Giao Lưu Võ Thuật trong BR3( BR4 next ^^ )

Thảo luận trong 'Bloody Roar' bắt đầu bởi yuna_yukari, 24/2/05.

1. saiboc

saiboc Mr & Ms Pac-Man

sao không có ai ở DL vậy chời . ma` bi giờ các bác nói ra tuyệt chiêu của các bác tui sẽ hoá giải cho .

2. ***Darkness***

***Darkness*** Mr & Ms Pac-Man

Ngoài đó dzui wa' ha trong Hn bùn thí mồ chả có ai chơi dzới tui cả Hix toàn chơi Mu thui.Có cao thủ miền nam nào thương tui ra ngoài Hn choi dzới tui vài bữa đi Tui chủ trì còn ban chủ chi :D hân hạnh được đón tiếp :hug:

3. squall_hai

squall_hai Dragon Quest

chao` moi nguoi`,minh` cung~ la` 1 fan cua bloodyroar day,mail cua minh` la` dlcbrucelee@yahoo.com mong cac' ban lien lac voi' minh`.trong bloodyroar3 ,minh` choi da~ kha' lau roi`,nua nam nay chua bao gio` thua,minh` dang mong co' ai do' danh' thang' duoc minh` lam',nhung van~ chua tim` ra ai,minh` o da`lat,neu' ai o da`lat thi` cho minh` biet' voi'.Con` cac' ban. o tinh khac',neu' co' co hoi minh` se~ tim` den'.chuc' cac' ban vui ve,game bloodyroar qua la` hay tuyet he'

4. squall_hai

squall_hai Dragon Quest

ban choi o dau vay,noi' ra dia chi di,tui toi' lien`,tui cung~ o dalat ne`

5. squall_hai

squall_hai Dragon Quest

Co' ai danh' thang' duoc Uranus voi' difficult cap' 8 ko the'?con` tui thi` thang' thuong` xuyen a'.Voi' minh` con manh nhat' la` :shenlong>Stun>long>gado>shina>yugo>xion>...so' con` lai va` beo` nhat' la` Yenny(vi` yenny danh' co~ nao` cung~ ko the thang' tui duoc)(ko lao' chut' nao` dau)

6. nghia_acqui

nghia_acqui Mario & Luigi

To Utima : anh ở Dũng Sình :D . Nếu em ở TP thì khỏi lo dzì cuối tháng này anh lên đó mà . Em muốn oánh dzới anh thì cho anh cái địa chỉ cụ thể đi , anh sẽ mò đến .
    Udanút cấp 8 hả ??? Nó là cái kí dzì dzậy ta :-/ . Mình chơi cả chục năm dùi mà hổng biết nó là con nào thía :-/
    Chà chà...sắp xếp theo thứ tự thì Shen mạnh nhất , còn Yugo của mình gần bét :o . Shen rùi đến Bọ hung gắp c...dzậy là có thể đoán ra 1 chút xíu xiu dzìa lối oánh của chú mày rùi...heeeeeee...Phòng thủ nhiều hơn oánh hả , cả "me" nữa chớ (Jenny ko biết oánh chứng tỏ chú mày ko thiện về tốc độ và lối oánh trên ko lắm :D ) , chú mày thiên về combo và phòng thủ kín...heeeeee...
    Đáng tiếc là nếu gần gần gần...giống như anh đoán thì chú mày gặp mấy thằng quỷ ở đây là tiêu ngay :o
    " Jenny oánh thế lào cũng hổng thể thắng tui được" heeeeeeeeeeeeeeeeeee
    Nguy hiểm nhe , nếu dzậy chú mày gặp cao thủ Dzú bự là die chắc cú luôn . Dám cá hông em :D :D :D
    Ừm...ở Đè Lẹt hẻ ? Xui cho chú em mày rùi , mấy thằng cao cẳng...lôn...cao thủ ở đó dzô TP học hết ráo rùi còn đâu , họa may còn vài em mà hồi tết năm ngoái tui có giao lưu (biết đâu mà tìm)
    Thui...chọc cho dzui , ráng luyện Br thêm đi , khi nào có điều kiện dzô TP chúng ta sẽ đập nhau he . Cái câu "BR thật tuyệt" là thấy đúng đó .

