Giải đáp thắc mắc trong game[Giải đáp tốt thưởng exp ^^ kamo]

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi Great Se7en, 7/6/05.

1. docnhan_dragon

docnhan_dragon Youtube Master Race

Thuật đào khoáng học ở thằng cha nào vậy , tên nó là gì vậy . Có ai có công thức mix một số đồ như áo giáp, mũ , giầy , kích ... không , post lên chia se cùng mọi người đi . Chế tạo có phải bắt buộc học 1 thuật nào đó ko.

2. hunter_vn2001

hunter_vn2001 Youtube Master Race

Em có mấy cái Q ko bít làm ,có anh nào bít chỉ dùm em đi
    1/phẫn nộ của biển
    2/Kỳ châu trà điểm
    3/Giải cứu Đổng Trác
    4/Lễ tế của Ô Hằng Tộc
    5/Nghĩa sỹ Điền Thọ
    6/Chữa trị thương
    7/hồ thiên tương truyến
    8/Cô dệt tầm
    Anh nào bit làm ơn chỉ dùm em di

3. sAdEyEs

sAdEyEs Youtube Master Race

Cho hoi~ lam` sao de? cuoi~ duo.c ngu.a vay??

4. tư rau muống

tư rau muống Youtube Master Race

Triệu Thương đứng ở đâu hả bạn,tui ko bít nó đứng ở đâu vậy

5. lufucaosu

lufucaosu Mario & Luigi

huynh đệ gamevn cho hỏi tí
    Sao lên núi làm Q lấy 2 cái lá cho con bé ở làng của lưu bị, tìm được mỗi cái ở trong ruộng rau, còn cái nói ở chỗ tiên nhân tu hành ở trên cây, tìm mãi có thấy cái gì đâu, chỉ giúp tui với
    Hiện tôi đang lv10 mức này có Q nào kiếm đồ gì không, xem trong box thì chả có cái nào cả, yếu wá không wa cầu được, nếu có chỉ giúp tui với

6. leohearts

leohearts Youtube Master Race

em cũng là newbie , đang lvl 10 ở TÀO THÁO

em muốn hỏi về q LỜI CHÚC ẤM ÁP, làm thế nào ạ

với cái nữa, sao em thấy mấy thằng cha bán hàng ấy , có một đống các đồ giống nhau, vd: kích, mũ, blah blah blah

làm thế nào họ có nhiều vậy

có một các mix chuyền thống nào ko?

tiếp nữa, em muốn hỏi, muốn tham gia guild thì làm như thế nào ạ , có yêu cầu gì, kieu nhu lvl nhu gb ko?

à, theo anh, tầm lvl 10-> 15 thì dùng đệ gì :D, hiện nay em đang dùng binh đánh lẻ, bơm máu :P, mua 120 :D

:D, tạm thời hỏi thế :D, các anh đừng trách em noob, mới tập chơi mà :p, 1 ngày :>

7. minhthanh89

minhthanh89 Youtube Master Race

các anh ơi ! làm ơn giúp em với em mới chơi nên chưa biết chơi thế nào mong các anh có lòng hảo tâm thì giúp em với. Em xin cảm ơn các anh trước

8. Dragoness

Dragoness T.E.T.Я.I.S

Nhiệm vụ mà bạn leohearts hỏi có thể xem ở đây :
    http://www.gamevn.com/forum/showthread.php?t=106173

Còn chuyện họ bán hàng nhiều thì ..... kệ họ , 1 là mix đồ ( lv 10 còn kém lắm ) , làm Q dùng xong rùi đem bán ..v..v....

Cách mix truyền thống : về Trác Quận vào chỗ thợ rèn mua 2 cái găng tay , 1 cái + def , 1 cái + trí lực luyện với nhau là hết xảy còn nếu muốn luyện vũ khí thì đi đào khoáng rồi luyện !

Tham gia guild thì gặp thằng chủ guild mà xin vô nhưng lv 10 thì vô vọng ( trừ khi bạn quen thân với chủ guild )

Dùng đệ đó là được , đến Phỉ Chi Lâm mà đánh !

Mới chơi 1 ngày mà lv 10 là khá , cố gắng lên em nhé , có khi lại vượt anh chi đó ^_^

9. Dragoness

Dragoness T.E.T.Я.I.S

Còn Lufucáou nè , cái lá thứ hai ở chỗ cái cây đầu tiên khi mới bước vô chỗ tu luyện đó nhưng có mấy đứa ngồi đó không bít làm gì nên cứ vặt tùm lum => chú em phải canh chừng ở đó ^_^

Em có mấy cái Q ko bít làm ,có anh nào bít chỉ dùm em đi
    1/phẫn nộ của biển
    2/Kỳ châu trà điểm
    3/Giải cứu Đổng Trác
    4/Lễ tế của Ô Hằng Tộc
    5/Nghĩa sỹ Điền Thọ
    Anh nào bit làm ơn chỉ dùm em di , em chỉ nhiều cho mấy bạn khác rùi mà !

