Giới thiệu game: Hắc bạch tráng sĩ

Thảo luận trong 'Đánh Giá | Cảm Nhận' bắt đầu bởi Seni, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Sungai

Sungai The Warrior of Light

Ý,nhạc hả,cái con nhỏ Dancer (1 trong 108 sao) hát cũng khá đó,quên tên bài hát rồi nhưng nghe thật tuyệt.
    Về lâu đài,ra sau cánh gà,tập nhảy lấy hên,nếu hên thì nó ra hát ===>hình như vậy,nếu không thì nó hát như hẹc :))

2. acmatitustien

acmatitustien Donkey Kong

làm sao để nghe đc bác
    em thử roài
    có đc đâu chỉ nghe bài ẹc ẹc đâu đâu làm gì có nhạc như bác nói

3. Phụng tiên

Phụng tiên Donkey Kong Lão Làng GVN

Nghe được đó, ăn thua hên xui thôi. Cứ đi ra vào chỗ sàn nhảy là sẽ có hát. BÀi hát Lia do Annalee trình bày bằng tiếng nhật hay lắm.

4. thienvuongII

thienvuongII Mr & Ms Pac-Man

Hix , nói về nhạc thì tui pó tay.com lúc mà đang thu phuc con nhỏ Annallee (nó hát còn mình khen hix lúc nó hát chớ nghe gì cả chỉ thấy nó nhép nhép cái miệng như đang ăn Chewing vậy :D (lúc mới chơi tưởng cái loa nhà mình bị hư hĩ hĩ ) à mà hình như trò này bị lỗi hay sao ấy lúc mà nhảy đầm với kon nhỏ Karen ( đã thu phục ) thì đến lần nhảy thứ 3 thì thằng tướng mình cứ bị gục hoài (để lấy các bộ quần áo )

5. pham_ngoc_kha89

pham_ngoc_kha89 Youtube Master Race

Hic !! Nói về nhạc tôi cũng pó tay luôn !!! Pác nao` biết Wess co nhạc hay chỉ hộ cái nhé

6. thienvuongII

Hix các bác càng ngày càng đi hơi xa chủ đề chính của box này rồi đó nha các bác #>:) :D :;)
    còn bác ở trên tui muốn nghe nhạc thì zô google đánh chữ : "nhạc trẻ" là nghe mệt nghỉ:D

7. Phụng tiên

Phụng tiên Donkey Kong Lão Làng GVN

Nhạc trong Suikoden thì nhà tui hàng tá, thích thì tui bán cho đĩa tuyển tập 30 bài luôn....(remix đó nha)

8. thienvuongII

Ái chà Phụng Tiên này ghê quá bán cả đĩa nhạc Suikoden nữa nhưng mà thui khỏi (Cám ơn nhiều) :wink: , ở nhà tớ 1 đống nhạc toàn là nhạc game chiến ko hà :-* :-*

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.