Giải Joey Tháng 11. Deathmatch between Duelists.

Thảo luận trong 'Yu-Gi-Oh!! FanClub' bắt đầu bởi Break7228, 27/10/07.

1. 南方电视台

南方电视台 T.E.T.Я.I.S

2. AnhLaPRO

AnhLaPRO C O N T R A

Là sao, chưa hiểu lắm, trong Joey có sẵn bài rồi, người chơi cứ thế mà soạn 1 bộ rồi chiến ;))

Nhấn vào đây để post câu hỏi, topic này dùng để đăng kí chứ không hỏi. Okie ;;)

3. songokou

songokou Giải Ba Cờ Tướng GVN Open II

Các cậu tự nghĩ ra Luật làm gì cho rắc rối,nhiều người thì nhiều ý kiến chỉ khiến cho tranh cãi mà thôi.Mình nghĩ cứ theo banlist mới nhất mà chơi,nếu ai bỏ được 2 lá Jinzo thì chỉ mình và mọi người với nhé::)

4. AnhLaPRO

AnhLaPRO C O N T R A

Được bỏ đến 2 lá Jinzo àh, hình như hem bữa hamachi có cho xem 1 bức ảnh bài thằng kia có 2 Jinzo...tui tưởng đó là photoshop, hóa ra không phải àh :-?

5. SydraChaos

SydraChaos Mr & Ms Pac-Man

Đăng kí hộ thằng bạn nha( nó dk nick hoài ko dc):
    YM:trandieuminh3011991
    wip:shmily@wippien.com

6. Feat.Lil' Flip

Feat.Lil' Flip Legend of Zelda

7. fanomu

fanomu Mario & Luigi

8. hieupcw

hieupcw Youtube Master Race

Đăng ký dùm đứa bạn
    nick: YM: nghich_oi@yahoo.com
    wip: mthanhvkh

--
    Hic, toi nghiep no, dang ky thanh vien forum gamevn hoai ko dc, cho han thi voi nhá.

9. gunyhake

gunyhake Mr & Ms Pac-Man

ghét thì thui đừng đọc :p, tui theo trường phái dĩ hòa vi quý mà:D
    1 nói đùa thế cũng tin
    2 naruto ơi cậu dậy đồ đệ thế hả, náo wa :-s, lại còn ko liện quan à:-/
    ́thành tích của tớ hả, có phải là tham gia giải đầu thì vào vòng 2 mà chưa thắng đc trận nào ko, lần 2 thì cả bảng của tớ có mỗi 1 trận đấu nên đương nhiên đc vào (hình như là thế) :D:D:D cậu nghe ai nói tài thế, chắc chỉ có người thôi, gian quá nhưng ko sao vì trận đầu thua ko phải do tớ đâu (nói thế tự hiểu).
    thế đc chưa, dù sao tớ và cậu cũng có 1 điểm chung là thích dùng tớ cậu (có lẽ cậu ít tuổi hơn tớ :)):)):)) )

10. bachlongfilius

bachlongfilius Mr & Ms Pac-Man

Long đăng ký bon chen 1 chân nào tháng 10 vừa rồi ko tham gia đc nản T_T tháng 11 này thử vào kiếm cao thủ xem :D
    YM: o0obach_longo0o
    Wip: bachlongfilius@wippien.com

11. bachlongfilius

bachlongfilius Mr & Ms Pac-Man

đăng ký dùm thằng bạn mình nha.mà mạng nhà nó hình như ko xài wip đc có gì anh em pm YM để bàn thảo với nó xem nó xài hamachi đc đó :D
    YM: nguyenanhoa1986
    wip: kmhn2006@wippien.com

12. AnhLaPRO

AnhLaPRO C O N T R A

13. toidayne!

toidayne! Donkey Kong

Một ý kiến nhỏ như con thỏ nằm trên bãi cỏ chu cái mỏ ngủ ngáy khò khò ( ý kiến thôi nha, nếu ko đồng ý thì thôi)

Để tăng khả năng tư duy chiến thuật cho các duelist về deck của mình đang sử dụng hoạt là deck mới build thì tháng 11 này , tất cả các duelist trong tháng này đều chơi deck 40 lá hết
    Chắc chắn ý kiến này sẽ có nhiều người phản bác nhưng mình nghĩ nên thử 1 tháng xem sao.Biết đâu làm tìm đc những đối thủ đáng gờm.

