Giới thiệu - Hướng dẫn toàn tập về Granado Espada

Thảo luận trong 'Granado Espada' bắt đầu bởi lina_angel, 1/3/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. IIChauLenBaII

IIChauLenBaII Dishonest trader

Cái thằng host INTERNODE này thì biết từ hồi CB nó đã down nhanh rồi , chứ ngồi down mấy thằng host kia chậm hơn rùa bò =.= ! Vậy mà mình quên vẫn down = mấy cái kia mới lạ chứ =)) , thôi giờ down = thằng INTERNODE này cho nhanh , thx boykhanh đã nhắc :D !

p/s : nghe nói cửa hàng bán đĩa đầu Lý Nam Đế mới cập nhập đĩa GE này , ko biết có đúng ko , mai qua đó check , nếu có đĩa thật thì anh em ở HN khỏi phải download cho mệt :D

2. zero 7090

zero 7090 Mayor of SimCity

cái catus 99% để làm gì ẩy nhỉ

3. _Hydralisk_

_Hydralisk_ Mario & Luigi

Để về sau làm nhiệm vụ lấy card của con Lisa. Đừng bán nhé. Giữ lấy 50 cái. Bán rồi kiếm lại ngại lắm.^^

4. ziken

ziken Donkey Kong

chào các bạn , mình mới chuận vào chơi nè, ko bit serve nào nhieu ng choi và ngon nhỉ, nói minh nghe dc ko , mình down het rồi, mà xui wa, cái zip1 bi lỗi ko hieu saoo

5. SunshineInMyEye

SunshineInMyEye Mr & Ms Pac-Man

chả phải đâu cái này chỉ ver SG mới có bán đi dc 100 vis tội gì ko bán tui bán hết cái đáy drop từ con Jack Frost còn Q con lisa Drop từ con Khỉ đỏ đỏ lv 26 cơ mà , hình giáng rất giống nhau nên ong bi nhàm lẫn rùi

6. MilkyWay2909

MilkyWay2909 Youtube Master Race

1 cái là cabosse 99%(ko biết làm gì>>wang shop:( ),1 cái là cabosse>>>làm nhiệm vụ:)
    sẵn cho hỏi cái,mấy cái như High Qality Cloth+Mana stone+....dùng để làm gì mà wang shop tới 4k lận:( .........
    còn con elmentalist,cái sk lv 16 của 3 stance đầu có hay ko nhỉ,có cần để giành điểm sk+ ko???

7. ImmortalQueen

ImmortalQueen C O N T R A

- Server nào cũng ngon, server đông người Việt nhất và đã có Faction, file nào bị lỗi thì chỉ cần down lại file đó ^^
    - 2 cái ấy tên khác nhau, một cái là cabosse 99% từ Jack, cái kia là Cabosse thôi (chắc còn 1% :p ) rớt từ các mobs khác, hình như từ cấp 24 trở lên mới rớt thì phải.

8. cukhoai9

cukhoai9 Youtube Master Race

LV bao nhiêu thì làm quest để tạo thêm character mới vậy các bạn? Làm quest đó như thế nào có thể hướng dẫn dùm được ko?

9. chewkatoji

chewkatoji Youtube Master Race

Có ai chơi ở server non-pk không? Add family tui di
    Family: Shalla
    online: channel3
    Level: con noob lắm :p (20)
    Chơi thì add cho vui nhé

10. komi0421

komi0421 Mr & Ms Pac-Man

oh man,hình như ít người chơi server non-pk quá(hình như mọi người gọi server này là server 2 thì phải).tui chơi hoài mà chả thấy gặp VN đâu cả.Có ai chơi server non-pk ở chanel 3 không.tui chơi 1 mình hoài chán quá.Thình thoảng gặp được mấy thằng tây nào không để auto còn tán phét được tý không thôi,chơi 1 mình chỉ biết cặm cụi train lvl chán quá.Ai ở server non-PK thì vô chơi chanel 3 đi ha,chanel này khi về thành ít người hơn các chanel khác.ai vô thì add family odin, đi train cùng cho vui,tui mới lvl 31 :D

11. boykhanh20

boykhanh20 Sonic the Hedgehog

sao lại chơi non pk , serve đó dành cho trẻ em dưới 16t thôi :D, wa serve pk đi bạn, cái này có auto mà train cũng nhanh thôi ko vấn đề gì đâu

12. komi0421

komi0421 Mr & Ms Pac-Man

chơi server nào cũng thế hà.tui không khoái pk lắm,thích thì PVP thôi chứ PK thì không.Đang train có thằng trâu bò từ đâu đến thấy ngứa mắt quá nó làm vài đường kiếm phát đạn thì bốc hơi à.>__<.Hoặc như rớt đồ ngon,chúng nó nổi lòng tham pk cả lượt thì.....=)) nói chúng là đánh nhau cũng nên đúng nơi đúng lúc là hợp lý nhất.

13. boykhanh20

làm sao để move về town vậy???????????????????

14. upsilon

upsilon Mario & Luigi

move town thì chọn move về barrack rùi dzia thao miễn phí ko ah
    Ko mua cái warp 500vis ^^

Sv 2 non PK
    familly : aruruu
    ai chơi add familly nhé chơi cho vui.
    lv 37 ùi ^^.

15. zero 7090

zero 7090 Mayor of SimCity

cái chính mình sang non pk để nó đỡ giật , hôm đầu chơi serve 1 giật lòi mắt, phải bò sang serve 2

16. boykhanh20

hết giựt rồi bác ơi , quay lại đi :D

17. IllicitAwakening

IllicitAwakening Legend of Zelda

xem ra cũng có 7-8 người bên server 2 rồi nhẩy :D ai đó lập một faction đi rồi join nói chuyện với train chung cho vui. Family name: Valentine đang cần mua spotlight mision :D
    P/s: hum qua quăng cái bellem box ra dc cây poison shotgun lv 64 giá quăng shop là 48k :D

18. ziken

ziken Donkey Kong

chời ơi chán wa, sao ko có điểm point gì hết, làm sao mà nâng điểm str hay int đây, sao lên đến level 9 rồi, mà ko có điểm point gì het, chỉ có điểm skill thôi à, ai biết giup mihn2 voi

19. IllicitAwakening

IllicitAwakening Legend of Zelda

lên veteran (lv 100+) sẽ được 1 point

20. ziken

ziken Donkey Kong

vậy là sao hã bạn, ko có nang điểm dc , con cua mình íu rồi sao, nói rõ cho minh bit di ne

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.