Giới thiệu bạn này chơi một game mới nè dạng như Mộc Đế đó

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi alexta83, 10/10/03.

1. dvuminh

dvuminh Mr & Ms Pac-Man

Quên hết rồi !

Nói chung trò này dễ chơi mà, nhất là khi cô công chúa bắn cung và tướng nam luyện được tuyệt chiêu cuối thì coi như máy tiêu, cứ để 2 người này đánh cũng đủ tan cả đạo quân vì tuyệt chiêu dã man quá : công chúa bắn 1 phát đi đứt hết cả chục quân; tướng nam cũng cỡ đó.

Chiến thuật cơ bản khi bạn còn yếu là cứ để những quân có nhiều máu, sức đỡ mạnh lên đứng hàng đầu (cỡ 3 người 1 hàng), hàng kế tiếp là các con thú hỗ trợ dùng phép thuật đánh xa, tiếp theo là quân bơm máu, sau lưng có thể cho một hàng quân mạnh để cản hậu vì có những cảnh bạn bị đánh từ nhiều phía. Luôn để quân đi thành 1 khối, sát nhau để hỗ trợ nhau, đừng dại dột cho tên nào nhào lên một mình vì dù có mạnh đến cỡ nào cũng tử trận hết (bị máy đánh hội đồng mà không chết mới lạ đó !).

Luôn Save file khi có cảm giác không an toàn. Nơi Save là ở bảng điều khiển chính khoảng 10 dòng hiện ra bên tay trái. Chọn dòng thứ 3-4 gì đó (sorry vì quên rồi) thì Save file tại chỗ đó, dòng kế tiếp sẽ là load file bạn đã save theo kiểu này.

2. PhanNhatUyen07

PhanNhatUyen07 Donkey Kong

Lord of the Beast điều quan trọng là mấy huynh phải lấy được viên ngọc ở đường thu phục tướng cữi chim đó
    có 1 viên ngọc không sài được sau nàu nó sẽ là viên ngọc tăng Sp
    hay hơn nữa là quăng viên này cho ai thì người đó dầy SP

level 80 là max rồi

còn trò mà huynh ở trên nói là thế giới anh hùng trò lãng òm
    đi khoảng 4 tiếng là xong
    đầu tiên huynh cứ cho chết hết đi sau đó tìm mua mấy tên lính cầm khiêng đứng đầu
    phía sau bắn cung
    cuối cùng là hợp tướng lại một đạo thôi
    hic trùm cuối chưa kịp đánh phát nào cả

3. ShenDiao2004

ShenDiao2004 Mr & Ms Pac-Man

các anh ơi ,nhưng chỉ có thú lên lv20 mới hoá đúng không?

4. ShenDiao2004

ShenDiao2004 Mr & Ms Pac-Man

5. bachlongantich

bachlongantich Youtube Master Race

lên level 40 là biến hình lần nữa .Hình cực đẹp.Minh lên level 80 rồi.nhưng dài wa,nên ko chơi tiếp.

6. IceAge_zo

IceAge_zo Youtube Master Race

nè nè ông bạn "bachlongantich" tui rất mê game mộc đế nhưng chưa tìm được game nào dạng như vậy trên PC.Nay biết có game như vậy do ông bạn giới thiệu vậy ông có thể cho tui biết ở HN thì mua o đâu, nếu ở HN ko có thì mua của ai theo địa chỉ nào. Làm ơn nói rõ hộ nhá,tui la một fan cực hâm mộ game mộc đế. :D

7. loveyou_forever

loveyou_forever Youtube Master Race

ne` ne` mấy bác ơi tui biết có 1 người cung cấp đủ mọi game TQ đó là HASHU.Tui đã mua game nay` mờ vậy nếu các bạn cần game nào cứ liên lạc với HASHU kể cả các bạn ở xa.Đĩa game rất tốt đảm bảo chơi đc hết.Mà còn nhiều game dàn trận hay hơn game này nhiều ha'.

8. loveyou_forever

ne` ne` mấy bác ơi tui biết có 1 người cung cấp đủ mọi game TQ đó là HASHU.Tui đã mua game nay` mờ vậy nếu các bạn cần game nào cứ liên lạc với HASHU kể cả các bạn ở xa.Đĩa game rất tốt đảm bảo chơi đc hết.Mà còn nhiều game dàn trận hay hơn game này nhiều ha'.

