Giao Lưu Võ Thuật trong BR3( BR4 next ^^ )

Thảo luận trong 'Bloody Roar' bắt đầu bởi yuna_yukari, 24/2/05.

1. yuna_yukari

yuna_yukari Mr & Ms Pac-Man

tui thấy các U cũng có vẻ là cao thủ lắm, bởi vì các U cũng biết được những chiêu thức mà chỉ dành cho những cao thủ thôi VD như Air combo và Air cacel vv........và nút R1 .....
    - không biết trình độ các U ra sao đây, muốn đấu 1 trận quá
    - tui xin nói thêm 1 ít về cách chơi Bakyru của tui nha
    - đầu tiên khi mới vào trận thì hiệp đầu tui luon là tìm hiểu cách thức ra đòn của đối thủ mà có những cách sử lí sau : thứ nhất là Down Down R1 .... để xem nó ứng xử như thế nào, nếu nó không có hành động gì thì ngay khi hiệp đấu bắt đầu sẽ là 1 đòn
    Tam giác . nếu lúc tui nhấn tam giác đo mà không thành công thì hiệp sau thay vì lừa Down Down thì tui sẽ nhảy lùi lại ( nhấn cả R1 ) sau đó chạy thật nhanh đến chơi đòn XXX Down X vv......
    trường hwọp mà đối phương động thủ thì tui vẫn cứ lừa Down Down và đứng dậy bình thường sau khi hiệp đấu vừa bắt đầu tui sẽ nhấn : Up [] nhảy ra sau lưng xem thế nào VV.....
    - đó là những bước sơ đẳng của tui khi đấu với 1 đối thủ lạ để tìm hiểu cách ra đòn khi hiệp đấu vừa mới bắt đầu, thường thì khi hiệp đấu vừa mới bắt đầu tui luôn áp sát đối phương vv......
    còn trong trận đánh thì tuỳ theo từng cấp độ của các cao thủ và từng nhân vật mà cao thủ đó chọn mà tui có những giải pháp khác nhau ( nói thế chứ gặp đại cao thủ thì chắc chỉ còn nước ăn đòn liên tiếp ^^ )
    vv. các U nói thử 1 chút về cách đánh xem

2. long_khac

long_khac C O N T R A

Cha Nghĩa không có tiền mà xòn xung máu nữa . Chuẩn bị trả tiền máy với lên đây trả bài cho MDC kìa .

Cách đanh chuột rất hay , nhưng không biến tấu gì nhiều thì con như chết chắc .

3. yuna_yukari

tui nói là đoạn mới vào chứ có nói ra hẳn cách chơi Bakuryu của tui đâu... đoạn đầu để tham khảo thui mà......
    chơi chuột thì cần gì biến tấu nhiều, chơi chiêu lên [] ấy, được một phát đó thì đối thủ sơ hở bao nhiu rùi, thích oánh gì thì oánh

4. shadowind

shadowind Fire in the hole!

nếu nó là Gado và xuống tới O thì sao?nhân tiện,Down Down R1 ko phải ai cũng làm nhanh như máy được,dùng lúc đối thủ dang đánh thì cũng được chứ bình thường dễ thấy lắm
    nếu quen thì ai cũng gạt giò u được ngay lúc u nhảy ra sau(xuống O hay X đúng lúc u dúng up [])
    dzậy là bỏ thí hiệp đầu sao?
    đâu có,mấy chiu đó ai chịu khó tìm hay được chỉ cũng biết được mà,nếu căn cứ chỉ vào mấy thứ đó thì chưa so được với mấy boss đánh đê tiện trong đây(ko có tui đâu vì tui chắc cũng cỡ u thui)
    có nhìu con né được sau lưng thì sao mà quính lén?

5. Andromeda

Andromeda Tiên Nữ

Nói câu thôi,tui dùng ShenLong,U nhảy ra sau lưng tui dùng d+P thì sao,nên nhớ rằng đòn đó là 1 trong những đòn tốc độ của ShenLong đó.Nếu tui dùng ShenLong,U nhảy ra sau lưng thì ai là người có lợi đây?Tui hay U

6. AJ_Mcclean

AJ_Mcclean C O N T R A

Con` tuy` con` tuy` .
    Tuy` xem ngươi` điêu` khiển đó la` ai nữa chứ

7. ultima_86

ultima_86 Quy ẩn giang hồ Moderator Lão Làng GVN

cho dù có xài chiêu đó thì cũng chưa chắc có hiệu quả(chiêu gì mà d+P đó)vì khi bị né ra sau lưng thì lúc đó là lúc mình đang đánh một chiêu khác làm sao có thời gian dùng chiêu d+P nữa chứ?

8. yuna_yukari

chà mod Ul cũng vô giao lưu võ thuật à, hay đấy...
    tiếp nha
    - các U có thể né người đằng sau à, thế thì trận chiến diễn ra sẽ khốc liệt đây, trò của tui là chuyên nhảy ra sau chơi , phen này chắc gặp nhiều khó khăn đây
    - còn tui thì những hiệp đầu thua thì chỉ 1 phần là do tìm hiểu cách chơi mới của các cao thủ thôi, nên hiệp đầu chưa tung ra hết sức vội, đợi đối thủ khinh thường thì lúc đó mới tung ra bài quyền của mình...............
    đo gọi là : thả con cá mè
    bắt con cá rô ....

