giao lưu-thảo luận về TSVN

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi Boy-hp, 1/7/09.

1. Hacker_love

Hacker_love Legend of Zelda

nhớ nhất là kỉ niệm đánh trên DYS , tìm tọa độ
    BDY buff mis , agi ko đc trên 20 mới combo ....

2. mylove16199

mylove16199 Mr & Ms Pac-Man

20 khoáng vàng = 1 áo def đẳng 25 , 30 khoáng các loại = 1 áo def đẳng 25 , đi đào khoáng combo dc fái mừng gần chết , sáng đào khoáng + train , tối bắt Sơn tặc . Rồi t/g sau train DYS 30 phúc thần = 1 BDY phong , train mãi train mãi mà chưa đủ agi . Ngày đó nay kòn đâu :-/

3. Kún ♥ Nấm

Kún ♥ Nấm Legend of Zelda

[video]http://media.vnexpress.net/MediaStore/Video/2009/07/03/TS%20Online%20clip%20chia%20tay.flv[/video]
    này thì kỉ niệm. Chôm cái clip này bên game thủ :((

4. Chan_0ThemSong

Chan_0ThemSong Mr & Ms Pac-Man

Nhớ hồi xưa,cả lũ thi nhau đi rình bắt sơn tặc. Đứa tìm thấy sơn tặc là rú lên thế là cả lũ nhâu vào bắt. Nghĩ lại cảnh ngày đó thấy buồn cười thật =))

http://mrbeen.dragonadopters.com/ mỗi người click ủng hộ em 1 cái ^_^

5. gunz

gunz Legend of Zelda

Hoàng Cung Diệp Thành cũng vui, lúc thức đêm dắt team đí ra đi vô. Sáng ra chỉ có chủ pt là có exp mấy đứa bạn bỏ mấy đi ngủ, ăn cũng phải chục con ma chứ kô ít =))=))

6. khoimad

khoimad Dragon Quest

tớ đầu tư cho game này 4 năm trời không dưới 50mil đâu
    mà ông kia 55acc đóng 1 lần bao nhiêu @ thế

7. Xấu

Xấu T.E.T.Я.I.S

ấy, tại có đợt đang chơi thì bị hack 9 acc đặt 3 loại pass khác nhau. Nó biết rõ cả mail đăng kí từng nick mới ghê nên mới phải làm thế để tránh rủi ro và để xem có đúng là việc hack này do bọn admin làm ko =))=))=))

8. xxxutixx

xxxutixx T.E.T.Я.I.S

Trước chơi bên sv tr.phi , guild của mấy đứa anh gần nhà toàn pro , chơi thuộc hạng top Sv còn lv thì ko top mà guild vẫn khủng vì đc mọi ng biết đến rất nhiều , chơi với nhau bằng tình cảm nên ko ai ghét bỏ :P:-*
    Hồi đó ngày nào cũng ra net nhìn hết máy đành hắt hủi đi về :)) , còn máy là xin vào pt Đại Yêu Sư ngay ^^ , khi ko có máy là chui về nhà cố gắng cày lên 25 để cầm bdy phong rùi ra Đ.Y.S xin pt là đc
    Ôi cái cảm giác đó đâu có còn =(( , theo TS đc 2 tháng đóng card thì thi lên cấp 3 , ko có điều kiện chơi tiếp , rùi ko hiểu sao lại quên mất từ lúc nào
    Đến khi free , thấy mấy đứa nhỏ chơi , nhìn lại mới vui biết bao , cả đêm đó chờ down bằng được TS về ..... xem lại forum để nhớ lại những gì trước kia để ko phải là gà ...
    Đợt nhiên xem đc cái tin TS đóng của :(( , buồn biết bao , công sức cả đêm chờ đợi coi như đổ hết đi , nằm suy nghĩ 1 thời gian dài và ngủ quên mất :(
    Nhưng rồi vẫn có ý định tìm lại cảm giác 4 năm trước , mà thời gian quá ngắn ngủi , tuy đã có nhiều lúc cười vần vui , nhưng khi ai nói chơi nốt là lòng lại suy nghĩ =((
    Rồi ko lâu , đến ngày 25,26,27...30/6 , nhưng thời gian cuối cùng bên mọi người , giờ lại càng tiếc nuối hơn , nhưng có 1 suy nghĩ rất lâu rằng ... ước gì ko chơi lại TS .... để bây giờ ko thể quên đc những gì đã diễn ra trong 3 tháng cuối , những khoảng thời gian tốt đẹp mà TS đem lại cho mình và bao nhiêu người khác =((:((
    Nhưng kí ức trẻ thơ những năm trước vẫn ko thể từ bỏ :) và cuộc vui lại bắt đầu trong 1 sứ sở mới , 1 giấc mơ mang tên Taiwan :-*

9. Xấu

Xấu T.E.T.Я.I.S

Còn ít hàng chưa kịp thanh lý nên chụp ảnh chơi. Toàn đồ tự kiếm đấy. Định chụp ảnh cả guild mà hôm sau đi nghỉ mát nên cũng chả chụp gì được. Tiếc mỗi gần 2k cái cnhu và hơn 1k cái cntt thôi :((:((:((
    Cái con GCL này cuối đời mới dám rb cho bằng anh bằng em \:D/\:D/\:D/

10. Mèo Đông Lạnh

Mèo Đông Lạnh Mayor of SimCity

thằng nài kém bên tsphil có chú sơn ruồi cưới vợ buổi trưa đêm bắt vợ ra tiệm net bắt sơn tặc để train . :))
    mà chờ thêm tuần nữa thì tau té rồi há há