7. squall_hai

squall_hai Dragon Quest

ong anh doan' sai het' roi`,loi' danh' cua tui ko thien ve` phia' nao` het',ko hoan` toan` cong,ko hoan` toan` thu,ma` la` cong thu xen ke~ nhau,con` ong noi' jenny manh a`,nhung manh voi' ai thoi,chu' voi' tui thi` ko an nham` gi` dau,cac' cao thu tren dalat con` sot' lai nhieu` lam',con` ve` ong,nhu ong nhan xet' ve` tui do',tui doan' ong danh' rat' hay ,hi vong minh` co' the gap nhau de dau' 1 tran va` tui cung~ hi vong ong thang' duoc tui.ngay ca tui cung~ ko biet' lam` sao danh' thang' chinh' minh` nua~ la`.Tui du tu. tin de noi' rang` "du` doi' thu co' la` ai,tui ko can` biet',tui cung~ se danh' thang' thoi" neu' duoc minh` chat voi' nhau di nghia acqui ,minh` se~ noi' chuyen nhieu` hon ve` van' de nay`.
    o sai` gon` ong co' phai la` manh nhat' ko,trong dien~ dan` nay` ong nham' ong dung' thu' may',co' ai danh' an duoc ong ko,neu' ko co' thi` ong co' the hi vong tui se~ la` nguoi` danh' thang' ong.tui ko biet' phai luyen them cai'gi` trong BR nua~,trinh` do. chac' du.ng tran` roi` cung~ nen :D
    duoi' saigon` neu' nguoi` danh' hay dong nhu vay,tui se xuong' do' danh' bai het'.cac' ong cu' cho` di .

8. yuna_yukari

yuna_yukari Mr & Ms Pac-Man

các bác đừng tự cho mình là mạnh vội, hiện tại người mà mình thấy nổi nhất chính là
    1: Nghia_acqui , anh ta đang được giới giang hồ bình chọn là bậc thầy trong BR3 với
    sở trường là người chó Yugo, với tốc độ kinh hồn khiến ai gặp cũng phải giơ cờ
    trắng đầu hàng. hiện giờ có thể nói chưa ai thuần phục được người chó của anh ta
    => 1 cao thủ đáng nể ( tiếc là tui chưa được gặp )
    2: Wily . pa này thiên hạ đồn rằng thao tác nhấn nút nhanh lắm , bản thân tui chỉ nghe
    mọi người đoán thui tui cũng hình dung ra được phong cách đánh của anh ta vì
    cách đánh của anh ta cũng có thể rất giống tui , nghe pa nào nói thì anh ta có thể
    ra được cái chiêu : tiến tiến [] l....liên tục liên tục mà ra 1 cách rất nhanh, chiêu
    này tui cũng ra được , thao tác nhấn nút có thể nói phải hnanh đến kinh hồn và
    miết phải rất chuẩn mới có thể xài được chiêu này ( tuy nhiên chiêu này làm liên tục
    thì có thể bị phấ dễ dàng , và chả ai dại gì xài chiêu này đâu ) , hiếm người có thể
    làm được chiêu này mà tui là 1 trong số đó
    => đây là 1 cao thủ đáng nể
    3: Dark , tui cũng không chắc người này là cao thủ hay không vì thấy thiên hạ đồn
    rằng phong cách bác này rất giống với Wily
    => đây cũng là 1 cao thủ ( không biết nhiều nên tui nói vậy thui, mong bác bỏ qua
    cho nha )
    vv....... còn rất nhiều rất nhiều......
    - để là 1 cao thủ của BR thì theo tui khi oánh nhau thì nút R1 được cao thủ đó xài đến
    trên 50% , và sức mạnh của cao thủ đó được bộc lộ ở thói quen xài chiêu này,
    vvv

9. ultima_86

ultima_86 Quy ẩn giang hồ Moderator Lão Làng GVN

BR 3 thì tôi ko ham thích lắm,nhưng nếu mí bác đã có lời hẹn thì tôi cũng xin hầu,từ giờ tới đó luyện lại con Tiger của mình mới được.

