Giải đáp Thắc Mắc về FM06-07 (everything) !!!

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi hungghe, 8/11/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. minhchau1991

minhchau1991 Youtube Master Race

có ai biết cách để làm tăng chỉ số của tất cả các cầu thủ không chứ tôi di xem các cầu thủ khác cứ có mấy chỉ số bị ẩn. Chán quá!!!!

2. axl

axl Mario & Luigi

Tăng tất chỉ số hay là hiện tất cả các chỉ số
    Tăng tất thì dùng mấy cái chương trình chỉnh sửa như Fm Modify ( ở trong Tổng hợp dl có)
    Hiện tất cả các chỉ số: thì lúc tạo game, khi chọn giải tham dự, ở duới cùng có 2 ô để đánh dấu, bỏ đánh dấu ô dưới ( enable Masking Tribute thì phải)--> bất cứ cầu thủ nào cũng hiện hết các chỉ số, o còn là dấu - nữa

3. bafana

bafana Youtube Master Race

cho mình xin cái set up của FMM dùng cho bản 7.0.2 mình đang cần gấp, thankss

4. bafana

bafana Youtube Master Race

dạ em xin lỗi nhưng em không thể tìm được file Crack nào cho bản 7.02 cả, link nào cũng có vấn đề, em xin lại các bác luôn cái này nghen

5. atmulove

atmulove Youtube Master Race

link đây:

http://www.4shared.com/file/11956280/3afe565d/FMMSetupEng.html

Mọi người ra cửa hàng mà mua cái đĩa FM có 6k, rồi về down update chứ download trên này vừa lâu lại thỉnh thoảng hỏng link thì chịu sao nổi.

6. peasantleader

peasantleader Mr & Ms Pac-Man

Ai cho mình hỏi từ khi chơi bản 7.02(ko bít có phải vậy ko) cái morale của đội tui đang từ super(sau khi thắng vài trận) thì lại tụt xuống verygood và 1 số thằng chỉ còn good. Tui bị cái này thường xuyên à, cứ super rồi vài ngày sau là bị.Các bác cho hỏi có những khả năng nào mà bị vậy? Lúc đầu nghi là mình mua nhiều cầu thủ mới quá nên đã bán bớt mà vẫn ko hết, ngoài ra cầu thủ nó cũng ko hay phản ứng gì thế mới lạ!!! Xin các bác trả lời giúp!Thanks.

7. Seta aha

Seta aha Legend of Zelda

Cái nì là thường xuyên bạn ạ. Ko phải chỉ ở 7.2 mới bị thế đâu mà các bản trước cũng thế. Đó là biểu hiện thái độ hưng phấn của cầu thủ đó mà, sao duy trì mãi ở super đc

8. peasantleader

peasantleader Mr & Ms Pac-Man

Ko phải đâu pác à, tui đã chơi fm05,06 và 07 bản 7.0 nhưng ko có bị cái này, nếu cứ thắng liên tiếp thì nó cứ super thôi ko xuống. Mình mới down bản 7.02 thì bị cái này từ lúc bắt đầu đến giờ khó hiểu quá.Hic!

9. atmulove

atmulove Youtube Master Race

mình ko bị vấn đề này, cứ thắng thì khen team had done well thôi, có bị sao đâu.

10. Madam

Madam Youtube Master Race

Mình hỏi cái này: làm sao để lên lịch đá giao hữu trước mùa bóng, hình như có cách để nó sắp xếp auto cho mình mà mình ko cần động tay vào. Các bạn chỉ với.

11. Seta aha

Seta aha Legend of Zelda

Bác vào options có cái set cho ass nó lo hộ đấy (cái dòng đầu tiên mình ko nhớ nó viết thế nào)
    Còn nếu muốn tự set thì vào cái fixture rùi có cái friendly đó. Sắp xếp ngày giờ sao cho hợp với đội bóng kia nữa

12. gunner29788

gunner29788 Youtube Master Race

Mình mới bắt đầu tập chơi FM nên mình muốn hỏi là làm sao để sử dụng FM Speeder và FM Genie Scout vậy. Với lại, ta phải cài 2 chương trình này ở đâu?
    <br>

13. Seta aha

Seta aha Legend of Zelda

Ra topic download có đó. Down về rùi chạy kèm với FM thui mà. Sử dụng thì dễ lém. Có lẽ ko cần nói cũng bít

14. Madam

Madam Youtube Master Race

Bạn có thể nói rõ hơn không ? Mình kiếm trong Option rồi mà có thấy như bạn chỉ đâu ??

15. axl

axl Mario & Luigi

IDM bản nào thì tốc độ cũng ngang nhau thôi ( nó toàn cải tiến, thay đổi những cái mình o bao giờ dùng đến :D ). Tốc độ tùy thuộc vào đường truyền, ISP, thời gian và Host bạn down
    VD thế này: khi down sever của VTC ( bản cài Cao bồi không gian chẳng hạn) thì tốc độ ghẻ ruồi cũng đạt được tầm 700-800k . Nhưng down ở các trang bình thường dù sever VN cũng chỉ đc đến 70k là max ( nếu dùng FPT). Tớ với thằng bạn đã thử Check. down cùng 1 link Video Clip ở trang chủ của Fort Minor, thì với tớ dùng MegaStyle FPT, tốc độ được xấp xỉ 70k/s, trong khi dùng Viettel được gần 200k/s ban ngày. Nhưng tầm từ 2h -6h sáng, FPT thiên hạ vô đối tốc độ, >200k/s, trong khi Viettel vẫn duy trì mức 150-200k/s thời điểm đó

@ Madam. Kiếm tra kĩ giao diện chính trước khi hỏi. Đầu tiên hãy tự mình tìm tòi đi, rồi sau bí lù mới hỏi, cái gì cũng hỏi vậy T_T

16. truonggiaochu199

truonggiaochu199 Youtube Master Race

down xong làm thế nào để save phần down load đó được.chẳng lẽ mỗi lần chơi là một lần download.các anh giúp em với

17. Seta aha

Seta aha Legend of Zelda

Bộ ông ko bít dùng máy tính hay sao vậy. Hỏi toàn cái linh tinh bực mình rồi đó. Mỗi lần down nó có chữ save to đùng đó thôi

18. Dieuvuong

Dieuvuong Youtube Master Race

Các bác ơi cho em hỏi 1 tí! Em thấy các bác bàn nhiều về FM05 và 06, có chủ đề nào liên quan đến FM07 k?
    Hôm qua em down file patch 7.0.2 của FM 07, cài đặt xong và update xong, vào file exe thi nó kêu cần có đĩa gốc, các bác co file crack của nó k cho em xin với!!! Với lại, em cũng down file facepack của EPL, giờ muốn cho nó hiện trong game thì quy trình có giống như các bác làm ở FM05 và 06 k?
    Cám ơn các bác nhiều!!! Giúp em với nghe!!!
    P/s: Em cũng muốn tham gia dịch match event của game thì tham gia ở đâu???

19. Seta aha

Seta aha Legend of Zelda

Sặc, bon tui toàn bàn về 07 cả thui à. Cái quy trình đó là dành cho 07 đó =)). Lần sau nhớ đọc kĩ nhé

20. Dieuvuong

Dieuvuong Youtube Master Race

Thì tại em thấy mấy bác toàn kêu là FM05 với 06 nên em mới hỏi lại.
    Bác chỉ em cách crack bản patch 7.02 với!
    Nếu em muốn tham gia dịch match event và match report, hay đại loại vậy thì vào dâu?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.