Rayquaza :))

11. gamer206

gamer206 Youtube Master Race

các bác ơi có ai chơi pkm crystal va gold không chỉ cho em với ..............
    sau đoạn lấy huy chương thứ 3 ý...........
    cảm ơn các bác!!!!!!

12. *SUPERGAMER*

Huy chương thứ 3 có phải là huy chương ở golden rod city không vậy?Nếu phải thì cứ vào gym mà đánh thui

13. gamer206

sau đó làm gì nữa..............................................

14. gamer206

sau đó làm gì nữa..........................................................................

15. gamer206

sau đó làm gì nữa..........................................................................
    làm ơn hướng dẫn nốt để còn đi học...

16. *SUPERGAMER*

Hic, bác gì ơi, bác đánh nhiều bài cùng lúc coi chừng bị bannick là tui chả chịu trách nhiệm đâu (T_T), sau khi đánh xong thì bác bị cái cây chặn đúng kh6ong?GIờ bác tới gần cái cây, có 1 con nhỏ đứng đó, nói chuyện với nó đi, sau đó trở về căn nhà gần nhà GYM phía trên thì thấy con nhỏ đó đang ở trong nhà, bây giờ nói chuyện hết với hai chị em tụi nó, tụi nó sẽ cho ông lọ nước, lkấy cái lọ nước đó đem tưới lên cái cây là ok, nó cho bác qua liền hà(Nhớ bắt cái cây đó nghen) Chúc may mắn (^_^)

17. xichlong

xichlong Legend of Zelda

mệt we', chơi hoàn thành nhiệm vụ đếch có thời gian , nhatanh đâu roài , ra cho xin cái save để đi nghịch cái coi mệt we' :D

18. Super thám tử

Ặck, ông phải nói ông chơi bản nào chứ ?? :)) Nói thía này ai biết được :)) Mà ông mún xin save của ông nhà tanh làm gì, vô ích :)) Xem đây:

19. tagomisugi

đúng rùi thành phố slateport đó tui bí khúc đó rùi ai chỉ tui với .à mà có khi trể tàu không vậy? vì ở phía trên tp slateport cũng có cái nhà thuyền nữa mà (đúng không ta >_<) còn cái ông gìa chở tui ổng biến đâu mất rùi .tui về nhà ổng cũng không có ổng .tui bí mấy ngày nay rùi muốn khùng luôn. à còn mấy con thuộc gệ nước thì làm sao bắt được nó đây? còn cái cần câu dùng để làm gì vậy ?tui lấy nó câu nhưng có thấy cái gì đâu?

20. tagomisugi

cho tui hỏi cái nữa mình chỉnh đồng hồ thì có chuyện gì xảy ra không . và pokemon có tiến hóa không? >_<

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.