11. toanyugi

toanyugi Mr & Ms Pac-Man

Nhớ nhất lúc lv 1x pt với mấy người nữa qua cầu Giới Kiều, chỉ hi vọng CTK xúc ai thì xúc đừnng hỏi thăm sức khỏe của mình là được :| , qua cầu rồi lại ko biết lưu điểm kỉ lục, mỗi lần bị bay hồn phải qua cầu lại, mỗi lần qua cầu cứ như đi tàu lượm siêu tốc, toát cả mồ hôi ra ;;) , tự nhủ mình phải mạnh lên để ngày nào đó có thể 1 mình qua cầu hoặc dẫn gà theo mà gà ko phải lo âu hay sợ hãi, rồi cố gắng đến ngày cùng người bạn thành party đầu tiên lên được 18 tầng tháp đánh rồng cũng như lập kỉ lục event Ngũ Hổ Tướng..., mặc dù TS đã đóng cửa nhưng những kỉ niệm trong TS cũng như những buổi offline cùng những người bạn quen trong TS luôn là những hồi ức đẹp, TS mãi mãi ko ra đi mà vẫn luôn còn trong tâm trí tôi, trong tâm trí bạn và trong tâm trí của chúng ta, những người yêu TS, đã cùng gắn bó với TS ...

12. SnackCay

SnackCay Mr & Ms Pac-Man

Mình không thể gắn bó với TS từ đầu tới cuối. Nhưng mình đã gắn bó cùng TS những ngày TS sôi động, vui vẻ nhất. Sẽ nhớ mãi những ngày tháng đam mê cùng TS, một thời tuổi trẻ sôi nổi, vô lo, đắm mình cùng niềm vui TS.
    Nhớ những người bạn TS:
    - sting, Còi, Quân Vô Sầu: b-)b-)b-) đã dắt mình đi khắp bản đồ TS 4.0 từ những ngày còn beta, đã tặng mình những con pet khủng nhất thời đó, đã mang cho mình những viên khoáng lv cao để mix đồ lv25,30 và cùng mình tìm tòi, làm những quest tưởng như không thể làm nổi: cưỡi ngựa, kênh toàn, bỏ độc
    - Avon (Nova, Ovan...): mãi là Thợ rèn pro nhất của TS, người đầu tiên mix được đồ thuộc tính, dù cũng không đi hết quãng đường TS. Hẹn gặp lại em ở SG.
    - MagicAngel (Duy péo): Gặp ông ở TS chỉ có thể nói là chữ DUYÊN. Tôi cứ việc ngồi nghĩ ra cách train gate, cách chạy gà, cách farm và cả cách làm giàu... nhưng không có ông hiện thực hóa thì những điều đó sẽ mãi chỉ là những suy nghĩ viển vông. Chúc ông nhanh tìm được niềm vui và đam mê ở công việc, ở thực tại chứ không mê game quá nữa. Hẹn gặp lại ở SG.
    - Tuấn Anh (baby), Tuấn Anh (AS), SecretBoy, ThanLong, ...: Cảm ơn nhiều :-"
    - TAT: Tui tự thấy mình TS số một, nhưng trên giải nhất còn có giải đặc biệt, tui dành giải đặc biệt đó tặng Toàn ;)
    - micral, Angel (Legna): dù chưa từng trò chuyện hay gặp gỡ, nhưng tôi luôn biết ơn và cảm kích các tool hỗ trợ của các bạn.
    - DeNhi (Duy, Mai - server Tôn Quyền): Duy đã bỏ được game chưa? Vợ đẹp con khôn, chí thú làm ăn đi thôi ông ơi.
    - Nhóc: chúc Nhóc thi đậu tốt nghiệp.
    - Những người quen khác (đa số là khách hàng): cảm ơn vì đã tin tưởng và giao dịch trong một thời gian dài.
    Chợt nhớ ra, một thời đam mê TS, thế mà không kua được em nào :-w Có lẽ đó là điều mình hối tiếc nhất chăng? hehe b-)

13. xxxutixx

xxxutixx T.E.T.Я.I.S

Chữ X cả rùi + ko chắc có đc post ở đây ko :P
    P/S : ngủ muộn ghê ;;) [-X

14. kysirongthieng*

kysirongthieng* Ngày Mai Trời Lại Sáng

Sơn tặc là ngày xưa , còn giờ tao chơi 5 teams heo + 25 tâm tâm , 1 ngày kiếm 15 triệu thôi \:D/

Mày cũng tính cưới vợ nữa hả mèo :-o

15. Mèo Đông Lạnh

Mèo Đông Lạnh Mayor of SimCity

sắp rồi . ko lấy để ế chỏng ngọng lên à :)) .

16. 生当王

生当王 Youtube Master Race

nhớ nhất cái hồi đánh trên DYS , vui ơi là vui :((

17. MrNobita

MrNobita Dragon Quest

kinh chế :o 1 team 2 đá lăn + 3 hỏa tiễn à :-<

18. darkkiller528

darkkiller528 Youtube Master Race

thật là buồn khi TS đóng cửa =((

19. Xấu

Xấu T.E.T.Я.I.S

chả hiểu bị làm sao? cái trang gamevn này càng ngày càng lởm :-w:-w:-w

20. 1st|ThePoligon

1st|ThePoligon Mario & Luigi GameOver

Kỉ niệm .... Quá nhiều luôn , có lẽ kỉ niệm đang nhớ nhất là những anh em bạn bè , anh chị trong TS . Họ luôn giúp đỡ mình ... share pass , nạp thẻ cho nhau mặc dù ko biết mặt :-< Hồi đó cứ đến h event lôi đài , event đi tháp , công thành gọi nhau í ới , thay nhau treo bot rồi ngồi tù nghỉ giải lao 1 tuần =))