Giải đáp thắc mắc trong game[Giải đáp tốt thưởng exp ^^ kamo]

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi Great Se7en, 7/6/05.

1. ghost1234

ghost1234 Donkey Kong

có ai biết mấy cuốn sách làm quest reborn tưởng khăm lấy ở đâu không chỉ thằng em với nào

2. DocCuuKiem

DocCuuKiem Mega Man

3. DuongThieuLong

DuongThieuLong T.E.T.Я.I.S

Ban. la`m 1 chuoi Q lien hoan lay ac ma ba dau yeu, trong do co n~ Q no cho quyen sach nay, 1 cong doi viec, or lay go 15 danh phong 67 ben hung no mix cung ra.

4. phongthan710

phongthan710 Youtube Master Race

Các anh cho em hỏi nếu muốn học thuật mix đồ cấp 3 thì có phải max thuật đúc luyện ko?Thankxx nha
    dung tru diem emdung tru diem emdung tru diem emdung tru diem emdung tru diem emdung tru diem emdung tru diem emdung tru diem emdung tru diem emdung tru diem emdung tru diem emdung tru diem emdung tru diem emdung tru diem emdung tru diem emdung tru diem emdung tru diem emdung tru diem em

5. phongthan710

Các anh ơi cho em hỏi cách cày SC và làm đậu hũ như thế nào vậy? Em mới chơi nên ko bít, nghe nói làm Q lời chú ấm áp thì dc 30 cái SC nhưng chỉ làm dc 1 lần thui còn sau đó thì ko bít kiếm ở đâu ra. Còn đậu hũ thì em chịu, ko bít kiếm ở đâu. Mong các anh chỉ giúp. Đa tạ đa tạ!!!!

6. TAZAMI

TAZAMI Mr & Ms Pac-Man

Hichic, biết là mấy cuốn sách đó rùi, nhưng mix hoài mà không được. VD như cuốn Thùy Chiến thư, Ngô tử binh pháp (nghe quen quen) & Thận chiến ngôn.
    Mĩ hoai mà có được đâu !

Uhm, còn nữa.... Sao BI làm Q BDY ác ma, theo hướng dẫn trong Q là sau khi đánh ở Nai O Thuần trại, đánh thằng Lô Giang binh, nhận được 5 cái lều hành quân.
    http://www.gamevn.com/forum/showthread.php?t=129967&page=3&pp=10

Tiếp theo bước 3: Đến LÔ GAING TRẠI gặp CHU DU nhận Q, nhưng là Q gì ? Không nhận đựoc nên đứng chết trân tới bây giờ. Đến rừng Ngưu Chu cũng không đánh đựoc với Lưu Điều (đã làm hết Q của Chu Du giao như "sự hòa hợp trời bàn", làm Q sữa cây đàn...) nhưng vẫn không làm đựoc Q BDY ác ma ở bước thứ 3.
    Ai biết chỉ dùm đi, hichic.
    Điều kiện nhận Q của CHU DU ở bước thứ 3 là gì ?

7. DocCuuKiem

DocCuuKiem Mega Man

thì là Q "Đại chiến thần đình lĩnh", mình nhớ Lưu Diều là ở Kiến Nghiệp đó, phải làm Q buớc 2 chứ rồi mới nhận được Q này

Còn 3 cuốn sách, mix cấp 3 ra lẹ lắm :D

8. saphie

saphie Mr & Ms Pac-Man

Có ai bít rb Tôn Thượng Hương không , nếu bít làm ơn chỉ dùm kumiho nhá :D
    Kumiho rất ghiền con đó đó các bạn ạ
    Rất cần ơn ai sẽ chỉ cho mình

