Giải Joey tháng 7 (Tổ chức duel cho vui ^<>^)

Thảo luận trong 'Yu-Gi-Oh!! FanClub' bắt đầu bởi rongtuchien, 2/7/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. KeQuaDuong

KeQuaDuong T.E.T.Я.I.S

Xin lỗi, chúng ta ko cãi hay chửi gì nữa, nói chuyện như 2 thằng đàn ông nhé::)
    Khi RTC đi ko thông báo ủy quyền và cũng ko thông báo vắng mặt mà để lại có 1 câu duy nhất là "ko được đổi"
    Tớ ko nhận mình vu khống cậu nhưng cậu có thấy câu nói của RTC ko:-/
    Đừng nói câu đó là RTC đùa, vì nếu thế thì cậu là đại diện của BTC với sự đồng ý của BTC cũng là đùa::)
    Tới cậu, nhớ ko chửi, ko cãi, chỉ phân tích thôi nhé::)

2. [s]tarboy

[s]tarboy Legend of Zelda

Tôi ko tranh chấp ai đúng ai sai cả , tôi chỉ bình luận thôi , vụ này tôi ko liên quan , tôi ko muốn dính vào , mệt lắm rồi :))

1 : cách quản lí
    2 : cách nói chuyện
    -> Cậu làm như thể cậu là Lord luôn rồi , cậu nói gì người khác phải nghe đó là cái vấn đề khiến người ta ko phục . Cậu cũng ko thông minh hơn ai đâu , đừng làm ra vẻ ta đây giỏi

Tôi là mem box yugi và tôi có quyền ý kiến bất cứ vụ gì nằm trong box này. Cậu ko phải là mod , cậu ko có quyền cấm tôi lên tiếng , và cậu cũng ko phải là ông cố nội của tôi , muốn bắt làm gì thì làm. Vụ này liên quan đến songoku và songoku là bạn tôi , tôi có quyền lên tiếng

3. {K}{i}{r}{a}

{K}{i}{r}{a} Donkey Kong

có thể là như vậy, ko phục tôi cũng chịu
    vì tôi ko thấy mình làm j sai
    đúng là cậu có quyền ý kiến , tôi ko cấm cậu
    nhưng cậu nên nói cho khách quan , nghe như kiểu thấy bạn bị abc cũng nhảy vào nói như đúng rồi ấy :))

4. [s]tarboy

Tôi chỉ nói kick 1 mem ra khỏi giải là ko nên , tôi ko ủng hộ cậu ta . Xin lưu ý dùm . Tôi ko thiên vị bất kỳ ai trong cuộc đấu đá này

5. songokou

songokou Giải Ba Cờ Tướng GVN Open II

- Mục tiêu của gokou này là đánh bại cusut lần thứ 2 ngay lập tức, ko phải thông qua đối thủ nào nữa, nên mới đồng ý để cusut đổi sang cặp của Chinese. Vì thât sự gokou này đã thắng boyhoasy 2-1 từ lâu rồi, và tạm thời chưa post kết quả, chỉ luôn thôi thúc cusut giữ lời hứa, tiếc là thỏa thuận đã bị phá vỡ bởi sự thất hứa của cusut!!
    - Bây giờ cusut đã bị loại, mục tiêu đã chết, rongtuchien loại gokou luôn nhé...::)

6. KeQuaDuong

KeQuaDuong T.E.T.Я.I.S

Được rồi Starboy, thanks cậu đã quan tấm đến tớ, nhưng đừng dính vào rắc rối này nữa, hãy để tớ tự giải quyết, ko khéo lại cãi nhau mất hòa khí anh em. Thanks::)
    Okie, bây giờ tớ chưa nói cậu sai, nhưng tớ cũng cho rằng mình ko sai, cậu có đồng ý phân tích đúng sai với tớ ko:-/, phân tích xong anh em bỏ qua mọi chuyện. Okie:x
    Từ từ cậu, mình chơi vì anh em, cậu nên rút lại, tớ còn muốn khiêu chiến cậu mà^^

7. {K}{i}{r}{a}

{K}{i}{r}{a} Donkey Kong

ok thôi
    tôi thấy rồi nhưng lúc đó rongtuchien post dưới dạng góp ý kiến vì lúc đó đang lấy ý kiến mọi ng
    có cần tôi đưa bằng chứng ko, mong là cậu chưa edit chứ
    đùa thì lúc nào cũng phải đùa à ?
    End turn !
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    được rồi, vậy để cậu làm BTC đi
    tôi thử vào tôi vu khống cậu liên tục xem cậu xử lý thế nào ?
    hay nói luôn tôi biết với
    Tôi biết là ko nên và tôi cũng ko muốn.Tôi có cảnh cáo ko? 2 lần
    lần thứ 3 ko còn cách nào khác tôi mới làm thế
    mong cậu xem đầy đủ nhé !
    ở đâu cũng vậy , trong bóng đá cậu xem chửi trọng tài thẻ đỏ
    nói BTC gian lận = treo giò , phạt tiền
    tôi nói đúng chứ ?
    .

.
    tôi cho rằng cậu sai vì ở 1 giải đấu vu khống BTC là điều cấm đầu tiên
    giải nào cũng vậy !

8. KeQuaDuong

KeQuaDuong T.E.T.Я.I.S

Uhm, ý kiến của BTC rongtuchien là ko cho đổi
    RTC là BTC chính, 1 người đưa ra ý kiến (cậu goku) cậu ta ko đồng ý và mọi người đồng ý, thế cậu ta phải nghe theo hay mọi người nghe theo cậu ta:-/
    Không cần đâu, tớ chỉ thấy những gì đang diễn ra trước mắt nên nói, cậu cho đó là vu khống, còn tớ thì ko, chuyện này là ý nghĩ mỗi người, ko quan trọng đưa vào chỉ làm cãi nhau tiếp. Ngưng::)
    Tớ đang so sánh câu nói của BTC, cậu đã coi đó là 1 ý kiến thì chuyện cậu làm phó BTC tớ okie::)
    Trả lời câu in đậm nhé::)

9. [s]tarboy

Cứ thử sức , tôi ko cấm , tâm tính tôi rắn chắc như đá =))
    Giải cậu , phần cậu ,cậu lo, tôi ko lo , ok men? Đang xin làm 1 giải tháng 8 song song đây nè

10. songokou

- Áp dụng Luật chơi bóng đá vào Luật chơi của Joey...;));));))

11. {K}{i}{r}{a}

{K}{i}{r}{a} Donkey Kong

Tôi trưng cầu ý kiến và theo ý kiến số đông !
    xem lại bài post đây tôi thấy RTC post kiểu là đóng góp ý kiến
    có j RTC sẽ nói rõ về câu đó là danh nghĩa trưởng BTC hay danh nghĩa 1 mem tham gia giải
    nếu RTC bảo là danh nghĩa trưởng BTC thì là tôi ko hiểu
    còn nếu là mem thì là cậu ko hiểu. OK?
    đâu có được, đây là lí do chính của việc truất quyền thi đấu
    nếu cậu ko thấy cậu sai, tôi nói cậu vu khống
    tôi và cậu ko thống nhất được vậy để mọi ng lần nữa
    cùng lắm là lập poll , chuyện này thì ai vote cũng được.ok?
    End turn !
    .

.
    ko chỉ bóng đá, bộ môn nào cũng vậy thôi
    cờ tướng cũng vậy mà , đúng chứ ?

@starboy : cậu chỉ có cách là ko nói j thôi sao :D
    rồi đến bước tiếp theo là chửi . cậu xử lý thế nào ? :D

12. rhastavn

rhastavn Mega Man

tôi và ku sứt đồng ý bị truất, ok =))
    đằng nào cũng bị loại roài :'>

13. KeQuaDuong

KeQuaDuong T.E.T.Я.I.S

Thôi được, cái này tôi sẽ coi như là 1 ý kiến của RTC, vì có hỏi hay ko tôi cũng biết câu trả lời rồi. Ngưng
    Sẽ ko có chuyện lập poll vì sự thật ko phải theo số đông
    Cái này không sai.
    Nhưng cậu thật sự hiểu từ vu khống chứ, tớ giải thích nhé, vu khống là khi bạn đổ tội oan cho một người nào đó, còn bây giờ, cậu oan hay ko thì chưa rõ, nên ko thể nói tôi vu khống được. Nếu cậu làm cho tôi thấy cậu bị oan thì tôi sẽ nhận tội vu khống cậu. Okie
    Và còn điều này nữa
    Trong một giải đấu BTC ăn gian là điều cấm kị.
    Cậu xem bao nhiêu người đồng ý với cái sơ đồ

Qua post bài tôi chỉ thấy như sau
    RongTuChien (ko đổi)
    Goku (chỉ đổi 2 cặp cusut và tuyettam)
    Rhasta (như goku)
    PES_no_1(làm lại sơ đồ)

Trong khi tôi vẫn chưa có ý kiến.

Nếu ai ý kiến bằng YH hay Wip, cậu cũng phải có trách nhiệm post lên cho mọi người thấy, thế cậu cho tôi và mọi người thấy những gì:-/
    Chỉ có vài người vote rồi cậu nói đã thông qua số đông, muốn tin cũng ko thể tin được.
    Tới cậu::)

14. Chinese_Fireball

Chinese_Fireball Mega Man

Thì thật tình là hòa khí anh em đã mất hết rồi còn gì nữa :|

15. KeQuaDuong

KeQuaDuong T.E.T.Я.I.S

Đó là với riêng cậu, tranh luận ko được thì cãi, cãi ko được thì chửi, chuyện bình thường, nhưng biết dừng đúng lúc thì ko có chuyện gì.
    Tớ ko ghét 1 ai, chơi được thì làm bạn, ko được thì thôi, tớ đã từng cãi nhau với Mod K, tmhoang, Ice, Goku và 1 số người khác nữa, nhưng giờ tớ vẫn coi họ là bạn đâu có coi như kẻ thù.
    Đâu phải cứ cãi nhau là ko còn hòa khí, bất đồng quan điểm là chuyện khó tránh, nhưng từ đó ta được nhiều kinh nghiệm hơn.
    @Chine: cậu vẫn là bạn tớ, cậu bị loại khỏi giải tháng 7, tớ vẫn cho cậu vào giải của tớ. Nếu cậu ko coi tớ là bạn, ko sao, sau này chỉ nên duel khi bắt buộc, ngoài ra chuyện ai nấy lo. Okie:;)

16. rhastavn

rhastavn Mega Man

hỏi tí
    sao chinese lên rep nhanh thế ~.~

17. {K}{i}{r}{a}

{K}{i}{r}{a} Donkey Kong

xong 1 chuyện nhé !
    để xem tranh luận có được ko đã !
    Đồng ý !
    Bây h thì tôi cũng ko chứng minh được là tôi bị oan, chuyện này chỉ có mình tôi biết và cũng ko có quay phim lại !
    Tôi oan hay ko thì tôi biết rõ là tôi oan vậy là BTC-chính là tôi biết rõ
    và tôi cũng thông báo là rõ rồi - BTC thông báo. Ok?
    Khi tôi làm việc cậu và goku ko tin tưởng và vu cho tôi là cố tình sắp xếp , ăn gian abc...
    Lần 1 nhắc nhở.
    Lần 2 cảnh cáo.
    Lần 3 truất quyền thi đấu.
    Vậy tôi kết luận cố tình vu khống BTC,và truất quyền thi đấu !
    Để giải thích thêm đoạn này nhé : Khi trong giải đấu có tranh cãi.Ai sẽ đứng ra giải quyết? BTC đúng ko. ok nhé
    Khi BTC biết rõ sự việc và thông báo xuống thì mọi ng làm j.Chấp hành đúng ko?ok nhé
    tôi , lulu , kid và 1 số nữa đồng ý , tôi đã ra Hn vậy nên ko có trong Archive ở máy này.nhưng có thể hỏi lại Kid và lulu.Để tôi nhớ xem còn ai Pm tôi đồng ý nữa ko.à, nhớ thêm được tunh :)
    và tôi thấy như vậy là quá 1 nửa có thể thay đổi được rồi !ok chưa?
    Đã tham gia 1 giải đấu thì phải tôn trong và tin tưởng ở BTC
    RTC tổ chức giải và mọi ng tham gia vậy là tôn trong và tin tưởng ở RTC
    RTC có việc vắng mặt và giao công việc lại cho tôi tức là RTC tôn trong và tin tưởng ở tôi và tôi cũng chỉ làm công việc của BTC mà thôi !
    End turn !

