Giải đáp Thắc Mắc về FM06-07 (everything) !!!

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi hungghe, 8/11/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. 2Love

2Love Youtube Master Race

các bác giúp em với. Hom nay down lại mấy bộ facebacks của cầu thủ, hí ha hí hửng, cho vào ....graphics/pictures/players/normal.
    Sung sướng vào game thì chả thấy có cái mặt thằng cha nào cả. Có ai nhớ cách làm ko? chỉ giùm em với

2. lê_tuấn_anh

lê_tuấn_anh Mr & Ms Pac-Man

Bạn phải xem lúc chơi bạn chọn tập tin Small , Normal hay gì đó , phỉa la Normal thì mới dùng được :-/

3. 2Love

~~~~> Là sao ?:-j Chọn ở đâu thế ?

4. hoanhong

hoanhong Youtube Master Race

em là lính mới tập chơi nên cần được các đàn anh giải đáp cho em vài thắc mắc nhỏ . xin chân thành cảm ơn
    1 . Không biết sao cứ tầm tháng 7-8 em lại lỗ mất tầm 40M do thị trường chứng khoán mong các bác chỉ dùm em cách khắc phục
    2. em có 1 thằng cầu thủ hết hạn hợp đồng mà cho nó về hưu nó ko về chả hiểu làm sao mà giải thoát nó nữa ( lương nó cao quá ) giúp em với
    3 . Làm sao có thể tìm nhà tài trợ cho áo đấu của mình được

Tạm thời em mới có 3 thắc mắc đó cần giải đáp trước tiên về sau còn cái gì em xin các bác chỉ giáo tiếp . thanks

Chào thân ái và quyết thắng

5. 2Love

1. Về vấn đề này thì CLB của bạn là kiểu công ty cổ phần, chứ không phải sở hữu của một người. VD như các CLB của Tây Ban Nha, thì cổ phần là do Fan Club nắm giữ như Real, Barca, Atletico... Mỗi năm kiếm được bao nhiêu, thì phải chia lại cho "shareholders" - tức là những người có cổ tức trong CLB của bạn. Đấy không phải là lỗ đâu!
    2. Đó chắc là do chưa đến kỳ transfer nên nó mới chưa chịu đi. Dù nó có ở lại thì bạn cũng không phải trả lương đâu, nếu hết hơp đồng thực sự. Tui chơi Barca cũng cáu lắm, Thuram, Silvynho... già lẳm rùi mà có đuổi đc đâu. Cách duy nhất là cho CLB khác mượn. Tiêt kiệm, đỡ phải trả lương.
    3. Cái này không giồng Fifa Manager đâu :D. Bao h hợp đông sponsors của bạn hết hạn thì BLD sẽ tự tìm hợp đông mới. Nếu CLB của bạn thi đấu thành công, tự khắc hợp đông mới sẽ được nhìu tiền hơn thui! :)
    Thân!

6. vicky_spellman

vicky_spellman Youtube Master Race

mọi người ơi cho mình hỏi tí .Cái bản FM07 nhà mình chơi ngon gần năm nay giờ bỗng dưng dở chứng.Khi vào nó chỉ toàn một màu đen xì mà không ra quảng cáo.Mình quyết định cài lại Fm07 sau khi cài lại thì nó vẫn bị như thế(Đã crack rất cẩn thận rồi đó)Nghĩ là máy có virus nên mình cài lại win nhưng vẫn không được.Ai biết cách sửa giúp mình với

7. **ronaldo**

**ronaldo** T.E.T.Я.I.S

Làm ơn chỉ cho mình phải update từ đâu và như thế nào với.Mình mới cài trò này nên chẳng biết thế nào cả.

8. cuonglongzero

cuonglongzero Mega Man Lão Làng GVN

đầu tiên là up lên bản 7.02, sau đó là kiếm file crack của bản 7.02 :D rồi muốn có chuyển nhượng tháng 8 này thì down bản update về paste vào FM2k7\data\db\702
    :D

9. **ronaldo**

**ronaldo** T.E.T.Я.I.S

Xin loi khong hieu sao khong viet dc TV.Minh co ca 7.0.2 roi va ban update thang 8 roi.Nhung khi mo FM2k7/data/ thi khong thay cai db dau.Co phai giai nen patch 7.0.2 vao FM2k7/data/db khong?Neu khong co thi minh tu tao co dc khong nhi?

10. cuonglongzero

cuonglongzero Mega Man Lão Làng GVN

ko thể nào ko có được bạn :| theo mình là thế. tất cả các file trong data thì hầu như đều là các file quan trọng ko thể thiếu được ::), bạn cố tìm lại xem ::)
    à còn cái FM7.02 thì bạn phải setup nó, vì nó là 1 file exe ::) sau đó thì copy crack vào thư mục FM2k7 ::), rồi copy file chuyển nhượng vào data/db
    @vicky_spellman: cấu hình máy bạn thế nào :D

11. manh85

manh85 Youtube Master Race

cho mình hỏi sau khi đã update , save được db thì copy vào trong document setting hay thế nào ? mình đã cài xong update rồi nhưng khi tạo game mới nó vẫn giữ db cũ

12. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

Không phải vậy! Ngay cả khi đã hết kỳ chuyển nhượng thì vẫn không ảnh hưởng đến việc giải phóng hợp đồng đối với 1 cầu thủ đã hết hạn hợp đồng (điều đó tương tự khi bạn được thoải mái kí hợp đồng với cầu thủ tự do (ko thuộc biên chế đội nào). Nếu bạn nghĩ rằng khi 1 cầu thủ hết hạn hợp đồng thì đương nhiên không được nhận lương nữa là bạn "hố" to rồi đấy! :)) Nó vẫn nhận được lương như thường!!

Đối với những cầu thủ đã hết hạn hợp đồng, thậm chí là chưa nhưng nếu bạn muốn vẫn có thể giải phóng hợp đồng của cầu thủ này bằng cách chọn mục Offer New Contract ---> Release On A Free!! Nếu như cầu thủ còn hợp đồng thì bạn sẽ phải trả cho anh ta số tiền tương đương với tiền lương anh ta sẽ nhận được cho đến hết hợp đồng, còn không thì bạn tùy nghi đuổi bất cứ thèng nào khi Ban lãnh đạo đội bóng không có ý kiến gì! (Khi có trường hợp đó thì thông thường là do cầu thủ đó vẫn có giá trị cao, và bạn chỉ có thể bán đi mà thôi!)

13. hoanhong

hoanhong Youtube Master Race

Cám ơn các bác đã chỉ giáo thêm cho em và em cũng đã vỡ vạc khá nhiều khi tìm hiểu nó tuy nhiên em cũng vẫn còn thắc mắc nữa đó là việc nâng cấp sân vận động của mình . Ban lãnh đạo đã đồng ý rồi vậy mà mãi chưa thấy hoàn thiện sân bãi gì cả các bác có thể cho biết khoảng bao nhiêu năm thì nâng cấp xong sân ko vậy ???? . Thanks You

Chào Thân Ái và Quyết Thắng

14. khaint

khaint Youtube Master Race

Cho em hỏi chút.Em mới mua thằng Batista về nhưng mà nó lại hiện WP trước tên của nó.Không cho vào đội hình được.Làm sao để nó mất cái biểu tượng WP đó đi.Thanks...

15. 2Love

Để yên đấy, hoặc gửi sang CLB mà bạn liên kết, hoặc cho mượn cho đỡ phải trả lương. Đến bao h nó đá đũ số trận yêu cầu cho tuyển QG thì sẽ có WP. Tầm 1,2 năm :D

16. vicky_spellman

vicky_spellman Youtube Master Race

lần trước mình đã cài được rồi chứ có phải không cài được đâu??

17. thandieudaica

thandieudaica Youtube Master Race

Cho mình hỏi chút , mình đang xài cái FM Genie Scout của bản 7.0.1 ngon lành , nay mới update FM lên 7.0.2 , mình down cái FM Genie Scout 7.0.2 về cài xong xài ko được . Nó báo lỗi là </HEAD>< BODY> is not a valid integer value.Các bro giúp mình với nhé thx:hug:

18. nonghongviet

nonghongviet Mario & Luigi

cho em hỏi cái. Nếu muốn khen 1 thằng nào đó thì phải ấn vào đâu

19. thandieudaica

thandieudaica Youtube Master Race

Chán quá post bài lên mà chẳng ai thèm để ý ::(

20. 2Love

Bạn vào phần Player Interaction ý. cứ right-click vào cầu thủ là nhìn thấy thui mà^^

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.