9. No_wing

No_wing Youtube Master Race

yuna_yukari àh càng nghe bạn nói mình càng ngứa tai X( ( Sri vì noi thẳng nha ) nghe bạn nói vậy mình cũng đã hiểu trình độ bạn đến đâu roài . Tuy mình cũng chỉ loại bỏ đi thôi nhưng nghe bạn quảng cáo về mình như thế hơi bực mình nếu lúc nào bạn có cơ hội về hà nội tụi mình làm vài cơ nha , để xem trình độ của bạn đến mức nào roài mà có vẻ tinh vi thế ( xin lỗi vì tức wa' ý mà :D )

see ya

10. thuy_nhi

thuy_nhi Youtube Master Race

Ờ, Yuna sukari sài kon chuột như thế thì còn ai đánh lại chớ ?! Cái tên no wing đúng là chẳng biết dì dề điện mà kòn la lối ôm sồm, thấy mà phát gớm ! suỳ suỳ...cút đi...
    À mà bạn đẻ ra ở đâu thế, yuna ? ý mình là đang sống ở đâu ế mà, nếu ở TP thì hôm nào gẹp nhao đánh lộn chơi.

11. long_khac

long_khac C O N T R A

Hôm qua tên Mạnh mặt cức xung quá đánh lẹ như thú . Đã vậy còn đê tiện nữa chứ . Đúng là sinh viên ưu tú trường thô bỉ học .

12. ultima_86

mí bác có bác nào ở tp HCM chơi BR mà có chỗ để thách đấu thì chỉ tui với ,tui cũng muốn xem mình tiến bộ tới cỡ nào rùi,thanks chú shuu nhé(vì đã chỉ tôi chiêu của shenglong mà tôi bí) tối sẽ thử xin The Mask lấy lại nick cũ cho chú còn được hay ko thì tuỳ vào The Mask

13. yuna_yukari

chà mod cũng định đấu hả.... ghê chưa chưa gì đã tìm đối thủ rùi cơ đấy. tui nghe nói TPHCM nhìu cao thủ lắm, không sợ thiếu đâu mod ạ, hình như anh nghĩa cũng ở đó thì phải, mình cũng nghe nói ở HCM có 1 người đánh Busujima ác lắm phải không.
    U nào biết 2 người trên thì kể cho tui nghe với

14. ultima_86

Tui cũng ko biết ai là cao thủ BR cả?Bác biết thì giới thiệu cho tui đi,mình đánh giao hữu làm wen với nhau

15. long_khac

long_khac C O N T R A

Dân Thị Nghè sẵn sàn tiếp đón nồng hậu .
    U cứ việt cho địa điểm quán game u thấy được , thời gian giờ dất là tự nhiên có người tới sát sinh . Heeee

Địa điểm của dân Thị Nghè : Dưới gầm cầu Thị Nghè , bên hông cầu gỗ , đằng sau mương đen .

16. yuna_yukari

mod ơi tui nghĩ trình độ của mod thì chưa đủ để so tài đâu đặc biệt là mod chỉ mới biết mỗi cái chiêu đỏ người phóng chưởng của shenlong, cái chiêu đó né dễ ợt , mod nên chat với tui vài lần nữa đi , tui sẽ dạy mod thêm 1 số chiêu của long , shenlong tui thấy xoàng lắm .......

17. ultima_86

đừng vội coi thường tui chứ shuu,tui chỉ ko biết chiêu đó của Shenglong thui,còn lại thì com làm seo tui làm được cả,đánh shenglong thì tôi nghĩ ko xoàng đâu.Còn con long thì cậu luyện đi ,tui ko chơi đâu đánh long dzới tui là 99,99% cậu thua rùi,con đó đánh nhau dễ bị lách lắm

18. saiboc

saiboc Mr & Ms Pac-Man

nêu' bác la` dân đà lạt thi` thứ bảy hẹn cac' bac' ở wán gần ông khánh ok (ai cũng biết ông khánh)mừ

19. nghia_acqui

nghia_acqui Mario & Luigi

Dùng Shen chả có thằng nào ngu tới mức uýnh đỏ người đâu cu . Shen tụi nó chỉ kết cái chiêu tới tới V thui . Tổ bà cái chiêu đó mà 1 cái tay cầm của mình đã dzô viện dưỡng lão .
    Thằng Nix dùng Busu nhưng thằng đó giờ có gặp mặt cũng ko được nữa là (nó đã tuyệt tích dzì luyện BR đến mức hổng thi nổi :D )
    Anh ko ở TP nhưng cũng ở gần chỗ đó . Bởi dzậy lâu lâu anh dzi hành lên đó oánh tụi Mạnh dog chơi .
    Hiện nay ở TP đang có 1 cái ổ gọi là ổ tệ nạn Br . Nguyên cả 1 đám thằng nào cũng là sinh dziên cả mà dek lo học , tối ngày wậy banh cái máy :D . Mô phẹt , nghe nói mỗi buổi tối (khoảng 1h) là y như rằng thằng chủ máy (SF) lại gọi tin nhắn đến :" mấy bố tắt máy đi ngủ ngay" .
    Ở TP hiện nay toàn là quái dzật ko hà , nhưng tốt nhất em mày đừng có đụng đến mấy thằng anh dzừa nói nha . Tụi nó dek biết xương người là dzì đâu . Chỉ có anh thui , nói có Phẹt và thánh Aliala làm chứng anh hiền khô hà . Anh sẽ nựng em như nựng trứng , hứng như hứng heo (lộn hoa) .
    Oánh dzới anh em sẽ thắng hoài hông dứt , càng oánh càng tức (lộn...càng hăng) .
    Anh hiền như...quỷ dzậy é .

20. ultima_86

Anh nói anh nghĩa đánh BR hay lắm,anh đang ở đâu thế,nói rõ để em có gì đến thọ giáo anh xem