Giải thi đấu The Conquerors ver1.0c TpHCM (team)

Thảo luận trong 'Age of Empires' bắt đầu bởi Kingquyraude, 19/11/02.

1. nhochaixoay

nhochaixoay Youtube Master Race

Hi Kingquyraude !
    May ong hay choi o 48 Dong Nai ha ??
    Tui qua do hoc hoi duoc ko ??
    Tui hay choi o gan truong Bach Khoa .
    Tui cung hoc BK luon .
    Nhung ma may tay BK choi chuoi lam !
    Co gi chi day nha .
    Tui hay lay nick la Bye bye love

2. dinhthang

dinhthang Donkey Kong

hi Kingquyraude cho tui hoi 1 chut có dược không?ở tp HCM này có chỗ nào vừa INTERNET vừa có GAME không ?tui muon lên ZONE lám mà không biết chỗ nào hết .chỉ cho tui nha tui cám ơn lắm lắm .kì này tui thấy máy bên Đồng nai không còn tốt nữa chạy chậm wá trời luôn chán lắm .kì này tui thấy bên Bắc Hải có chỗ giao bắc hải Đồng nai máy tốt hơn ông có hay tới dó chơi không ?

3. Kingquyraude

Kingquyraude Mr & Ms Pac-Man

Ông chơi chổ đó nóng lắm.Bên chổ của tui muốn không chậm thì vào phòng máy lạnh mà chơi.
    Chổ của tui nhiều người trên đây tới chơi lắm rồi.Ai muốn đến chơi thì cứ đến,tui rất hoan nghênh.Nếu muốn đến tìm tôi thì hỏi ByeBye là người ta chỉ cho........

4. Avenger1234

Avenger1234 Mr & Ms Pac-Man

King quỷ râu dê ơi!Chưng nào tổ chức thi vậy.Tui sẽ tham gia còn luật lệ ra sao ông phát tờ bừớm đi,còn lệ phí nữa thông báo luôn đi chứ.3vs3 nhá. :D

5. RU_NY

RU_NY Youtube Master Race

neu dc lien he voi minh OUR NICK IS:
    _RU_NY_24_
    _RU_VNtoon
    _RU_Dkny_VN_
    _RU_LuuLinh
    _RU_VN_hang2
    _RU_Byz_TA
    HF AND GOOD LUCK TO ALL
    <http://www.romanunits.net>

6. batmankhatmau

batmankhatmau Mario & Luigi

đúng đó 48 Đồng Nai luôn hoan nghênh các bạn.Ở đó phải nói là mấy nhanh và mạn card trong phòng mấy lạnh thì hết chê chơi Open thì tuyệt.Mà toàn cao thủ ko đó,CS,AOL,Wargrap3....mại dô mại dô.Bản CS ở đây theo tui nghĩ là tốt nhất so với chung quanh.Vì ngoài việc chơi bản cũ có nơi tự chỉnh sữa làm cho bắn chuối ko chịu được.Bye Bye là cái tên cao cao đeo kính cận mặt ngộ ngộ ấy.Hố Hố là cái tên hay chửi tục cũng cao cao luôn.Còn đám Nobita,Fatasy,bụi cây do chơi quản lý nhiễm nên mồm lúc nào cũng chửi dâm như 1 con xâm..Cứ vào phòng máy lạnh tập trung hết ở đó.Hên kinhquyraude sau tết nhé tui sẽ trở lại...

7. assault

assault Donkey Kong

Ru_ny à,vô HCM đi
    Gặp rồi khắc biết.

8. Avenger1234

Avenger1234 Mr & Ms Pac-Man

Thằng BATmankhatmau là thằng nào vậy hả BYEBYE sao nó láo cá cái gì như cũng biết vậy hả.Bên đó tụi nó còn chơi FM nữa không.Cái tụi.....chơi trò nhảm nhí vài bửa tao sẽ qua bển chơi lại ,bên đây chỉ được vài thằng còn lại củ chuối không hà.Ngộ sẽ tái ngộ đấy. :D

9. RU_NY

tui o HN
    neu dc xin NHAN TIN LAI CHO MINH nhe
    neu cau co nick tren thi cang tot OUR NICK IS:
    _RU_NY_24_
    _RU_VNtoon
    _RU_Dkny_VN_
    _RU_LuuLinh
    _RU_VN_hang2
    _RU_Byz_TA
    THX

10. RU_NY

ko tin noi
    DIEU 4:
    HA DA VE NUOC(trc kia o newzeland)
    TAI SAIGON
    ---->tui nghi la chua chac co MAN nao bi gio 1vs1 thang noi HA in ARA MAP
    THX FOR ALL MY MASTER--->SUPER_HA
    NICK NAME in ZONE :_SUPERHA_
    RATE NOW IS :1853--> hope it will rise lol

11. assault

assault Donkey Kong

Assault có ý kiến ,nên sử dụng HeadPhone,muốn trao đổi thì chat ,như vậy chuyên nghiệp hơn,tập trung hơn.
    Bởi vì thế nào cũng có cổ động viên ồn ào ,bình luận làm giảm chất lượng và tính bất ngờ của cuộc thi.

