Giải đáp thắc mắc trong game[Giải đáp tốt thưởng exp ^^ kamo]

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi Great Se7en, 7/6/05.

1. nasaru

nasaru Youtube Master Race

Có ai biết DBY thuộc tính thuỷ nằm ở chổ nào không ....chỉ dzùm mình với.....và có ai bán không...mình cần mua gấp........hix

2. Mèo Đông Lạnh

Mèo Đông Lạnh Mayor of SimCity

biển lạc hải 1 tiếng gặp 1 con có thể lâu hơn nữa bạn àh

3. sir nomercy

sir nomercy Youtube Master Race

Tu Hành và chưởng lực ???

Cho hỏi có ai biết tu hành và chưởng lực có liên wan j` voi nhau ko, vì có người bảo tu càng cao thì chưởng càng mạnh ko biết có đúng ko.

4. Darkone

Darkone Donkey Kong

mình bắt hải tặc mà sao ko nộp để nhận được 300 G vậy bạn, chỉ cho mình với

5. Soujirou Kaneyoshi

Soujirou Kaneyoshi V

~~> Sai hoàn toàn, tu hành và skill khác nhau 1 trời 1 vực. Tu hành càng cao thì lấy được các loại phấn càng xịn, dùng để làm quest.
    ~~> Hải tặc bắt tại biển là đồ dỏm đó, phải bắt ở động hải tặc cơ, cái chỗ mà chỉ có thuyền đi vào được thôi ấy.

6. lufucaosu

lufucaosu Mario & Luigi

Origami tôi có cái khăn để đột nhập vào đạo khăn vàng, nhưng wên mất là nhiệm vụ gì, bác giúp tui với, lần trước đọc đâu đó rồi nhưng wên.....thanks

7. Soujirou Kaneyoshi

Soujirou Kaneyoshi V

Gia nhập quân khăn vàng đâu cần khăn hay gì đó để đột nhập vậy ? Bạn muốn nói tới quest nào ?

8. Knight Raider

Knight Raider Legend of Zelda

Bắt con ngựa O Duy (Q bắt ngựa ở Thành của Công Tôn Khuyến đó) tôi quên mất gòi ai chỉ giúp cái

9. Soujirou Kaneyoshi

Soujirou Kaneyoshi V

Ô Duy Mã hình như ở phía sau nhà Triệu Vân cũng có mà, ở đấy có cả trại ngựa :D

10. longkangta

longkangta Mario & Luigi Lão Làng GVN

Con đó ở rừng Nai Huỳnh ngay trên Diệp Thành đó bạn , bạn lên đó chỉ vào nó là nó oánh bạn lun , bạn oánh thắng nó là nó theo bạn về :D

11. nhatlòng

nhatlòng Guest

0
    undefined ai co long tot chi lam do` di ( +6+7+8+9+10 .v..v. .. :D

12. frozennheart!

frozennheart! Dragon Quest

Mấy anh em cho hỏi cái: Sao mình dc cái giáp KDiện (NV đánh trùm ở Cự Lộc đoá) rùi sang bên Binh Nguyên thằng Giản Dung nó đòi cái giáp, vậy sau khi đưa cho nó thì mình dc cái chi vậy????? (Đồ +7 nên phải hỏi trước khi đưa, nhỡ mất tiếc lắm :D)

13. ma_day

ma_day Mario & Luigi

thế này nhé bạn cần có 100 viên sa sâm phấn và thuật luyên đơn phải lên dc đến thập cấp bạn wa sông đền cho gần thọ xuân ấy bạn lên núi gặp lão già sẽ học dc thuật ép đồ cấp 2 thui cái đó thì ban ép dc đồ +6 và +7
    còn ép đồ cẩp thì ko nói đâu bí mật mà:D

14. BladeKnight

BladeKnight Youtube Master Race

Đưa xong thì lúc từ Du Châu qua U Châu bạn phải đánh với một bọn khá mạnh mới xong Q thì phải .Chưa làm Q đó nên chưa biết :D
    Hôm nay đi nhận Q cứu Duy Hương đánh 10 thằng .Thằng lv min là 94 O_o .Vào trận chưa kịp làm gì 10 thằng skill như điên dại chêt hết cả lũ lv 5x và 4x bó tay .

15. dai dung si

dai dung si Legend of Zelda

Có mấy chú nói là có quest làm điểm lại hít,nâng lại,ai bít thì xin chỉ tui giùm,tui nâng sai rồi,chán wá

16. Kamikaze

Kamikaze Legend of Zelda

cho mình hỏi chút bức thư Lưu Nhiên nhờ dưa cho Công Tôn Táng thế công Tôn Táng nằm ở thành nào ......ru`i thang nhóc Tiểu Gia Cat dẫn nó đi đâu

17. Slakilll

Slakilll Youtube Master Race

hix hình như nó ghi nhầm . Bạn vào thành Bình Nguyên <cái thành ở gần Diệp Thành mà phải đánh với Công Tôn KHuyển mới vào được đó> nói chuyện với công tôn khuyển , được cái thư đưa cho Triệu Vân . Đưa thư cho Triệu vân nó bắt mình tìm mẹ nó -.- đi tìm mẹ nó ở Mộ Nguyệt Triều Ca <mỏ đồng ở rừng Triều Ca đó> làm xong thì ko bít được cái gì vì phải đánh với con quái gì đó level 93 lận -.-
    thằng Tiểu Gia Cát cũng vô thành Bình Nguyên luôn , nói chuyện với thằng cha Hứa Thiệu thì được cái sách +5 trí thì phải

18. river0607

river0607 Donkey Kong

Cho hỏi về 1 số Q sau lvl 20 đi, trong phần hướng dẫn đa phần là Q quen thuộc ko hà,còn Q sau này thì sao?
    1.Dạo này thấy cò nhìu người dắt theo Quản Ninh với Tiểu Gia Cát wa, đó là Q gì, nhận ở đâu? Làm xong được gì?
    2. Q của ông già Lưu Ng Khởi ở thôn Lầu SOng ko? Ổng nói tìm huân chương gì đó, làm xong cho Huy Hiệu Thái Hội hay sao ý
    3.Và 1 số Q khi wa sông như Q của Mi Sơn lão nhân tìm tượng Thạch Hán dưới hồ
    4. Q của Lưu Đại Hải, tìm ra sự cố ở biển -.-

19. mmeo

mmeo Youtube Master Race

nhu cut tra loi nhu lon the ma cung khoe la tra loi nhanh

20. pencilcu1

pencilcu1 Youtube Master Race

bạn muốn làm q dào tẩu thì dem thư cầu cứu của Lưu Nhiên sang Bình Nguyên thàn, tu diệp thành, di qua phải mành hinh, phải có pảty mạnh rùi we nha9co bọn giữ thành cũng dữ đằn lém dó
    sau do' bạn đưa thư cho Công tôn tản hay toản gì do'
    về lại trác quận nhận Q dại phá quân o tản, sau dó ra ngoài rừng kế bên u chau thành ( wên tên rui co we 1 cái hang dộng, dánh con rắn trước, sau dó di sau vào trong rùng dánh bọn quân o tan( khá dũ, nen co pảty 5 nguoi >lv3x, và co phong hoac. đi.a , sau đó nhận thêm quét we thành tuyểt(ở phía bên phải màn hình cua u châu thành , rùi di tìm dánh âu lục cư, lv 43 --> finish
    9có thể bắt nếu đảu lv 38 ^^)
    thân chào :wink: