Giải đáp Thắc Mắc về FM06-07 (everything) !!!

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi hungghe, 8/11/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tryagain

tryagain Donkey Kong

Sao setup phần Media vào rồi mà chẳng thấy tiếng việt đâu nhỉ ? (Thử chơi bản tiếng Việt coi)

2. hetallica

hetallica Mario & Luigi

Có ai có link update mới cho chuyển nhượng cầu thủ không..càng sớm càng tốt..mà bản xin xịn 1 chút ấy....

3. tuxedo211

tuxedo211 Youtube Master Race

Trước đây mình có cài FM2006 bản tiếng Anh nhưng muh sau đó máy bị hư nên mình phải xóa.Một thời gian sau mình cài lại thì lúc setup daemon tôls no báo lỗi ko cho mình setup,vậy là sao? Hiện giờ mình mới mua được đĩa FM06 bản việt hóa,copy vo máy chơi được một thời gian thì ko save được game nữa mặc dù mở lên vẫn chơi bình thường được.Các bạn giúp mình với

4. FM5

FM5 Mr & Ms Pac-Man

tốt nhất là không chơi bản việt hóa chơi bản FM tiếng anh đi. Có bi nhiêu đó mà nói hoài từ bõ này sang bõ khác sao không thấy mod lên tiếng bàn lộn chỗ rầu

5. hungbate

hungbate Youtube Master Race

các pác ơi hãy giúp e với , từ lúc e cài bản việt hóa media xong tòan lỗi thôi, cài lại bản tiếng anh vẫn bị lỗi , đang chơi giữa chừng trận đấu thì bị thóat ra ngoài nó báo lỗi array access out of bound và tiếp nó bảo ứng dụng bị lỗi , hãy giúp e với e đang chơi hay

6. axl

axl Mario & Luigi

cách khắc phục duy nhất của lỗi này là reinstall FM, o dùng việt hóa, chờ đến bản hoàn thiện thôi ( nói đùa thôi, dùng skin mặc định metallic là hết thôi :D)

7. tryagain

tryagain Donkey Kong

Khong han dau,dung Skin mac dinh la Metalic roi, cứ đến chỗ câu dài quá trong khi bình luận trận đấu vẫn văng ra ngoài, tui xóa phần Event match đi, thì ổn. Tức là vẫn cài tiếng Việt nhưng riêng Event match thì dùng tiêng Anh.
    Nhưng không hiểu sao, cái Media của tôi không nhận... hừm

8. ndh_love

ndh_love Youtube Master Race

Anh ơi em chơi fm bản 6.0.2.7437.Chẳng hiểu sao mỗi lần em save game, load game.Thi` cai PREFERENCES nó lại bỉ chuyển đổi.Đơn vị tiền em để la~ bảng Anh nhưng mỗi lần load save, nó lại bị chuyển thành thai bat.Và auto save game everyday.Các bác giúp em với

9. hetallica

hetallica Mario & Luigi

up lên 6.03 là sửa được đáy..ah` mà có ai có bản 6.04 chưa..chờ lâu quá...

10. tab2406

tab2406 Mr & Ms Pac-Man

lâu lắm mới quay trở lại box FM nhà ta,thấy đìu hiu quá à.Lần trước,vì chờ cái event tiếng việt nên ko chơi Fm nữa,nhưng tình trạng này thì cái event chắc chắn là die rồi.Lần này quyết tâm chơi phũ,đưa THỂ CÔNG vô địch chục cái C1 ASIA và VIỆT NAM nhà ta là number 1.
    À,các pác cho em hỏi tí,em muốn đưa mấy cái background vào Fm,để mỗi khi em vào THỂ CÔNG hay VIỆT NAM thì đều có background riêng thì em phải làm thế nào?các pác nhớ chỉ rõ cho em rõ cách chỉnh trong config.xml nhé.THANK các bác rất nhiều!!!!

11. ndh_love

ndh_love Youtube Master Race

Nhưng bác ơi.Em down ban? 6.03 nhưng mà ko có crack nên ko up lên đc :(

12. angel_vs_devil

angel_vs_devil Mario & Luigi

các anh cho em hỏi nha.Em làm như thế này đc ko.Đầu tiên em cài FM06 từ đĩa rùi dơn 2 bản update..sau đó chép crack của bản 6.03 là chơi đc rùi fải ko?Mình đâu cần fải xài daemon tool nữa fải ko?