10. Yugo Okami

Yugo Okami Youtube Master Race

Ho..Ho... Ở đây bàn tán đánh nhau ,thách đấu hay wá vậy!!! :p Chẳng hay có huynh đài nào ở TPHCM hông? Để tui được tranh tài cao thấp.Là người giỏi đôi khi cũng phát chán hay rất buồn vì ko có đối thủ,giờ đây các hạ xin địa chỉ mà các huynh hay chơi để đấu đặng tái xuất giang hồ nơi chốn gamevn của các đại hiệp đây!!(Nè!!!Đừng nghĩ em đây chảnh hay ko bít tài cán đến đâu mà lớn lối.Nếu ai nghĩ vậy xin tiếp chiu đặng rõ nguộn ngành)Mại dô!!Mại dô....Mại dô...đây

11. MBT_XM

MBT_XM Mr & Ms Pac-Man

Mấy u này sao đấu khẩu hay quá à tôi nói thật chứ không phải nổ ở cà mau xứ tôi chưa thấy ai đấu 20 trận với tôi mà thắng quá 5 trận còn nữa mấy trận thua đó tôi cỉ toàn xài mấy con không phải sở trường thôi như là Stun Uriko Jenny Cái con chuột máy quên tên rồi còn lại con nào đánh cũng được cũng giỏi mà ghê nhất là Xion và Long thấy tôi giỏi chưa.

12. yuna_yukari

Xion thì còn có vẻ được , chứ Long muốn chơi giỏi Long đâu phải là dễ,
    - thường thì những người chơi giỏi Long đều thích chơi kiểu Dỉa Dỉa máu , chứ ít khi tung ra 2 bài quyền lắm , bị phá ngay, lúc đầu tui cứ nghĩ bài quyền thứ 2 của Long là vô địch, nhưng khi đấu với mấy thằng bạn thì bị nó né và phản đòn ngay, bất kì là đòn nào trong 2 bài quyền ấy, thường thì tui bị nó phá ngay khi tung ra 2 hoặc 3 chiêu thức trong 2 bài quyền ấy ( mặc dù làm nhanh hay chậm và biến đổi đủ kiểu )
    - xét về toàn diện thì tui không thấy Long khá mấy ( đối vvới tui thôi, còn các cao thủ sở trường Long thì khác )
    - con mà tui thấy có nhiều chiêu lợi hại nhất là Xion và Bakuryu

13. willy2

willy2 Mr & Ms Pac-Man

chiêu khuỷu điện dễ phá với tuỳ người dùng nó .2 giây bạn tung ra được mấy cú khuỷu

14. yuna_yukari

2 giây ra được bao nhiêu chiêu : Tới Tới [] phải không
    - nhanh nhất hình như được 2 hay 3 chiêu gì gì đó à không có thể từ 3->4 chiêu
    nhưng tui không chơi kiểu tới tới [] liên tục đâu, tui biến đổi kiểu khác
    tới tới[] của shenlong nếu làm liên tục thì bị phá ngay, vì thế phải biên đổi chiêu khác ví dụ đang làm thì quẹt chân 1 cái hoặc tam giác
    vv......thế bác hay làm liên tục hả