18. songokou

- Chinese tham gia Thư giãn chắc được 1 tháng rồi nhỉ, thảo nào lên Rep nhanh thế, sắp vượt gokou rồi đấy...::)

19. Chinese_Fireball

Chinese_Fireball Mega Man

Vì chơi farm ;)). Ủa chưa ignore à? :-"

Ặc, vượt ai chứ vượt gokou thì lâu lắc :D

20. KeQuaDuong

KeQuaDuong T.E.T.Я.I.S

Tranh luận ko được cũng ko cần phải lập poll, lập poll là để chọn xem cái nào tốt hơn cái nào chứ ko phải chọn đúng hay sai.
    Cậu nói cậu oan và là BTC, nên suy ra với cương vị BTC sẽ nói rằng cậu oan, cái này mới àh:-/
    Qua những sự việc tôi thấy thì tôi nghi ngờ cậu ăn gian, tại sao àh, tôi xin trả lời tại sao tôi lại nghi ngờ và nói cậu ăn gian nhé.
    Qua những bài post tôi thấy như sau
    Tôi thấy chỉ có bằng này ý kiến mà chỉ 1 ý kiến duy nhất là nói làm lại sơ đồ là của PES trong khi tôi chưa được quyền ý kiến gì hết (là 1 người lọt vào vòng 2 và tham gia giải) cậu đã đưa ra quyết định số đông, tôi ko nghi ngờ cậu ăn gian sao được.
    Okie, cậu là phó BTC nên có quyền cảnh cáo tôi, lúc đó BTC hay tôi sai thì tôi chưa biết, sau lần cảnh cáo 1 tôi đã ngưng để xem cậu có sửa hay làm gì tiếp ko (xem lại bài viết) kết quả tôi nhận được vẫn là ý kiến cũ của cậu (với lý do theo số đông), thế tôi ngưng hay tiếp tục, tôi đành phải tiếp tục vì tôi nhận được vẫn là con số 0.
    Với trường hợp của giải này thì lúc cậu post sơ đồ vòng 2 đã có những ý kiến thắc mắc, thế cậu làm gì với những ý kiến đó:-/, cậu vẫn giữ ý kiến cũ, nên mới dẫn đến cãi nhau, cậu hiểu chứ.
    BTC biết rõ sự việc gì trong chuyện này (biết rõ số đông theo mình sao), BTC đâu phải thánh, đâu phải lúc nào cũng đúng, thông báo đưa xuống có hợp lý thì mọi người mới tuân theo được chứ, chứ không phải vì số đông mới tuân theo, thế thì 1 người ko là BTC cũng có quyền rồi cậu àh (nếu cậu ta được nhiều người ủng hộ)
    Thế sao cậu ko post lên mà chỉ biện hộ rằng đó là số đông, còn tớ đâu phải là BTC làm sao biết được những chuyện đó khi cậu ko post lên, cậu bắt tớ tin thì làm sao tớ tin cho được chứ.
    Quá 1 nửa, bây giờ ko cần hỏi thêm ai về việc này nữa, tớ chỉ có 1 câu hỏi cho cậu:
    Cậu là BTC và làm việc dựa vào số đông, bất kể đúng sai:-/
    Không đâu cậu, có người tham gia vì có luật đơn giàn (xem giải tớ thì biết), vì bạn bè, vì muốn thử sức, vì muốn Rep....ở box YGO này người làm BTC còn ko dám tin tưởng vào tài của mình nói cho đến người khác, đơn thuần ở đây là cần 1 người cập nhật, ghi kết quả duel....
    Tớ cũng muốn tin tưởng ở BTC lắm nhưng tin đâu có được, nói ngay giải tháng 7 này RTC làm BTC khi đi ko nói ai lên thay, rồi khi về giải quyết chuyện lộn xộn bằng cách kick tớ ra khỏi giải vì chửi nhiều hơn người khác, còn cậu là phó BTC mà ko giải quyết thắc mắc cho anh em, lấy "số đông" là biện hộ cho quyết định của mình.
    1. RTC khi đi ko nói cậu lên thay, vậy tớ có được tin là cậu lên thay RTC ko:-/
    2. Một người được công khai lên cắm quyền có khi còn có người ko chịu, huống chi 1 người ko được công khai như cậu.
    3. RTC có lẽ tin tưởng cậu, nhưng ko phải ai cũng như RTC, tuy cậu lên thay cho RTC nhưng cậu vẫn là cậu, vẫn có ý nghĩ khác với RTC, không thể nói ý kiến thay đổi sơ đồ của cậu là của RTC được.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.