13. victim4

victim4 Mr & Ms Pac-Man

ờ đúng rồi viet thêm cho đủ số chữ nào

14. sundeptrai

sundeptrai Youtube Master Race

Chơi mãi Fm thấy khi đăng kí cầu thủ dự C1 thấy trong điều lệ nó cho đăng ký 4 câu thủ đến hàng thứ 2 nó cho đăng ký 8 câu thủ người Anh vậy mà khi đăng ky nó chỉ cho đăng ký có 21/25 ngươi mà chăng hiểu điều kiên gì để đăng ký thêm 4 cầu thủ nữa . Giúp em với các bác ơi , môi lần em toàn Auto

15. branchtell 2.2

branchtell 2.2 Youtube Master Race

Chả hiểu gì cả +____+ , nói cho rõ ràng xem +____+ ,chấm phết nhìu vào , thi ĐH mà thế này thì rớt .
    Bước đầu , như thường lệ , xem chừng vụ non_EU , sau đó xem lại số cầu thủ người bản địa +đào tạo với giải La Liga , xem tiếp coi có sót thằng nào đã đăng ký vướng ở đội B , C ko .

16. hetallica

hetallica Mario & Luigi

Cái này là cũng vô lý...ngoài đời có thế đâu..tốt nhât cái gì không giải quyết được thì On holoday...

17. joey49

joey49 Youtube Master Race

làm thế nào để trả giá một cầu thủ đến mức thấp nhất hả mấy anh ? em mới tập chơi nên ko biết , còn cái mỗi tháng trả trong điều khoản chuyển nhượng là sao ? rùi em vào chỗ giới thiệu cầu thủ triển vọng thì lại ko thấy có các cầu thủ như mấy anh nói , hoặc nếu có thì chỉ số cũng rất thấp ? mà sao mấy anh chơi nhanh thế ? gì mà tới mùa 08-09 rùi xa hơn , em chơi mãi mới tới tháng 3 năm 06 mất 1 tháng trời , chỉ em cách chơi nhanh như thế với

18. victim4

victim4 Mr & Ms Pac-Man

Chài , bạn chơi gì mà lâu dữ . Xem lại database của bạn là huge hay la small , rồi tốc độ trận đấu , quay lại , hightlight xem đã để mức nhanh nhất chưa ? Tui chơi 1 ngày chắc cũng phải được 2 mùa ( holiday những trận vớ vẩn hoặc biết chắc mình thắng )
    -Còn trả giá cầu thủ mức thấp nhất thì ban đầu mua với giá thực của cầu thủ , bọn nó không chịu thì nâng dần dần lên , mỗi lần nâng 300k cho nó xông xêng . Đó là cho những clb nhỏ , còn mai này , CLB bạn mạnh rùi thì việc mua cầu dễ dàng hơn do $ cũng nhiều ^^ .
    _Việc các cầu thủ triển vọng là nói đến những cầu thủ có tiềm năng phát triển (Pot Ability) . Ban đầu những cầu thủ này chỉ số tàn tàn 1-2 đều đều . Mua về , sau thời gian tập luyện thi chỉ số này sẽ tăng lên .( Nhanh hay chậm tùy vào training cua bạn )

19. joey49

joey49 Youtube Master Race

Cái Pot Ability đó ở đâu ? Mình tìm mãi ko thấy bạn ạ , trong cái dĩa nó còn cho mình cái FmScout nhưng mình ko biết xài , có thể chỉ mình xài ko ?M2inh đang nắm Newcastle nên tiền bạc cũng ko có nhiều .. thấy có 1 thằng được mấy bạn nhắc tới đá bên trái nhưng cũng ko thấy nổi bật mặc dù mình cho nó đá nhiều , fải trainning như thế nào thì mới fát huy được khả năng của nó ?
    Mà Cái FM editor để làm gì mà sao mỗi lần chơi đều fải bật nó lên trứơc ?

20. jackalkhoa

jackalkhoa Youtube Master Race

A e cho hỏi là làm sao để chỉnh res lên 1280x1024 vậy, vì LCD để res đó mà game có 1024x768 nên nó cứ chớp mỗi lần ra vô nên hơi bực mình

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.