15. nghia_acqui

nghia_acqui Mario & Luigi

Nếu về Br thì còn nhiều thằng ở Tp nữa chứ ko phải mình tui . Hiện nay đang làm mưa làm gió ở TP chỉ còn mỗi thằng Mạnh dog (thằng Nix thì biệt tích giang hồ rồi) .
    Heeee...mọi người đều biết tui giỏi Yugo nhưng nếu nghĩ rằng chỉ 1 mình Yugo thui thì hơi bị lầm đó (Yugo chỉ được tung vào sân khi đến hồi gay cấn hoặc quyết chiến 1 trận nào đó) . Đấu dzới tui mà muốn tui tung Yugo ra thì phải chứng tỏ bản lĩnh cho tui thấy rằng các con khác ko phải là đối thủ .
    Là 1 cao thủ Br đúng nghĩa thì việc đầu tiên phải nắm bắt được cách oánh của đối thủ , sau là hạ đối thủ làm sao mà vừa thua vừa tức (tức dzì bị lừa nè , tức dzì xém thắng nè , tức dzì oánh cái nào cũng bị bắt bài nè...) :D
    Châm ngôn chơi Br : "né hổng bằng me , combo hổng bằng...rỉa" .
    Long chơi hổng hay hả ? Mẹ kiếp...tụi nó cứ keng rùi chụp tay ko đoán cũng còn mệt nữa là #>:)
    Xion dek có chiêu dzì hay ngoài cái chiêu tới OO dưới tới V .
    Chuột hả ? Thằng nào dùng chuột oánh thắng anh , anh bái làm sư phụ .
    Ở đâu hổng biết chứ ở đây oánh thắng anh là mơ ước của nhiều thằng...heeeeeeee...

16. squall_hai

squall_hai Dragon Quest

"né hổng bằng me , combo hổng bằng...rỉa" hehe cau nay` ong noi' hoan` toan` dung' voi' y' cua tui,chi' li' lam' hahaha.tui cung~ thay' khoai' ong roi` do' nghia_acqui

17. squall_hai

squall_hai Dragon Quest

saiboc oi,cha o dalat thi` phai cho dia chi chu',tui se~ tim` toi' ngay.Quan gan` ong khanh' la` cho~ nao`?tui dau biet' ong? la` ai dau.hay ong noi' la` o duong` nao` cung~ duoc.tra loi` nhanh len nghe

18. yuna_yukari

né hổng bằng me hehe cái nói sai, né xuông thì nói làm chi , né xong rùi phản mới là cao nhân, rỉa đòn chẳng bằng oánh đòn, cứ công như vũ thì mình mới siêu
    - theo quan niệm thời kì đầu của 1 số cao thủ thì oánh bằng tâm lí và rỉa HP là đối pháp, nhưng theo 1 số cao thủ thời kì mới thì Rỉa đòn không còn là đấu pháp nữa rùi , thời nay 1 số cao thủ chỉ ưa về tốc độ và phản xạ thui ( điển hình như tui và .... lão Wily ) oánh tới tấp oánh hết mình , bất thình lình, đối phương lăn cu đơ vv...
    T anh Nghĩa: nếu anh nghĩ Xion chỉ như vậy thui thì anh nhầm to, cái chiêu tới tới 0 đó vứt xọt rác anh ạ, nhiều chiêu biến đổi kiẻu khác hay ho hơn nhiều
    - oánh chuột mà không thắng nổi anh thì thà không chơi BR nữa còn hơn, chuột có rất nhiều chiêu lợi hại, có lẽ anh chưa từng gặp ai có cách oánh chuột thiên bién vạn hoá phải không .....
    - => em vẫn công nhận anh là 1 bậc thầy trong BR nhưng ... cỡ tụi em thôi ^^ hehe

19. long_khac

long_khac C O N T R A

tới OO xuống tới vuông của xion chứ không phải tới tới O .

Chuột không thể thắng mèo và Nghĩa không bao giờ có thể giết được mèo ,heeeê

20. SF

SF Mr & Ms Pac-Man

Nghe bác Yuna nói sao thấy ngứa con mắt bên phải, ngứa cái tay bên trái. Nhge mà nhó tới cái thèng Mạnh CT, Mạnh MC quá...