Giới thiệu - Hướng dẫn toàn tập về Granado Espada

Thảo luận trong 'Granado Espada' bắt đầu bởi lina_angel, 1/3/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. serger

serger Legend of Zelda

Cầu trời cho nó P2P để xem mấy người được hi vọng gặp lại :devil:

2. lina_angel

lina_angel Alone In The Dark Darkness... Lão Làng GVN

ko tin : lúc tôi đánh nó con scout của tôi lv 40 rồi đấy , nó đánh cho 1 hit chết luôn >_< , 2 em Element còn lại phải chạy qua chỗ chị Berneli nhờ chị ấy cứu giúp thì mới qua khỏi :))

có gì đâu - đợi tiếp bên châu âu , còn nếu châu âu nó thu phí thì ta lại đợi tiếp việt nam vậy :))

3. papen

papen Dragon Quest

1 bác nào đó vào acc này lấy đồ rất là thông minh. team gồm 1 scount và 2 musketeer vậy mà bác nào vào acc lấy hết tiền rồi còn ko tha, còn lấy hết đạn rifle. ít nhất bác lấy hết tiền của mình thì cũng phải để lại đạn để người ta còn đi hunt chứ. súng ko có đạn sao bắn :(
    làm uổng công luyện từ tối qua đến giờ. biết vậy tạo con swordman chơi. acc chơi chung vậy thì kì quá :(

P.S: acc này chỉ test swordman với scout, chứ mấy char khác mà tạo cũng uổng công vì bác lấy hết đạn, hoặc magic thì chơi gì nữa :))
    nói trước cho mọi người biết để khỏi đâm đầu vào mấy char đó mất thời gian :D
    tối qua bỏ hơn 2 tiếng viết cái script tự động đi quanh lụm đồ, định share cho mọi người. giờ làm mất hết cả hứng :(

4. lina_angel

đã bảo là mấy bác ,bác nào muốn share thì chỉ nên 1 nguời thôi vì nhiều nguời farmily hay bị xóa đi để lập team mới lắm, đã bảo rồi mà ko nghe hic hic >_<

5. zero 7090

zero 7090 Mayor of SimCity

ôi giờ p2p thì có sẵn cả đống ông buôn card game đấy , thiếu gì

6. papen

papen Dragon Quest

nếu xóa còn đỡ, đằng này đã lấy hết tiền, còn lấy đạn thì sao bắn -.-
    giờ đang kẹt ở chỗ mấy con quái lv20, scout thì đánh đấm gì + ko có tiền sao về town :(

7. lina_angel

ai bảo ko về đuợc : ấn alt+ Q chọn trở về banrack rồi chọn thành cần trở về , tôi toàn chọn về thành theo kiểu này vì nó ko mất tiền :))

8. SunshineInMyEye

SunshineInMyEye Mr & Ms Pac-Man

Mọi người ơi chính xác là bao h OB vậy đợi hoài mỏi cả cổ ,tính định test nhưng mà tiếc acc 5x bên JP đành đợi thằng sg OB mà lâu quá xá

9. dinhbach

dinhbach Youtube Master Race

Cảm ơn lina angel nhìu nhìu. Bg mình lv 18 rồi nên thấy lên lv chậm wá. Có ai biết cách nào lên lv nhanh ko chỉ tui zới?

10. SunshineInMyEye

Nếu ban chơi 2 elemetalist +1 scout thì lên lv nhanh ko phải bàn nhưng gặp boss rễ die lắm mình.Nếu chơi theo mình 1 fighter+1 scout +1musketeer thì fighter hoc max skill dánh 3 đối tượng(nếu đánh kiếm)5 đối tượng nếu dùng thương>>2 cái này chỉ cần luyện lv skill lv 8 là học đc rùi,musketeer cũng học skill đánh 5 đối tượng(cầm súng trường Rifle) lên lv 36 mua sách double gun rùi luyện skill đấnh 8 đối tượng với bán kính khá rộng. Ok bây giờ bạn chỉ cần lure quái về rùi dùng mấy skill này mà óanh đảm bảo bạn lên lv cung nhanh đấy và kill bos cũng ổn vì có tanker minh chơi lên 54 có gần 1 tuần chính xác là qua đêm nay tròn 1 tuần ::)

11. eragonVI

eragonVI Glory

Cho tớ doạn code của cái macro đó đi pls pls pls nhắn tin cho tớ nếu ấy không thích sade cho nhiều người à` tớ còn 1 acc trống không chơi nêu ấy thích tớ sade cho ;))

12. lina_angel

cầy kinh dị nhỉ , sắp hết CB rồi mọi người tìm hiểu thêm về game đi chứ cày làm gì cho mệt ^^, giữ sức sau này nó open

lần trước gặp 1 thằng nó có scrip tự động đánh người khi duel tự động mới gê chứ , mình định cho nó về làng ai ngờ con scout của nó châu bò quá , đánh mãi ko chết . ĐÃ thế đứng gần nó là nó đuổi còn ko thì nó đứng yên :))

13. Promisance

Promisance Youtube Master Race

nó viết được cả script auto skill + auto reject duel luôn mới đau ^:)^ nhưng đến OB nó có gameguard là chết hết 8-}
    share cái script này đi mà :-j

14. wob

wob Donkey Kong

phew ....sau khi trải wa 4h gian lao từ train lv ---> làm Q suốt từ chiều đến giờ ...cuối cùng cũng lấy đ.c NPC bernelin (mệt vãi mồ hôi :whew: )
    bây giờ xin trân trọng giới thiệu đến quí dzị :
    <<<<this is my pham-mờ-li ^^
    đội hình này wob sẽ giữ đến OB

15. lina_angel

oái cái stance book of wind của gracialo kiếm ở đâu vậy ta , sắp hết CB rồi nên tò mò chơi con này cái ,ko thấy bán trong shop >_<

16. KARL_KANI

KARL_KANI Mario & Luigi

chà nhìn mà ko hiểu cho lém.kiểu này chưa chơi bao h nên ko bít sử dụng sao nữa.phải cố gắng test lúc CB mới được.đến lúc ki đỡ bỡ ngỡ

17. Thachsanh

Thachsanh Dragon Quest

Muốn đi solo bằng scout thì phải nương vào con Bernelli chứ. Mà muốn đi được cũng là cả một nghệ thuật, phải giết được con Bernelli với con golem solo :hug: Hôm nào ra open beta tôi biểu diễn cho mà xem :D Bây giờ chẳng còn con nào level 36 cả, với lại barrack slot chật hết cả rồi. Từ cái barrack thứ 3 trở lên slot hao lắm.

18. huongct23

huongct23 Youtube Master Race

ai làm ơn cho em mượn 1 acc để em chơi thử cho biết em đăng ký cb mà ko có,::( nếu ko có acc thì làm ơn chỉ em cách đăng ký GE jp nha em cảm ơn lắm lắm rất mong nhận được sự giúp đỡ ty ::)

19. SunshineInMyEye

Đăng ký GE JP hả ? đây: http://www.onrpg.com/boards/36036.html , chịu khó đọc tiếng English nha cũng đơn giản lắm.Tôi thích nhất reg acc của JP vừa đơn giản vừa nhanh ko như tụi hàn toàn bắt mấy cái KSSN chết tiệt

20. ImmortalQueen

ImmortalQueen C O N T R A

_ Nè nói thiệt kô T_T, mình cũng chơi acc đó, pó tay ghê, đang test con gì thế, mà thôi, chắc để bạn chơi luôn đi, dù sao cũng treo được, lên 30 thì PM cho mình vào xem stance cái được rồi, chờ OB chơi cũng được.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.