10. leohearts

hihi

lon ton chạy vào rừng :D, đánh nhau với mấy thằng ku giặc khăn vàng thì ngon ơ :D

thế mà lon ton gặp chú tướng, bị nó hôn cho mấy phát lăn đùng ra ăn vạ :D

hẹ, chắc là chưa đủ mạnh :D

bây giờ đang vất nó ở chỗ tiên ông, ngồi đấy :D

em muốn hỏi, ngồi đấy thì có được gì?, thuật động đơn dùng để làm gì :D

ah, mấy cái động tác CÔNG KÍCH và KỸ NĂNG CÔNG KÍCH, khi mình sử dụng, để lâu lâu có được gì ko :D, ngồi được máu đúng ko :D

11. BladeKnight

BladeKnight Youtube Master Race

Ngồi chỗ ông tiên chỉ để lấy SSP học ép đồ cấp 2 .Thuật luyện đơn để có thể ép đồ mạnh hơn và có thể học các thuật ép đồ đẳng cấp cao hơn để ra lò nhiều đồ khủng hơn .
    Mấy cái động tác để đó cho vui thôi còn khi ngồi máu sẽ tự động tăng nhưng cũng khá chậm ko được bao nhiêu cả .

12. phinhatminh

phinhatminh Youtube Master Race

Mấy bạn cho mình hỏi thuật dò khoáng với thuật luyện đơn sử dụng sao ,mình chả biết sử dụng ,đọc chả hiểu là cái gì . Tiên sinh nào biết xin chỉ giáo . Có gì xin hậu tạ. ::) ::)

13. leohearts

trong cái cửa sổ công tác trong trạng thái của mình ấy :D

em ngồi chỗ ông tiên 1 lúc, thì cái tu hành nó vọt thành lvl 0: 35/21, thế tức là sao

mấy cái dưới muốn luyện lên thì làm như thế nào,

mấy cái này luyện để làm gì?

14. BladeKnight

BladeKnight Youtube Master Race

Mấy cái thuật đó ko phải để dùng mà nó chỉ để hỗ trợ cho bạn trong sinh hoạt . Dò xet thì khi bạn đào khoáng sẽ rơi ra khoáng mặc dù cấp 1 thì ko khác gì ko học nhưng khi lên câp 2 thay vì đánh rơi ra khoáng nhỏ nó sẽ rơi luôn khoáng to .
    Luyện đơn nói ở trên rồi ko xài mà khi mình ép đồ bình thường thì coi như xài nó rồi

Cái tu luyện nói ở trên rồi sao ko chịu đọc vậy .Tu luyện đến lv 4,5 mới bắt đầu có SSP .Mấy cái dưới khi nào bạn vào quân đoàn thì mới làm được và làm để đóng góp tài nguyên cho quân đoàn xây dựng vũ khí công thành .
    Mấy câu hỏi các bạn hỏi đã có người khác hỏi hết rồi làm ơn xem kĩ lại trước khi post bài nếu ko số lượng trang tăng lên sẽ gây khó khăn cho việc tìm kiếm của những người chưa biết .

15. redalpha

redalpha Youtube Master Race

cho hoi trong TS nhuong nhu ko co cho cat do phai ko.Neu co thi cho biet o dau vay.Cac vat trong nguoi cua con minh day rui nhung ko muon ban ma luom cai moi thi ko dc.
    Ai biet xin chi dum.

16. ToMyNgo

ToMyNgo Mr & Ms Pac-Man

kHÔNG BIẾT HỌC ĐÀO KHOÁNG CÂP 2 CÓ PHẢI HỌC ĐÀO KHOÁNG CẤP 1 LÊN 10 KO? HÔM TRƯỚC QUÊN TĂNG HỌC ĐÀO KHOÁNG LÊN 10 RÙI, HU HU

17. Gengis

Gengis Mr & Ms Pac-Man

Dô tiền trang mà cất đồ
    Cho hoi có phải đánh chưởng thì kiếm Ex ít hơn la đánh thường không,nếu đúng cho hỏi cách lên Lv đi theo đường chưởng

18. Dragoness

Dragoness T.E.T.Я.I.S

Luyện lv chỉ theo đường chưởng thế gọi là mage đó !!! Mấy bác thích làm mage thì chịu lên lv khó một tí nhưng mà chưởng thì mạnh ra phết ( khi nào đi đấu pt với 1 warrior + 1 mage là lên lv như vũ bão , đi từ vùng này sang vùng khác cũng khỏi lo #>:) ) đi đánh qua vùng đất khác hoặc đánh với mấy thằng mạnh công nhận mage lợi hơn warrior vậy mà không hỉu sao số lượng warrior trong TS lại nhiều hơn số lượng mage nhỉ !? Chắc là vì đang đánh mà hết SP là mage coi như chít ( nếu trận đấu dài và không chuẩn bị sắn đồ +SP ) còn warrior thì vô tư :D

19. Ekin2050

Ekin2050 Youtube Master Race

có ai biết cách chuyển acc từ sv này sang sv khác

20. zSJliangZs

zSJliangZs Youtube Master Race

Alo alo cho mi`h hoi :
    item +ma~n la` gi`??? ma~n co' ic'h loi gi` ?
    item+ int co' giu'p cho vie^c ba't tro'i de~ da`g hon ko