14. flow

flow Legend of Zelda

15. Break7228

Break7228 Donkey Kong

@南方电视台: Nếu cậu chưa hiểu rõ lắm về luật duel Joey thì có thể xem ở trang 1 topic này .Nếu muốn hiểu rõ thêm thì xem ở các topic cũ. Nếu muốn hiểu nhiều về chiến thuật thì p.m các cao thủ .Tớ xin giới thiệu những cao thủ tiêu biểu của giải :VDT9 Naruto, VDT10 Millano ,ben cạnh đó còn có songokou, minestone, firefox ...... Nếu muốn hiễu rõ hơn nữa ah'''' , thì tự tìm hiểu vậy =))
    BTC ko cấm việc đăng kí giùm, nhưng người đăng kí giùm phải chịu trách nhiệm thông tin cho bạn mình và trường hợp người kia lặn mất tăm :D
    @toidayne: Có lẽ ý kiến 1 Deck 40 lá hãy để cho giải tháng sau vậy ,hết giải T11 chúng ta sẽ tranh luận sau, chứ bây giờ đã cận kề giải ,nếu thay đổi bất ngờ e rằng nhiều duelist sẽ ko chuận bị new deck kịp. :whew:
    @All: Hiện nay đã có 39 người đăng kí, chỉ còn 1 vé cuối cùng, ai muốn giơi thiệu bạn bè thì nhanh lên. Giải sẽ chính thức bắt đầu sau khi có 40 người. Hiện nay BTC đã chia bảng vòng loại, nằm ở bài đầu tiên của topic này,http://gamevn.com/showthread.php?t=374142
    Lưu ý : luật duel đã được chỉnh sửa ,nhớ đọc kĩ giùm ,thanks all ! :hug:

16. 南方电视台

南方电视台 T.E.T.Я.I.S

thế cho hỏi bật wip lên rùi làm sao đánh wa mạng Lan ảo ?

hè hè , mong mấy cao thủ tha cho em nha , đây là lần đâu tiên giao đấu nên có gì nhường cho tui thắng đi . :D
    mà lỡ 2 ng` đang đánh bên kia bị rớt mạng thì sao ?

bro nào rảnh thì xem giùm bộ bài của tui như vậy dc chưa , có tấm nào phạm vi ko ? Nếu ko rõ thì phóng to 1 chút lên .
    thanks

Các file đính kèm:

17. SydraChaos

SydraChaos Mr & Ms Pac-Man

wá dc. cứ chơi 80 lá đi bạn, rồi bạn sẽ biết nỗi khổ tuyệt vọng khi ko có dc con mình đang cần!!! Bạn hạn chế lại số lá bài đi!!!

18. AnhLaPRO

AnhLaPRO C O N T R A

Deck thì không vi phạm, nhưng nếu mang ra duel thì ko win được ai cả :d
    Bạn nên bỏ ra 2 tiếng ngồi duel với Joey (Full chỉnh trong Option) thì bạn có thể hình thành cho 1 mình được desk (cái này giống bạn soan bừa ;;)

@B7228: sao cậu vuết tên bạn kia được vậy, bạn có xài font tiếng hoa àh :-?

19. [s]tarboy

[s]tarboy Legend of Zelda

南方电视台 . Copy là xong ấy mà :))

Riêng về cái vụ Deck 40 lá , tôi nói thêm là cách đây 3 tháng đó là thời kỳ huy hoàng của cái luật này . sau đó cậu Vuagame lên post vài bài phản đối thành ra vậy và quả thật . Chơi nhiều lá vui hơn và dc tự do bõ các lá cần thiết chứ ko phải lo ngay ngấy cái số lượng bài

20. [s]tarboy

[s]tarboy Legend of Zelda