9. Owen1983

Owen1983 Youtube Master Race

con đó bản ts này vẫn chưa rb được mà bạn ráng đợi đi :D

10. phongthan710

Sao tui hỏi mà ko ai trả lời zay???
    Có ai trả lời dùm tui ko, tui có 2 vấn đề cần các pro giúp đỡ gấp:
    Thứ nhất là, cách cày SC và làm đậu hũ như thế nào vậy? Em mới chơi nên ko bít, nghe nói làm Q lời chú ấm áp thì dc 30 cái SC nhưng chỉ làm dc 1 lần thui còn sau đó thì ko bít kiếm ở đâu ra. Còn đậu hũ thì em chịu, ko bít kiếm ở đâu. Mong các anh chỉ giúp. Đa tạ đa tạ!!!!
    Và thứ hai là, Các anh cho em hỏi nếu muốn học thuật mix đồ cấp 3 thì có phải max thuật đúc luyện ko? :-/
    Thanks trước nha! :hug:

11. cobengaytho

cobengaytho Mr & Ms Pac-Man

Thứ nhất: Q "Lời chúc ấm áp" item bạn nhận được khi làm xong là 30 đậu hủ or 30 Sủi cảo or 3 phúc thần...bạn muốn co thật nhiều những món này thì sau khi bạn làm xong Q hãy xoa' acc và tạo lại nick mới và lại xóa khi làm xong, rồi tạo mới....cứ như vậy tới khi bạn chán thì thui :p
    Thứ hai : Muốn học thuật mix đồ cấp 3 bạn phải học full mix đồ cấp 1 & 2..Chúc bạn thực hiện được.

12. Boy-hp

Boy-hp Persian Prince

ts thì chơi nhiều rồi nhung chỗ đó thig chưa vào bao giờ mà mấy thằng cùng quán cũng không biết lên phai? hỏi thôi

13. yugioh!

yugioh! L0v3

mọi người cho em hỏi cái
    1 acc mix đồ cực xịn thì phải có các yếu tố nào, tại vì mix toàn ra đồ 50 hay 60 thui hu hu hu
    ai chĩ em cái nha

14. sonkid1412

sonkid1412 C O N T R A

Hôm nay ! luyện Tk lên 30 ! wa kiến nghiệp luôn gòi ! vào nói chuyện vối TK nó bảo đi bắt cho nó bọn LAng Tốt ! mà tui ko biết bọn lang tốt ở đâu hết ! ai biết thì chỉ nha ! wa hướng dẫn của vài nguời tui vẫn chưa làm được +___+

15. duybuu

duybuu Youtube Master Race

chắc là nhận q sai chỗ thôi, nhận q của chu du trong q ác ma là nhận ở cái hang gần thọ xuân chứ ko phải đi xuống cái trại gì bên dưới (có chu du, lữ phạm và tôn sách đứng) để nhận đâu. Nhận q chu du ở gần cái lều nhận q 1 đó, nó đứng ở cái lều thứ 2, còn lều cuối là tôn sách
    ngô tử binh pháp, thận chiến ngôn mix 1 lát có liền, tui lấy giấy mix từ gỗ ngô đòng để mix đó

16. xTLoveNx

xTLoveNx Mario & Luigi

ặc ặc mấy thằng cùng quán cũng không biết á quán gì mà kị dị thía :o

17. sonkid1412

sonkid1412 C O N T R A

Trả lời câu hỏi của tui đê ! ko ai trả lời hết vậy ! coi trong hướng dẫn sao làm ko giống được

18. StarShaper

StarShaper Mario & Luigi

Cho mình hỏi 1 số câu như sau, con mix đồ có cần nâng trí hay không ?? Hay chỉ cần học full mix cấp 3 là được. Con Tưởng Can nằm ở đâu ???
    Công dụng của con ma xui xẻo, cám ơn

19. xTLoveNx

xTLoveNx Mario & Luigi

Trả lời nè :
    - con mix đồ không cần nâng trí mà chỉ cần full mix cấp 3 + với lvl cao , con mix đồ lvl càng cao thì % thành công cũng tăng theo nói chung là ít bị rớt .
    - Tưởng Cang ở trong 1 ngôi nhà , ngôi nhà đó thì cứ đi lên chỗ làm Q lấy đặc thủ 25 HP đó , lên đến chỗ Binh Dao Ngắn ( Phong 51 ) thì rẽ trái là đến .
    - Con Ma xui xẻo hình như nó giảm EXP mỗi trận

20. tuan89

tuan89 Youtube Master Race

bạn biết thằng lever 85 rb có chiêu tam vị chân hỏa ko