12. mario3

mario3 T.E.T.Я.I.S

Tui chi thich 1vs 1 thui.Chung nao dau dzay "King quy rau de^".Co vo dich WCG VN nam nay tham du khong? tui muon dap cho no mot tran va danh chuc vo dich .hehehehe

13. mario3

mario3 T.E.T.Я.I.S

Tui chi thich 1vs 1 thui.Chung nao dau dzay "King quy rau de^".Co vo dich WCG VN nam nay tham du khong? tui muon dap cho no mot tran va danh chuc vo dich .hehehehe

14. mario3

mario3 T.E.T.Я.I.S

chào kính quỉ râu dê, hehehhehe, chắc là bíêt tui chứ hả,.... một nhân vật hay rủ mấy ông đánh độ nè....
    sao định tổ chức AOE à, sao lạc hậu thế,.. giờ người ta chơi AOM với War3 không à, vẫn còn luyến tiếc WCG à... vậy tui cũng ủng hộ cho đàn em lên đó nha..... được chưa...
    nói vậy thôi chứ tui ủng hộ hai tay hai chân đó.... làm một cuộc tổ chức "Empires mừng xuân" đi...
    đừng tổ chức team 4 mà team 2 hoặc 3 thôi... nếu có thể thì tổ chức cá nhân đi.... cá nhân sẽ thấy tụi dưới này tiến bộ lắm... nếu kiếm được nhà tài trợ thì nên tổ chức tốc độ Normal thôi, nhưng chắc mấy ông không kiếm được nhà tài trợ đâu.... ráng lên nhé....

15. Kingquyraude

mario3 là Hiệp đó phải không?Nếu vậy thì team của Gò Vấp đánh chuối lắm.Lên chổ của tui đánh thua tùm lum.Có lẽ 1v1 thì hay hơn là team.Mà chổ của Hiệp dạo này có thêm nhiều tay mới dữ ha.Em có huấn luyện cho tụi nó không dzị???Giải team này có lẽ sẽ tổ chức vào sau Tết Nguyên Đán mới được.Bây giờ nhiều người đang thi học kỳ nên không có thời gian luyện nên nếu tổ chức bây giờ sẽ ít người tham gia lắm.

16. mario3

mario3 T.E.T.Я.I.S

trùi ui!!!! công nhận ông giỏi quá ha.... đoán được ai hết trơn... được thôi. Mí ông nhớ chê tụi tui nhé... bữa nào đánh độ nữa ha... xem cao thấp thế nào rồi hãy nói nhé....
    nói vậy thôi tụi này còn phải học hỏi nhiều, với lại một số thành phần nghĩ hưu rồi.... nên không còn nhiều người chơi hay nữa đâu....
    Mong rằng giải tổ chức để lôi kéo mấy thằng kia trở về với con đường tội lỗi, chứ tụi nói hoàn lương nên cũng làm biếng chơi games lắm....
    chúc tổ chức sớm nhé....

17. Kingquyraude

có ai muốn đấu giải single 1v1 không?Bọn tui sẽ tổ chức kèm theo giải team
    Có lẽ phải sau 1/1/2003 mới tổ chức được

18. dinhthang

dinhthang Donkey Kong

ok tổ chức giải 1 vs 1 đi King ơi cho vui bây giờ mình thấy 1 vs 1 cũng vui lắm nhưng mà chơi tốc độ nomal thôi đánh cho vui đừng đánh fast chán lắm .team thì đánh fast cũng được .

19. caubai

caubai Mr & Ms Pac-Man

Ê xí khoan tí đã , thi sau tết đia , để tui còn thi HK nữa chứ , các anh em làm gì mà vội rứa , ăn tét xong rồi chơi vùa khỏe khoắn vừa thoải mái , để tiêu số mỡ thừa mà tui góp được trong tết chứ .
    Nói thì nói vậy chứ tui chỉ xin lót đuờng cho anh em tiến tới thui, đi thi chỉ mang tính học hỏi , vì thế lệ phí xin mềm mềm 1 tí nhé he he he (kẻo thua tiếc tiền thế mẹ, trùi ui tiền wí lắm đó nhe)

20. thieu_ta

thieu_ta Mr & Ms Pac-Man

em cũng nghĩ vậy,vi sau tết mới có tiền để đóng lệ phí đó mà