Giới thiệu Fantasia Sango 2 (CN) - chơi ok rồi!

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi dark_slayer_83, 13/10/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Rociel

Rociel シェンムー Ryo Hazuki

Vậy àh lạ nhỉ.Cùng 1 bản lấy trên mạng mà co 1vu5 này sao ta?bản của tui thì như sau:
    0/ vào menu chọn hàng đầu để đăng nhập game.
    1/ Vào ok
    2/ Cũng có 4 loại kiếm dã man (bán hoài kg dc tức ghê)
    3/ Save bình thường.

2. nast

nast Mr & Ms Pac-Man

dúng roài tui cũng co mấy loại kiếm cực mạnh nhưng
    khi save thì thấy o trong tap tin save cua game thì co file save đó nhung vào gảme thì load ko được

3. dark_slayer_83

dark_slayer_83 Long Phụng Hòa Minh Moderator Lão Làng GVN

Chưa đủ mất dạy đâu,cái bản tui đang có nếu gắn đồ vào thì ko sao chứ gỡ ra rồi gắn lại coi như mất luôn.Chán quá bản của Rociel có bị mấy cái quái quỷ vậy ko?Nếu ko thì lấy liền.

4. Rociel

Rociel シェンムー Ryo Hazuki

Đã nói là kg bị gì mà,gắn vào lấy ra vô tư.mà CD cũng để ngoài tiệm rồi đó nếu dc thì cứ qua lấy cứ nói nick tên dảk slayer ra .

5. dark_slayer_83

Sao kỳ vậy cà,hôm nay vẫn thấy là lạ ghé muợn của lão Xp về thử trc kết quả thật bất ngờ,đồ dỏm mới cho ban đầu tháo ra là mất luôn khỏi cần lắp vô nữa.Khi mua đồ đôi khi bị out.

Hu hu hu sau khi thử 2h thì xác định đc òi,bản này save đc đàng hoàng,tháo đồ ra ko mất nhưng.............ko có đi shopping đc,hu hu hu miễn mà shopping lập tức out ngay hu hu hu mua 2 bản rồi vẫn chua7 chơi được biết bao giờ mới có mà chơi đây

6. haovinh

haovinh Youtube Master Race

Sao mình chơi trò này no cũng ko cho save va load vay nè . Có thể chỉ giúp ko ? Đi mua đồ chơi thì bi out liền . Và ko thể làm gì được và thoát khỏi game . huhuhuhuhuh chỉ minh đi nha !!!! :hug: :-/ :o

7. haovinh

bạn chỉ tui làm sao SAVE AND LOAD được ko !!! mình mê trò này wa' nên kiếm mua mà bi lỗi hoài hà . Ko save va load đươc > chỉ mình đi nha !

8. haovinh

Bạn có thể cho mình Crack update ko bạn ? Mình chơi mà ko thể SAVE VA LOAD được . Làm tốn money mua 4 lần rùi . Mà 4 chỗ điều cài được bình thường , nhưng vào chơi thì được va ko Save va load được . Có gì chỉ mình Save va Load nha ! Có 1 lỗi nữa là vào mua đồ chơi hay mua máu là báo lỗi file .DAT , co thể chỉ chơi sao được ko !! cam ơn mấy bạn trước nha !!!!!

9. haovinh

Trò chơi mới ra chơi như Final Fantasy mà tiếng HOA . rất hay nhưng ko biết trò chơi bị lỗi hay là do CD nữa vì . Chơi mà ko cho SAVE . ko biết ai có chơi thì giúp mình cách SAVE trò choi FANTASIA SANGUO 2 . Này nha !!! co gi mail cho mình tranhaovinh@yahoo.com . Thanks all .

10. Rociel

Rociel シェンムー Ryo Hazuki

Ùm...bạn kg chịu đọc thông tin của tui từ lúc ra game....Game của tui thì save ngon lành à..chỉ hơi tiếc có vài bug nhỏ trong phần chơi thôi nhưng vẫn chơi ngon lành đấy.

11. haovinh

Bạn Rociel . Bạn có thể chỉ mình ko ? Làm sao chơi được . Mà hình như nó bị lỗi file.DAT gi` đó bạn này có thể Upload cho mình ko ? hay chi LINK mình download được ko ? Vậy làm sao cho chơi tốt nè .

12. haovinh

Hey bạn nào có thể chỉ mình crack trò này ko vậy nè !!! Chơi mà ko SAVE được ! Và load được . Có gì chỉ mình file crack mà chơi được đi nha !!!! Thanks ALL

13. DaivyPhuong

DaivyPhuong Liu Kang, Champion of Earthrealm

Bó tay lần đầu tiên mua một game tàu về chơi thử nhưng save xong vô trong mục save thì có nhưng load không được!!!thâtt vọng quá cậu nào có bản sua lổi không quăng lên cho anh em nhờ

14. dark_slayer_83

Thui đc rùi thử quẳng cái này lên xem có đc ko nhưng tui nghĩ là ko đc,mà có đi tiếp cũng có 1 ác mộng nữa là gần cuối game có 1 quest mua đồ trong nhà trọ,mà mua đồ bị out.Chỉ mong đúng như lời Xp nói nhà trọ đâu có bán đồ mong rằng là 1 đoạn chuyển cảnh thui.

15. xp_virus

xp_virus

àh nè ; tui xem lại rồi ; cái save của ông đã qua quest đó rồi ; nên anh em cứ chơi thoải mái mà không sợ bì văng ra vì mua đồ ! enjoy !

16. DaivyPhuong

DaivyPhuong Liu Kang, Champion of Earthrealm

Vẩn tình trạng trên save được mà load không được;đã thế khi vào ngôi làng vua nói chuyện bụp văng ra win ngay lập tức

17. dark_slayer_83

Vậy chỉ còn 1 cách là mua lại bản 2.1 về chơi.Riêng truờng hợp các bạn nào ở nước ngoài thì mình sẽ up giùm nhưng có tối thiểu 2 người thì mình mới up chứ 1 thì oải lắm.
    Uh ai có host hay biết web nào cho up free mà tốc dộ down/up tuơng đối nhanh xin chi sẻ thông tin(đừng dùng megaupload hay Rapidshare vì 2 thằng này siêu chậm)

18. haovinh

hey vay sao !!! Upload di ne` !! De moi nguoi choi voi duoc ko ne` !!!

19. dark_slayer_83

Upload là chuyện nhỏ có chổ up mới là chuyện lớn,tui đã hứa hiến 2 GB để làm host cho anh em nhưng hiện tại đang có chút trục trặc về tài chính nên chưa giữ đúng lời hứa đc.
    Upload bằng rapidshare thì pó tay,tuy có tài khoảng nhưng với dung luợng 2,47GB tui đã cắt tới 507 mản mới có thể up đc(rapidshare cho tối đa 50MB/file thui),còn megaupload thì ko chơi vì nó giới hạn nhiều quá,tui cũng ko có tài khoảng của nó.Giải quyết đc vấn đề này tui sẽ up lên.

20. hoangdungbk

hoangdungbk Youtube Master Race

Game này mình thấy giống hệt tuyệt đại song kiều 3 , chỉ khác cách đánh thôi chắc vì cùng hãng ! Hình như mình còn xem được cả kết thúc nữa !

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.