9. rongcondh

rongcondh Youtube Master Race

các anh có thể up hinh lên được không
    chớ nói vậy em chẳng biết trò đó như thế nào cả.
    mong các anh thông cảm .cám ơn

10. loveyou_forever

game này chơi khá hay tuy ko thể sánh với MỘC ĐẾ nhưng cũng đáng để chơi.Để tìm đồ ảo rất dễ vì trận nào có đồ ảo nó thường hiện nổi trên ban đồ như trận cứu tên tướng mặc áo choàng ở đó có đồ ảo gần chỗ thằng tướng đó và nó hiện rất nổi tren bản đồ chỉ cần để ý cái là thấy liền.còn những vòng mà vào nhà noi' chuyện thì bạn nên để cuối hãy làm khi đó bạn chỉ cần cho 4 thằng bên mình quây 1 con bắn cung bên nó là tha hồ nói chuyện,nhưng hầu như là những thằng tướng bên mình vào nhà nói chuyện thì nó mới cho đồ vậy trứoc khi cho 1 nhân vật vào nhà nói chuyện bạn nên SAVE lại,nếu ko phải thì load lại cho nhanh.Mà game này máy nó tấn công dồn dập lém bạn ko lên cho quân đánh ngay khi quân địch gần mình mà cứ đê cho bên nó oánh trước sau đó mình sẽ dùng nhân vât bơm G.HEALING cho cả đám rồi phối hợp "A LO SO" gít là ổn,nhớ là để nhân vật có chỉ số EV cao một chút lên đầu vì như vậy bọn nó oánh hay hụt lém ha ha.:D

11. loveyou_forever

game này chơi khá hay tuy ko thể sánh với MỘC ĐẾ nhưng cũng đáng để chơi.Để tìm đồ ảo rất dễ vì trận nào có đồ ảo nó thường hiện nổi trên ban đồ như trận cứu tên tướng mặc áo choàng ở đó có đồ ảo gần chỗ thằng tướng đó và nó hiện rất nổi tren bản đồ chỉ cần để ý cái là thấy liền.còn những vòng mà vào nhà noi' chuyện thì bạn nên để cuối hãy làm khi đó bạn chỉ cần cho 4 thằng bên mình quây 1 con bắn cung bên nó là tha hồ nói chuyện,nhưng hầu như là những thằng tướng bên mình vào nhà nói chuyện thì nó mới cho đồ vậy trứoc khi cho 1 nhân vật vào nhà nói chuyện bạn nên SAVE lại,nếu ko phải thì load lại cho nhanh.Mà game này máy nó tấn công dồn dập lém bạn ko lên cho quân đánh ngay khi quân địch gần mình mà cứ đê cho bên nó oánh trước sau đó mình sẽ dùng nhân vât bơm G.HEALING cho cả đám rồi phối hợp "A LO SO" gít là ổn,nhớ là để nhân vật có chỉ số EV cao một chút lên đầu vì như vậy bọn nó oánh hay hụt lém ha ha.:D

12. rongcondh

rongcondh Youtube Master Race

game này không thể nói là hay được lần sau muốn post lên thì lựa game nào hay mà post

13. hoanghieu95

hoanghieu95 Youtube Master Race

pot hình lên xem có đẹp ko nhé

14. TNT Hashu

TNT Hashu Legend of Zelda

hình của game này nè tùy ngưởi sẽ thấy cái hay của nó

Các file đính kèm:

15. recca2005

recca2005 Mario & Luigi

hình đẹp lắm khỏi chê vì đây là 2d mò :D :devil: nhưng mò ngặt nỗi là tiếng tàu hay nhật gì đó :D chả hỉu gì rứa :D ko có bản tiếng anh chứ có tiếng anh thì chắc tui cày cho nát đĩa lun :devil:

16. kamiya9x

kamiya9x Youtube Master Race

game này tui chơi xong gồi đánh mệt thấy mồ:(

17. Nickky9x

Nickky9x Mega Man Lão Làng GVN

Tui đánh ói xị mà chưa thể giải game nì được huuhuuu!

18. soulevil9

soulevil9 Mr & Ms Pac-Man

trò này tui óanh xong cách đây 1 năm rùi.đến giờ vẫn còn đĩa
    hay hết chỗ chê luôn
    đòn đánh nhìn rất đẹp mắt

19. kennabis

kennabis Youtube Master Race

nhìn hình khá hay nhưng đòi hỏi máy cấu hình có cao không ban

20. Phoenix99

Phoenix99 Fire in the hole!

truyện nhỏ,máy tớ là celron 466 mHz ,card 4 mb ,ram 128 còn chơi được mua cách đây lâu rồi giờ thành đồ cổ bán cũng chả ai mua:D